L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mày đi từ nhà tao về mất 1 đống thời gian mà đã kịp nhoi lên roài đấy thoai /:)
Chán quá, ngại học mạnh :( N vẫn phải học hiz

hoh :| !
trước khi đi học thấy ngại dã man :| !
thế mà lúc học thấy vui vãi *** :| !

Uh, vui + buồn ngủ :)) Khá mạnh :))
Cố lên, nốt là 1800 ý mà, xong roài còn đi làm việc khác chứ :D

đây đây :| !
kâu thêm bài nữa nào Bréo :| !

P/S: mày có đi vs tao ko đó :| !

@P: Mày giúp đc thì giúp đi, tao kệ đấy. Tao kô quan tâm nữa. Mày nghĩ ng` khác ngu đến mức kô biết mày nói đùa hả béo, hay mày ũng kô biết tao nói đùa, vậy thì ai là gà???
Tao kô dính gì đến vụ này đâu, bọn mày thik thì đi mà giúp, tao tin bọn nó tự học đc.

Chỉnh sửa lần cuối:
cả 2 đứa đều gà :| !
thằng Xanh nóng ghê :| !
hnay mát giời mà mày :| !
calm down nào :| !

Chỉnh sửa lần cuối:

tao ôn xong dc cơ rồi
có đứa nào dến ôn giúp tao nhiệt và điện không
không biết có mấy dứa L2 thi lên nhỉ

khá lắm Fúc :| !
chúng mày cứ 5-6đ là ở lại hết thôi :| !
cố lên các ' cô em ' :| !

Thằng Fúc học chưa xong mà đã tí tởn trên này /:)
có muốn đi chơi nữa ko /:)

ê Võ
"+" có phải là DF ko /:)
double **** đó :))

@ Xanh: chả hỉu sao tính mày nóng hơn cả tao ? tao nói thế thì ảnh hưởng gì đến mày ? tao có bắt mày giúp chúng nó thế đâu mà mày kêu ầm lên ? tao có bảo là tao ko tin chúng nó ko thi được đâu ? tại sao lúc nào nói chuyện mày cũng cố nói rằng mày đúng ? trong khi chả ai động chạm gì và chả ai nói mày sai cả? /:) ....
kết thúc.... tao chả ham hố nói với 1 đứa bảo thủ.../:)

@ Phúc: khá quá :x:x mày ơi, tao nghi ko thi điện đâu... chắc ông ý nói thế thôi :p... nhưng mà nhiệt thì tao nghi lắm...:-s:-s...
chúng mày có bít bao h thi ko... :-/ nếu thi tuần sau thì thứ 2 tao mang vở nhiệt của ông Quang cho :-/
L2 có thi đấy mày ah :|:-|

@ Võ: gà thật :-s mày ơi mày có bít cái link nào down flash get ko :-/ tao tìm hoài ở mấy trang trước nhưng ko nhớ chúng mày để ở đâu nữa :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
cứu tao với :((
tao lo quá :((
hai hôm ko ngủ được :((
tao ko biết phải học những gì :|
cơ dài vl :(( mà tao mới ôn xong vật rắn :|

Thằng Phúc ôn nhanh vãi. Nghe 8-} nặng :)) Tuần sau ông bà già cho đi thì tao sẽ sang nhà mày ôn cho mày Điện, còn không thì sau giờ học :)) Võ công của tao cũng truyền hết cho mày roài còn j nữa :)) Cố lên.
@Wé: T3 mang cái tờ hum nọ tao viết cho mày đi nhá, tờ công thức ý, mang đi cho mấy thằng kia photo.
Lớp mình mấy thằng bận ôn thi lên câu ít quá :((

/:) Con Béo vs thằng Xanh tự dưng cãi nhau cái j thía, vô bổ quá /:) Mấy thằng kia đang bấn mạnh mà nghe chúng mày cãi nhau chắc đâm đầu xuống cống mất :)) 2 đứa bớt bớt hiếu thắng đi, đừng lôi bức xúc của mình đổ lên đầu ng` khác /:)
@Xanh: tao cũng ko nghĩ bọn nó cần giúp đỡ, n nếu cần thật thì mày cũng nên giúp anh em 1 tí :D Chúng nó ko hiểu cái j thì giảng lại cho chúng nó. Mấy lại kinh nghiệm làm bài có tí nào thì bảo cho chúng nó, đi thi nhỡ dùng đến thôi. Ko ai bắt mày giúp j quá sức đâu /:)
2 tuần ôn nói chúng là đủ thôi. Nếu thấy bấn quá thì cứ 1-1 chia đôi ra ôn cho nó đc nhiều nhé :p Đấy là ý kiến của tao thôi, tùy bọn mày.

@Phan: ko ngờ h này ng` hùng Phan còn thức :D Theo thiển ý của tao thì luk đầu với luk sau phải tính thống nhất theo 1 thứ. Ờ n mà chắc là so vs đĩa :D Thôi ko chắc đâu, tao dốt nhất là Cơ :))

những cái gì thế này :| !
bài con Bréo chữ cứ dính hết vào nhau :| !
khó đọc wá :| !

Bréo đã viết:
/:) Con Béo vs thằng Xanh tự dưng cãi nhau cái j thía, vô bổ quá /:) Mấy thằng kia đang bấn mạnh mà nghe chúng mày cãi nhau chắc đâm đầu xuống cống mất :)) 2 đứa bớt bớt hiếu thắng đi, đừng lôi bức xúc của mình đổ lên đầu ng` khác /:)
@Xanh: tao cũng ko nghĩ bọn nó cần giúp đỡ, n nếu cần thật thì mày cũng nên giúp anh em 1 tí :D Chúng nó ko hiểu cái j thì giảng lại cho chúng nó. Mấy lại kinh nghiệm làm bài có tí nào thì bảo cho chúng nó, đi thi nhỡ dùng đến thôi. Ko ai bắt mày giúp j quá sức đâu /:)
2 tuần ôn nói chúng là đủ thôi. Nếu thấy bấn quá thì cứ 1-1 chia đôi ra ôn cho nó đc nhiều nhé :p Đấy là ý kiến của tao thôi, tùy bọn mày.

lấy tạm bài mày ra kâu chơi :| !
chúng nó có cãi nhau gì nữa đâu :| !
hoà bình rồi :| !
nhạt mạnh :| !

Chỉnh sửa lần cuối:
Chữ đúng khoảng cách đấy chứ :))
Mày cũng còn thức ah?
Định thức làm bài n quay ra sa đọa thế này đây :))

oh khá lắm :| !
tao đang xem MU của tao đá < :x > :| !
mk :| !
lâu lắm mới được xem :| !
nhớ mạnh < :(( > :| !

P/S: khổ thân thằng Dũng ngu :| !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên