Let's get Ice and Fire started :x Find your dreaming dates

Ừ bất khả kháng thì đành người đến trước người đến sau vậy :), nhưng 2 bạn nhớ cầm vé của mình và cầm thẻ học sinh hoặc CMND nhá. ;)

ôi xời tớ nghĩ là aM nên rủ Quân đi dance ;));)) hợp đôi phết ;)):-" [=))]
( đùa thôi hớ hớ >:))

ơ nhưng mà nếu pn của bạn Nhung học LTV thì đi riêng làm sao bọn mình check đc :-?

em Diệp làm sao đấy :-??
có j mà ko check đc :-?? trong tờ danh sách là phải ghi đầy đủ thông tin rồi chứ
bạn partner đấy mà ko đưa đc thẻ hs hoặc CMT , hoặc bất kì cái j đấy để chứng minh đc thì sẽ ko đc vào , còn nếu đúng thì vào :-??
có j mà ko check đc , nếu bạn ý đã cầm đc vé thì tức là chắc chắn bạn ý phải đăng kí đi đôi với amser thì mới có đc vé trên tay chứ , nên chỉ cần kiểm tra thông tin thôi
nên tốt nhất là đi cùng nhau , còn nếu ko đc thì thôi :D cả 2 nhớ mang giấy tờ j đi để check thông tin là đc ;)

@ bạn quân : ban tổ chức muốn đi single lắm mà ko đc ý cậu ạ :-j
đi couple để còn nhảy nhót khuấy động mọi ng ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
xin lỗi các bạn btc pn mình mấy hm nữa té về nc rồi mai mình lên đổi vậy.phiền các bạn quá m xin lỗi nhé :(

Chỉnh sửa lần cuối:
còn vé yên tâm chiều mai cứ qua mua nhớ =))=))=))

@bạn Quân : nói thế ý gì :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Minh đi single à ? Sang A1 xem có bạn nào chưa có đôi mà rủ đi :)) Hay là sang rồi nhưng hết hàng ?

kinh ah nha :"> nhớ ra introduce cho t nhé :)
@ BTC: các bạn ơi, các bạn hết vé single rồi sao? :) that means 1 số em lớp tớ tan vỡ giấc mơ đi prom rồi ;))

kinh ah nha :"> nhớ ra introduce cho t nhé :)
@ BTC: các bạn ơi, các bạn hết vé single rồi sao? :) that means 1 số em lớp tớ tan vỡ giấc mơ đi prom rồi ;))

okie e yêu ạ... nhưng sẽ ko fải trước mặt con kia... vì nó mà a bị dở hơi mất 1 ngày [-( ko muốn nhìn mặt nó...

Ô thật hả :x Thế thì cứ zai gái mua vé couple ý sau đó vào đến Dance thì đường ai người nấy đi :x (lại rẻ nữa :">)

Back
Bên trên