LAm` j khi truot. ĐH đây

3/. Em xấu xí như vậy mà anh vẫn khen em xinh. Anh đẹp trai như thế mà em lại bảo anh xấu.

Mày mà đẹp trai, đừng tự lừa dối bản thân hỡi ĐSơn.... ( Xấu thì iu làm đíu j)

6/. Khi em muốn hôn anh, em liền hôn. Khi anh muốn hôn em thì trước tiên phải được em cho phép.

Nó ko cho mày hôn thì mày "ấy" trước rồi hôn sau cũng được mà, đi đâu mà sợ ????

Lần em ốm, anh gầy mất 2kg. Lần anh ốm, em béo lên 2 kg (em đến phòng chăm sóc anh, ăn hết mọi đồ ăn, hoa quả, bánh kẹo của anh).

----------

Ra đường gặp cướp. Anh đánh nó, em bảo anh côn đồ. Anh không đánh nó, em bảo anh hèn nhát.

Càng tốt, nuôi người iu như nuôi lợn, ban đầu là nuôi cho béo, lợn thịt thì thịt, còn ko thì cho nó đẻ ...:))

nh biết hết những người bạn của em, giúp đỡ họ nếu có thể. Em chẳng nhớ tên bạn của anh, cho dù nó là bạn thân của anh đi nữa.

Mày thật là... đừng cho người iu biết bạn mày và ngược lại, bạn bè dù tốt đến mấy cũng có thể cưa người iu của nhau đấy, liệu hồn ....

ó gì anh cũng đều muốn kể cho anh nghe, công việc, bạn bè, gia đình, sở thích…Em thì luôn giấu anh, chỉ kể khi anh đã biết gần hết thôi.

Thế nên mày mới cần phải tìm hiểu, ko thì yêu làm quái gì...???? Bó tay

Em cười với bao nhiêu là con trai, để cho họ một tia hi vọng. Anh chỉ mới có một lần thôi, vớibạn em, em đã bảo anh là Sở Khanh rồi.

thằng Minh ngọc đừng có mà láo nhé, anh em đang làm ăn lương thiện

----------

Anh lỡ hẹn, anh xin lỗi đến vài ngày sau. Em lỡ hẹn, em nhoẻn cười lấy lệ rồi quên béng.

Back
Bên trên