L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hớ hớ ........... đang xem MW !!!!!!!!
Nhìu "iem" xinh chết luôn !!!!!!!!!!!!!!!
Giá màh có 1 cô chịu làm vợ mình nhở !!!!!!!!
Anh iem L1 chắc chắn đang xem !!!!!!!!!!
Hehehe !!!!!!!!

----------

Uồi ......... "iem" Phil xinh quá !!!!!!!!!!

----------

Uồi ......... "iem" Phil xinh quá !!!!!!!!!!

Ừ, công nhận chị Philipines xinh vãi! XInh dek chịu dc! Ăn gì mà xinh thế! Miss Vn xách dép cũng ko được!
Miss Korea cũng okie! Iu thía còn gì!
Miss Iceland ở ngoài xinh vãi hàng, lên stage xấu hẳn!

...MW năm nay được ra trò, thế mà không hỉu sao M Vn xấu thía không bít, không bằng chị Huyền năm ngoái, mặc dù nói tiếng Anh hay ăn đứt ..:D:D:D
Miss Phil là xinh nhứt châu Á rùi, không hỉu sao lại chọn Korea... Nhưng mừ Korea cũng xinh mún, chị tội cái váy hơi ẹ..:D:D:D
Miss Iceland nhứt là đúng rùi, nhưng mà công nhận cái váy màu đen trên sân khấu thì xấu... mặc bình thường xinh hơn nhìu..:D:D:D :*:*

Chỗ này bàn MW kinh quá

Cho tao bon sai với

Hôm qua xem MW có mấy em mà nhìn xong cơm phở cứ ào ào đòi ra 8-}:-&

Đc cái em philippines vs em iceland nhìn zãi hàng 8-|

Đúng là đẳng cấp MW 8-|

chúc các bạn lớp Lý thi tốt
Bạn Chi này ghê thật !!!!!!
Câu bài như đúng rồi !!!!!
Chất thanh niên quá !!!!!!!

Chỗ này bàn MW kinh quá

Cho tao bon sai với

Hôm qua xem MW có mấy em mà nhìn xong cơm phở cứ ào ào đòi ra

Đc cái em philippines vs em iceland nhìn zãi hàng

Đúng là đẳng cấp MW

Đây ko phải topic MW !!!!!!!!
Mà là topic của L1 nói về MW !!!!!!!! Hehehe !!!!!!!!
Mày hiểu ko Phong !!!!!! ( chỉ cần mày hiểu thôi, ko cần reply ....... câu bài ) !!!!!!!!

"Dễ" trong ngoặc kép là sao, Võ nói thẳng ra đi, làm bà con lớp khác lo :(

Mẹ thằng Võ chỉ nói linh tinh rút cục số điện thoại thằng Cồn đâu vứt ra đây ! 8-}
@ Trang : nó dọa thôi ko khó lắm đâu.

Thằng điên .... lên muộn thế ?????
Bố làm gì có SĐT thằng Cồn !!!!! Tờ danh sách vứt mẹ đi rồi !!!!!!!!

MAN đang bị dẫn !!!!!!!!!!! :(:)(:)((

Mày cũng đang lên sao tao lên muộn, tsdcmmlsk............. :)) Thôi thế mai tao hỏi nó vậy.
Mie Man sao khi thua ngu bị out CL thì đá ngoại hạng chắc cũng bèo thôi 8-|

Thằng dog !!!!!!!!!
Mày thix chết hả ????

MAN đã san = tỉ số !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Vãi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Giggs chất thanh niên !!!!!!!!!
Giggs YS YS !!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Mod + Võ + Phú: đến h vẫn chẳng hỉu cái chuyện táo tợn của thằng Phú là cái gì nhẩy ??8-} 8-} 8-} 8-} ... Không ai nói cho LT ah??8-} 8-} 8-| 8-|

@ Dô: thằng Võ dọa đấy, ông Nghĩa có nói câu nào trên lớp đâu..8-| 8-| :) :)

PS Võ: cẩn thận chít h!! Ăn nói thế ah??? :)) :)) Ông mà lắm chuyện là bị anh em xử đấy :D:D:D:D

thằng chuyên lý 1 mà còn bảo Không khó lắm đâu thì tụi tao làm kiểu j`?:((
!#!$%! học ngu lý vãi lúa @$%1$#%!

đề gì thế hả?Cẩn thận đấy,bọn lớp tao hay đạo đề lắm.Viết 1 cái đề dễ như ăn c... ấy,đứa nào cũng làm đc.Tốt nhất là ôn tập cho kĩ kẻo lệch tủ bỏ mẹ,lúc đấy lại chẳng biết kêu ai.

Thằng điên !!!!
Đạo cái #%$ gì ?????????

Sáng nay làm bài TA như %$^# !!!!!!!!!!
Đây là bài đầu tiên mình tự làm 100% :)):)):)) !!!!!!
Bà trông phòng mình vãi chất thanh niên !!!!!!!!!!!
Trông thì hiền màh mắt sắc ko chịu đc !!!!!!!!!!!!!!!
YS YS lắm !!!!!!!!!!!

mk ko phải làm đề thi chuyên đã kêu khó rồi :(( T_T

bằng thế nào cái bác trông phòng tao đc,vừa trông thi vừa kể chuyện 15 năm trước,bác ấy trông thi ko cần ngồi trong phòng vì hs nghiêm túc quá,lại cả chuyện hs bây giờ gặp giáo viên ko thèm chào-->Oan ko chịu đc!!Tao gặp chú bảo vệ con chào ngoan ngoãn nữa là...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

bằng thế nào cái bác trông phòng tao đc,vừa trông thi vừa kể chuyện 15 năm trước,bác ấy trông thi ko cần ngồi trong phòng vì hs nghiêm túc quá,lại cả chuyện hs bây giờ gặp giáo viên ko thèm chào-->Oan ko chịu đc!!Tao gặp chú bảo vệ con chào ngoan ngoãn nữa là...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( ...:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên