L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hí đáng đời :D ai bảo chê A3 đá kém :D (cáu đến tận bây h :D) thôi ko câu nữa :D
chuyển địa bàn sang toán 2 đây :D
btw khoe phát là tớ chỉ cònbij warn 10% thôi :D
sướng :D

----------

sao tớ add nick ấy chả bao h thấy online rồi còn boss biếc j` nữa cơ mà

Ơ VTA vs Dô là 1 ah? Sao tớ đang nói chuyện vs bạn Võ cơ mà?
ANh 1 có thi nấu ăn ko?

Ẹc :)):)):)) =))=))=)) !!!!!!!
Chết mất thôi !!!!!!!!!
Dô ới giải thik hộ đê !!!!!!!!!!!

hả cái j` mà là một cơ :eek: :-s
đấy thấy chưa tớ ko hề muốn câu ở đây nhớ chẳng qua là dobanj Võ + Dòi ép tớ thôi :D
giải thỉk cái j` cơ tớ là Dô ý là cái con trán dô dô mà hôm đi cái j` đó Nga ấy thấy tớ mặc váy xanh xanh ý
còn Võ là thằng béo béo to to tóc mượt mượt :D học lớp Lý 1 ý :D

Hớ hớ ........ Dô tả rất "xinh động" :)):)):)) !!!!!!!!!!!!!
Dòi hiểu chưa thế hả ?????

Sinh động ghê, mà con Doi` mà ko biết thằng Võ thì là bốc phét đó. Ko hiểu sao Võ còn cười được nhỉ, tưởng phải gào lên mà mô tả lại chứ :))

câu bài ác liệt, đọc chả hiểu j` :|
mà sao bạn DT tớ cứ tưởng ngoan lắm hóa ra lại là thế :))

----------

mà cho hỏi thêm LP là cái j` :|

hix, cười chít mất thoai! Bạn VO~ béo béo to to tóc mượt mượt! Ặc! Không thể không cười!
Hum wa đến trg` nhìn thấy bạn SƠn roài! COn Linh shock lắm đấy Sơn ơi! :))
Nó lại lên lớp soi bạn Phú, bạn Long Cồn ( Long ơi, nik này ghê quá!). Nó cứ nức nở khen bạn Phú đẹp trai và bạn Long rất đẹp trai! COn Hậu nhìn thấy bạn Hoàng Quân, chiều hum ấy điên điên!
Công nhận con trai Lý 1 có sức hút mãnh liệt thật! Kéo cả con bạn tớ từ Thăng Long sang! :D
@ Phúc: mày lên HAO rùi hả? Hix, không trêu mày thoải mái đc rùi!

Chỉnh sửa lần cuối:
dt là ai?
Hix,không bít thằng Jlu có thik màu đỏ không nhẻy? Tặng nó màu đỏ, nó mà ko thik thì áy náy!

dt là da trắng, là nik đặt cho bạn Long <đúng k nhỉ?> lớp Lý 1 8-|
ơ thế ai tặng quà cho ai thế 8-|

A, thì ra bạn Cồn da trắng lắm à? COn bạn tớ cứ nức nở khen:" Lý 1 có bạn Phú đẹp trai, và bạn Long thì ổn lắm!" Hị! Mình chẳng có cảm giác gì cả! Hay mình đui nhẻy>?

Ừ bạn ý ổn lắm, trắng trẻo thư sinh, đá bóng hay, theo lời bạn Võ thì tính hay, học giỏi. ;;) :> Bạn ý có cách nói chuyện rất là hay, dù mới nói chuyện với bạn ý 1 lần <chính ra k giống nói chuyện lắm> mà tớ đã ấn tượng cực kì rồi. b-) Bạn ý còn là bạn từ cấp 1 của bạn Phan lớp tớ. Mà bạn Phan lớp tớ thì là thần đồng rồi, học giỏi nhất lớp, đẹp trai cũng nhất luôn, lại đi đó đây nhiều nên quen biết rộng, hiểu biết nhiều. :-s Bạn Phan lớp tớ mà kể chuyện thì cả lớp cứ trố mắt há mồm ra mà đớp từng lời của bạn ý. :| Nên bạn của bạn Phan như bạn Long chắc hẳn cũng phải là một người cao siêu lắm. Tớ xin hết. 8-|

Ấy làm fan của bạn Long à? Tớ nhìn thấy bạn ấy rùi, cũng có thể nói là đẹp trai nhất Lý 1. Học giỏi, đẹp trai, thông minh, còn thiếu khoản nào thì đủ tiêu chuẩn 1 hot boi nhẻy?
Còn vấn đề nhạy cảm là vấn đề da trắng thì tớ thấy bạn Trần Tuấn Anh da trắng đấy chứ? :D
@ Trần: Con Liên nó cho tớ xem ảnh lớp 5 của ấy. Cute thế! :))

tớ định làm fan của bạn Long nhưng mà tình hình là lực lượng fan bạn ý đông đảo quá, nhìn lại mình tớ k dám bon :))
lúc đầu thì tớ định làm fan bạn Võ nhưng mà bạn ý có vẻ k thèm tớ :(
da trắng thì có j` mà nhạy cảm, da các bạn Lý 1 ai chả trắng nhưng ý tớ là bạn Long trắng nhất :))

Ủa, đây là topic lớp nào thế :confused:
Spam khiếp vậy =; =;

Các chú spam kinh thật :)) Mà Võ lên trên 500 lúc nào thía?? :O:O Sao mình mỗi hơn 200 thía này :((
@ Trang: Phú ko có trong đó đâu :)):)) nhưng mà có Long cồn DT đầu têu đấy :D:D:D:D
@ Trang CE: mún tham gia nhưng mừ hết hạn đăng ký rùi :D:D:D:D Chẳng bít làm sao nữa :D:D:D

----------

Welcome bạn mod TQM :D:D:D Không nhìn tên Topic trước khi vào ah ?? Đây là topic L1 của thằng mod Trần :D:D:D:D:D
2 mod cứ nói chuyện đi nhé...
Hum nay tiết văn nộp cái bài sưu tầm :D:D:D có cái ảnh chú Quân nộp. Nguyên cái ảnh là cảnh hội làng, thía mà cô bảo : "Em nào dán ảnh gia đình mình vào tập san thế này :)):)):))

@ Hồng Shit :eek::eek::eek: cái gì, Hậu nhìn thấy Quân xong là điên điên ah :)):))
Đùa chứ Quân lớp tớ hot lắm, dân hip hop đấy :D:D:D:D Bây h cứ h nghỉ là Quân nhà ta lại làm sư phụ cho một lũ L1 lâu nhâu học hip hop :D:D:D có ai mún đăng ký ko nhỉ :D:D:D
Mà hóa ra hôm đó shit và Linh khen Phú và cồn đẹp trai ah :)):)) Bạn Phú chỉ đẹp trai lúc nào mặt lạnh như tiền thui (như hôm rùi ý, nó đang có chuyện bực mình nên P cũng thấy đẹp trai ra phết :D:D:D), còn lúc nó cười thì :)):)), mất đi 25% đẹp trai rùi... nhưng được cái thằng bé cao lắm 1m75, gầy 55kg :D:D:D :D:D:D:D--> có bạn nào mún ko nhỉ??
Mà sao thằng cồn nhìu người hâm mộ thế nhỉ?? :D:D:D
@ shit lần nữa: thằng Phúc lên rùi :D:D:D, nhưng mà cứ trêu thoải mái đi :)):))

Hình như mình quảng cáo hơi nhìu 8-} 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên