La LIGA

ko cẩn thận cuối tuần thua barca là zaragoza ăn ngay
anh em milito này, aimar này
zaragoza đá cũng hay lém

real ko giữu được thứ 4 nếu cứ hòa trên sân nhà thế này
chả ai dám chắc zaragoza ko vượt lên

Real Madrid, lịch sử 105 năm vĩ đại!
16:25' 06/03/2007 (GMT+7)

(VietNamNet) - Kể từ ngày đầu thành lập đến nay, Real Madrid trở thành một đế chế hùng mạnh không chỉ ở Tây Ban Nha, châu Âu mà cả thế giới. Với việc được LĐ Thống kê và lịch sử bóng đá Thế giới (IFFHS) trao tặng danh hiệu CLB xuất sắc nhất thế kỷ XX, Real đã khẳng định được sự vĩ đại của mình.

Dưới đây là bài viết nhân kỷ niệm 105 năm ngày thành lập CLB “Hoàng gia” Tây Ban Nha:

http://thethao.vietnamnet.vn/doisong/ctbcb/2007/03/670106/

Muộn mất một ngày :-??

Real Madrid, lịch sử 105 năm vĩ đại!
16:25' 06/03/2007 (GMT+7)

(VietNamNet) - Kể từ ngày đầu thành lập đến nay, Real Madrid trở thành một đế chế hùng mạnh không chỉ ở Tây Ban Nha, châu Âu mà cả thế giới. Với việc được LĐ Thống kê và lịch sử bóng đá Thế giới (IFFHS) trao tặng danh hiệu CLB xuất sắc nhất thế kỷ XX, Real đã khẳng định được sự vĩ đại của mình.

Dưới đây là bài viết nhân kỷ niệm 105 năm ngày thành lập CLB “Hoàng gia” Tây Ban Nha:

http://thethao.vietnamnet.vn/doisong/ctbcb/2007/03/670106/

Muộn mất một ngày :-??

105 năm rồi cơ ah,thế mà mình cứ tưởng mới dc 100 năm /:)

105 năm có gì đâu
mấy câu lạc bộ ở ý anh hơn 110 năm ý chứ

mấy thập kỷ tr'c còn mặc cái quần đùi ngắn chủn để đá,thế thì hơn 1 thế kỷ tr'c thì cởi truồng đá ah :-/

hix, hồi đó cnungx văn minh mà
làm gì có chuyện cởi chuồng
công nhận real có truyền thống
vậy mà h đi xuống wa

đừng mua nhiều ngôi sao quá là dc,với cả cần kiếm 1 HLV thật tốt và hiểu đội bóng như kiểu vicente denbosque ấy

kiếm HLV tốt mà sao ko phục cũng thế thôi
capelo ko tốt sao??
wa ổn là đằng khác
nhưng hãy nhìn ý chí của real

chắc phải 1 lần ko vào dc C1 thì real mới tỉnh ra (mặc dù ko muốn thấy đội bóng yêu quý của mình ko dc đá ở C1) :-s

Điên à :))
Real ko vào dc C1 thì C1 đá làm gì :-/
Giải tán đi thôi :D
Real là 1 phần bản sắc của C1

Back
Bên trên