L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
VÀ hình như bạn VÕ dùng nick của 1 mod để on.
Mình định thỏa hiệp với đứa ngồi trên mỗi đứa làm 5 câu.Nhưng đành bó tay vì trắc nghiệm có tận 10 đề.TRao đổi kiểu gì.

Bài tập cũng chẳng hiểu thế nào nữa!!Sợ toán quá đi mất!!

:(( Các thầy cô chơi xấu, đổi thứ tự câu trắc nghiệm.. may mà mình nhìn ra.. :D:D:D May mà vẫn so bài được với thằng Trường :))
Phòng 313 hôm nay chất thanh niên quá.... Thái bị quây.. :)) :))
Chú phú quay xuống chép bài Trường trong tư thế độc đáo: người ngồi thẳng, cổ ngoẹo hoàn toàn.. Thầy đến gõ xuống bàn, chú đưa trái ra gạt.. :)) Thầy gõ lần 2 mới bít là thầy đang đứng cạnh .. :)):))
Cuối cùng là chẳng đứa nào làm hết :( Thái vứt sách cho Tú vậy mà Tú vẫn làm cả phòng thất vọng :)) :))
Trên đây là bài tường thuật ngày thi cuối cùng của phòng 313 do LT viết :)):)):))---> chất thanh niên... :D:D:D

PS: mang bài kiểm tra để cô hóa thu, so với bài làm lại để chấm :D:D:D

Tính ra tao đc khoảng từ 7 - 8 điểm,thôi thế là thành công rồi.Ko biết điểm lý rồi sẽ ra sao :((
Báo cho mọi người,từ nay bí thư onine bằng Linux, Ko dùng Win nữa,tức bỏ **.

chẳng hỉu thằng Bách nói gì .. :)) :)) mà sao bi quan thế ?? :)) Nếu ko sai thì LT được 9.5 :)) (nghe khôi hài quá .. :)))

Các bạn thi TOán thế nào? Tớ thì rất rất ko ổn lắm!
CHán lắm rồi, bài Lý... Sao lại ngu Lý thế! Phương ơi, bà có nhận dạy thêm Lý ko? Bổ túc cho tôi với!
Sắp Noel rùi! Chúc mọi người vui vẻ!

Khoe cái: ava xinh ko?

Thế mới là ước! Nếu đc 9.5 thật thì ko phải là ước! Mà ấy có bít bài văn với Anh với Lý tớ làm như shit thế nào ko? :((
Khổ thân mấy bạn chuyên tự nhiên! Môn chuyên phải trên8.0 mới đc hs giỏi thế mà thằng Đông kêu là chưa thi nó đã 8.0 rùi! Poor. Chẳng bù với mình, ngu Trung nhưng vẫn đc 8.6, mới lại thi Toán Lý Hóa ko phải làm thêm bài khó! (dù sao thì đề Hóa cũng ko khó ---> tự hào!)

THế à? :((
Phương ơi, bà có đc học sinh giỏi không?
CHán lắm rồi, nhìn cái ava lại yêu đời hơn! Công nhận là ava đẹp đi nào!

Bà mấy phẩy Lý?
Câu nốt bài này rùi out!
Chúc Lý 1 giáng sinh vui vẻ, ấm áp và được HSG!

mod an nói thô tục quá.Mà mai hay CN đá bóng nhẩy.Thằng Fuk bảo mai,lịch thì là CN,loạn hết cả rồi.
Mà áo chưa mua,mai đá chắc cả đội lại phải khỏa thân trình diễn

Tao thật ko biết lượng sức mình khi vào đây !

P/S: bài viết trong tâm trạng hoảng loạn, ko ổn định !

Mày bị sao vậy Vo 8-} ???
@ SƠn : mày mua áo 15 khìn thì tao khuyên mặc áo may ô ra đấu cho nó thoải mái lại đỡ bị túm, kéo ..... :)) =))

Mai lớp Lý đá ở đâu để tao còn đi cổ vũ :D

Đá vs đội nào :-?

Trần warn thằng Nhĩ đê !
Câu bài lằng nhằng !
Cần biết gì vào topic bóng đá !
Vào đây làm gì ?
Bực mình !

@Trần: áo 25K, ko phải 15K !
15K rẻ tiền quá !
25K có số !

P/S: bài viết trong tâm trạng hoảng loạn !

/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)/:)

Tát chết h

Ai câu hả

Ngại vào đấy đọc nên vào đây hỏi cho tiện /:)

Nhĩ nó vào hỏi ý tốt đi cổ vũ làm j nóng thế Võ.
Thế là chúng mày tăng 15 - 25 hả, đỡ hơn 1 chút rồi. Mà mai vẫn đi học, chán thật, lại còn gặp mặt bà lạnh hồn nữa chứ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên