....:::L3T'z InT3rVi3w---Phạm Ariel Mai Phương\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w--- Ngô Duy Biên (Tin)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

@ Anh Minh: sao anh lại nói thế nhờ???8-|Tên anh í hay thế mà, anh nhờ.....;;)

Re: ....:::L3T'z InT3rVi3w--- Ngô Duy Biên (Tin)\:D/\:D/---HOT!!HOT!!HOT!!:::...

Thằng Minh chỉ được cái nói:)):)):)) sai bét:)):)) dám nói người iu em gái tao thế à:)):)) anh đánh cho lại bảo..................:)):)):))

gọi thằng Minh là Ngu Quang Minh hợp lí hơn

Nói chung họ Phạm là họ tri thức:)) muôn đời nó là vậy :)):)) cha ông ta đã khẳng định các chú ko phải tranh nhau làm thằng ngu:)):)):))

Phạm Hải Nam đã viết:
Nói chung họ Phạm là họ tri thức:)) muôn đời nó là vậy :)):)) cha ông ta đã khẳng định các chú ko phải tranh nhau làm thằng ngu:)):)):))
:)), ngại quá cơ, mình cũng họ Phạm |-) :D :p
công nhận em Huyền giống sis Châu thật, lúc đầu mới nhìn thoáng wa tưởng bạn Biên chụp với sis :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Bạn Mai cũng họ Phạm :)):)) thế có quan hệ gì với tớ ko:D

Họ Phạn mới là tri thức cơ mà, nhầm nhọt thế nào chứ
Các chú toàn câu bài
Tớ câu với :p

Vớ vẩn:)) Phạm là Phạm, Phạn cái gì:)):))

Thế này thì bó tay với chú Tùng rồi :)):)) câu thế này thi tao cũng chịu thua:)):)):))

Anh Biên ơi, lúc chụp ảnh em ko để ý nên bây h phải hỏi, hình như lúc khoác vai bạn Huyền anh siết mạnh lắm đúng ko? Anh dúm cả ra, người bạn ý cũng co ro cả lại :D Lúc nào chụp ảnh với ny anh cũng mạnh tay thế ah?

Em để ý kĩ quá:)) thế hôm trước anh có mạnh tay với em ko Linh:D

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
Anh Biên ơi, lúc chụp ảnh em ko để ý nên bây h phải hỏi, hình như lúc khoác vai bạn Huyền anh siết mạnh lắm đúng ko? Anh dúm cả ra, người bạn ý cũng co ro cả lại :D Lúc nào chụp ảnh với ny anh cũng mạnh tay thế ah?
anh đặt tay nhẹ lắm, em nhìn nhầm thế nào rùi í :D

không có đấu BIên ơi
tao cũng thấy mạnh lém đó mày b-)

nhạn tiện hỏi luôn:nếu mai này thất nghiệp mày có đinh tiép tục mở rộng sự nghiệp bấu à nhàm bos của mày ko :))

Ngô Duy Biên đã viết:
gọi thằng Minh là Ngu Quang Minh hợp lí hơn
Này ng` iu ơi, anh duyên nhờ, em cũng họ Ng~ đây này........ 8-| [-( /:)

ờ, đúng rồi, siết mạnh lắm, xem ảnh Miss Hao nhá, siết ss Châu, ss Hoa, ss Khánh Vân, chặt ko .... cưỡng ra đựơc :))

Lại động chạm rồi, vợ cũng họ... Nguyễn b-)

:)) động chạm thế, anh Biên ngoài bos ra còn hay động, chạm nữa cơ ah` :)) buồn cười thế, sợ thật, mà anh ấy nhiều chị nhờ, đến sợ
2 chồng: ặc, cũng ko kém bác ah, chắc đấy là bệnh lớp Tin ;;)

Nguyễn Trang Thư đã viết:
ờ, đúng rồi, siết mạnh lắm, xem ảnh Miss Hao nhá, siết ss Châu, ss Hoa, ss Khánh Vân, chặt ko .... cưỡng ra đựơc :))

Lại động chạm rồi, vợ cũng họ... Nguyễn b-)

Phạm Khánh Vân chứ không phải là Nguyễn nhá :)):))

với cả đang nói thằng Quang Minh chứ có bảo tất cả những người họ Nguyễn đâu [-x [-x

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
không có đấu BIên ơi
tao cũng thấy mạnh lém đó mày b-)

nhạn tiện hỏi luôn:nếu mai này thất nghiệp mày có đinh tiép tục mở rộng sự nghiệp bấu à nhàm bos của mày ko :))

tất nhiên vẫn làm boss cho star chứ :)):)) :-$

Ngô Duy Biên đã viết:
Phạm Khánh Vân chứ không phải là Nguyễn nhá :)):))

với cả đang nói thằng Quang Minh chứ có bảo tất cả những người họ Nguyễn đâu [-x [-x

Cùng họ với Khánh vân sướng thật:)) chắc chị ấy có quan hệ gì với mình:x:x
:p

Chỉnh sửa lần cuối:

Thấy ghi là phỏng vấn em Biên :| thế chị vào phỏng vấn em Biên có được không?
Câu hỏi: Là một em trai rất năng động lại hát hay ;;) ;;) (theo chị nghe loáng thoáng thì là thế :D thật hư thế nào ko biêt :D:D) em có thể bật mí cho chị và mọi người cùng biết em không hài lòng nhất ở mình điểm gì không? Nếu em thấy em hoàn hảo tất :D thì ....miễn bình luận thêm :D:D

To em Hải NAm: nhìn thế nào lại cứ tưởng cái ava em là khóa 03 06 :)) :D
To 2 MOD: Vào 04 07 chơi mới lại câu bài các bạn che chở cho tớ nhé :biggrin: NY cụt với lại em Thư xinh đẹp :biggrin:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên