Lost- Tvseries đang chiếu trên vtv3

Vừa giao cho anh Tâm xong, đĩa có vấn đề gì thì pm cho e nhé...thanx a...

Đĩa tuyệt lắm. Hình ảnh đẹp, âm thanh cũng hay, phụ đề đầy đủ.
Nhưng anh thích nhất cái đĩa thứ 5 :mrgreen: Có gì em add nick anh vào để nói chuyện nhé. Anh muốn đặt mua mấy cái đĩa nữa như vậy có đc ko? :D

kekeke!thanx anh... Có gì a marketing cho e nhiều nhiều nhé ^^ E còn nhiều Movies nữa... 1 số cái thì có sub V

Bộ PB bây giờ có 1 đĩa hả em?
Mang qua cho anh nhé. Xem luôn cho nó máu.

Season 4 a vẫn chưa có thời gian làm.A thấy mày bảo là thi xong mới xem, nên cứ thong thả làm ^^. Nếu thích lấy luôn thì thứ 2 tuần sau a vác qua trường cho^^

thôi thôi, làm xong rồi hẵng mang qua. trả tiền một lần cho nó đỡ vướng víu nợ nần.
mà thi xong mới xem không có nghĩa là thi xong mới lấy :|
dù sao cũng nhanh lên một tí thì mới phải đạo :D

có anh ạ :D đang định hỏi anh bao h làm cho em :D
chắc chắn em lấy ... tầm thứ 3 đc ko anh :D nhớ táng cho em cả Over the hedge với cả Ghost Rider bản đẹp nhớ :D

Dành cho trẻ em từ khi mới sinh trở lên :D

Tom&Jerry (full 10 DVD)

Looney Tunes (6 DVD)

Nhắn tin cho em qua điện thoại mà ko thấy trả lời? A nô. a nô.
Anh định mua đĩa có mấy phim lẻ ấy mà.

hêlô, A Trung làm cho em 1 bộ Lost đc ko, khi nào thì lấy đc hả anh, mà tình hình là em ko biết đg Triệu Việt Vương ở đâu :-S ( Ít đi ra ngoài :D )

@A.Tâm: e đã nhận được rồi anh ạ. nhưng tuần sau chắc thứ 4 e mới làm đc cho anh cơ, vì nhiều đơn đặt hàng quá! Anh thông cảm nhé
@ Thành: ờ. nếu k0 bít thì nhà e ở đâu, anh mang qua cho. Hết 4dvd và 1 file dính ngoài nữa là 5dvd nhưng anh vẫn chỉ tính 4.giá là 15x4=60k em ạ. Đĩa thừa anh sẽ cop cho e vài phim mới...chắc "300" thì ok hả ^^
@ Long: e pm cho anh số chứ e cứ hẹn mà chẳng thấy e liên lạc với anh

em quên béng đi mất, thôi khi nào a burn xong thì anh cứ post 1 bài vào đây hẹn giờ rồi gặp nhau ở Ams anh ạ, chứ nhà em trong ngõ tìm cũng lằng nhằng lắm

Của em xong rùi e ạ!Anh chỉ chờ e đến lấy thôi... Có gì thì gọi cho anh nhé 0988523362

Chỉnh sửa lần cuối:
Prison break hay quá... đợi mãi nó chưa ra xong season 2 để còn mua về làm collection :| À chỗ anh Trung bán dvd thường hay dvd9 đấy? Mà anh cho em cái details về phim Nip tuck cái, nghe hay hay nhỉ?

P.B bây giờ có tổng cộng mấy đĩa hả em?
Em làm cho anh mấy đĩa phim lẻ nữa đi nhé :D

@A.Tâm:prison break mới full season 1 thôi a, season 2 chiếu sắp xong rùi ^^ đợi 2 tuần nữa là có anh ạ!!! còn american pie 1->5 e làm xong rùi đó anh! Nếu a lấy cả P.B 1 nữa thì hết 3dvd thui

@Bảo: Nip/Tuck thì anh cũng k0 rõ vì không khoái dạng này lắm nhưng thấy nhiều người bảo hay ^^ thử tìm review xem.A bán dvd 5 thui,dvd9 30k/dvd bán lỗ chết^^nó dạng nén dvix/xvid đuôi avi á,xem trên vi tính và 1 số đầu dvd mới có hỗ trợ...chất lượng thì gần như dvd gốc. k0 như dvd5 hay 9 ở ngoài bọn Tàu nén vớ vẩn đâu!^^A.Tâm xem qua bằng đầu dân dụng rùi review cho e với...^^
http://www.tv.com/nip-tuck/show/17095/episode.html?om_act=convert&om_clk=tabssh&tag=tabs;episodes

Vừa gọi điện cho anh nhưng ko ai nghe máy, chắc phải để mai roài :-S

Ờ, a phải học thể dục nên k0 nghe máy được. Có gì hẹn anh trước nhé...

Back
Bên trên