L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai có phải là học Mr.Q ko?
Nghe cái từ tuyển nó trang trọng quá :)),tuyển gì mà có những thằng như mình =)) =))

Chúng mày chơi mortal kombat 4 đấy à.Khá lắm,trò đấy của tao chả hiểu sao ko chạy đc trên WinXP,đứa nào chạy đc thì đưa tao link/đĩa.Trò này hay nhất là thằng quanchi,có đòn nhảy vào đầu người ta rồi đạp liên tiếp.Thích đánh nhau thì chơi Little fighter đi http://lf2.net/ trò này đấu mạng đc,đánh đội đc.Hôm nào rủ nhau lên hamachi chém giết đi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái gì /:)
bạn Phương ko béo bảo cả lớp tớ đi học đội tuyển á :))
trình lẹt phẹt như tớ làm sao đc học ĐT :))
cái này phải gọi là học tăng cường ấy ạ /:)
như nhồi gà nhồi vịt /:)

@ Bách: nghĩ lại chuyện năm sau học Q vs T buồn quá :((
chán mạnh :|

Lê Việt Bách đã viết:
Mai có phải là học Mr.Q ko?
Nghe cái từ tuyển nó trang trọng quá :)),tuyển gì mà có những thằng như mình =)) =))

Chúng mày chơi mortal kombat 4 đấy à.Khá lắm,trò đấy của tao chả hiểu sao ko chạy đc trên WinXP,đứa nào chạy đc thì đưa tao link/đĩa.Trò này hay nhất là thằng quanchi,có đòn nhảy vào đầu người ta rồi đạp liên tiếp.Thích đánh nhau thì chơi Little fighter đi http://lf2.net/ trò này đấu mạng đc,đánh đội đc.Hôm nào rủ nhau lên hamachi chém giết đi.
Bak Bull cũng MK4 à :> Hay :D Đánh Goro bao h chưa, sướng cực :D nó tát 1 phát = 3 phát thằng bt tát :)) BackBreak 1 phát rồi Multi- tát là chết :D :)) :)) Đánh Goro toàn win tuyệt đối :D :)) Đang ngồi đọc cái đống code xem dùng tiếp ntn.

Có USB thì mang ra Đạt mà down, cái trò này nhẹ hều ra, chỉ tiếc là k chơi Multiplayer đc T_T Chỉ có 2 thằng dùng chung 1 keyboard thì chiến nhau thôi, hôm trước đánh đứa con gái thua thằng em nhục ơi là nhục.

Có USB thì mang ra Đạt mà down, cái trò này nhẹ hều ra, chỉ tiếc là k chơi Multiplayer đc T_T Chỉ có 2 thằng dùng chung 1 keyboard thì chiến nhau thôi, hôm trước đánh đứa con gái thua thằng em nhục ơi là nhục.

Con nào,có 2 đứa cơ.Hồi trước tao cũng luyện đứa con gái,nhưng mà sau thích quanchi hơn.Multiplayer thì chúng mày down little fighter về chơi với tao.Có nhiều kiểu lắm,team, tournament,hỗn loạn ... chơi một lúc 8 thằng hay sao ý.

Tao ko bít, hình như tao ko cầm bài thằng Võ đâu :))
BỌn mày câu năng suất quá nhỉ ?
Nghỉ huấn, lại 1 lũ tập trung ở Đạt :))

@ thằng Minh: lại tính gây sự hả cu... /:) bạn bè nói thía thì sao/:) mày làm như mày là bố tao ấy... /:)
@ Thanh Phương: ko có ý gì đâu :)

----------

@ con Link: hum nào mang tao mượn vở Hình :D

Lê Việt Bách đã viết:
Con nào,có 2 đứa cơ.Hồi trước tao cũng luyện đứa con gái,nhưng mà sau thích quanchi hơn.Multiplayer thì chúng mày down little fighter về chơi với tao.Có nhiều kiểu lắm,team, tournament,hỗn loạn ... chơi một lúc 8 thằng hay sao ý.
Sonya, tao xài con này thua thằng em tao đánh Sco :|
Bách thử Goro này :D
- dùng Shinnok thắng game, chắc bt thì khá khó đấy dùng cái bảng cheats trong Pratice ý.
- bật cái bảng chọn fighter lên, chọn ô Hidden bấm rồi giữ "Run" đi lên 3 ô sang trái 1 ô vào Shinnok giữ " Block "
Đánh Goro sướng thật, máu nó hình như gấp rưỡi những thằng bt mà chưởng thì trâu khủng khiếp :)) 1 bình máu defeat đc 6 thằng liên tiếp trong cái mục Endurance :))

mới 1 buổi chiều đã 2 trang :| !
kâu mạnh thế :| !

@Bréo: mày ko cầm thì ai cầm :| !
@Dũng: *** ** mày :| !
@Katori_Trần: tao chơi vs :| !

Chỉnh sửa lần cuối:
Sonya, tao xài con này thua thằng em tao đánh Sco
Bách thử Goro này
- dùng Shinnok thắng game, chắc bt thì khá khó đấy dùng cái bảng cheats trong Pratice ý.
- bật cái bảng chọn fighter lên, chọn ô Hidden bấm rồi giữ "Run" đi lên 3 ô sang trái 1 ô vào Shinnok giữ " Block "
Đánh Goro sướng thật, máu nó hình như gấp rưỡi những thằng bt mà chưởng thì trâu khủng khiếp 1 bình máu defeat đc 6 thằng liên tiếp trong cái mục Endurance

Gõ cheat vào đâu?

Lê Việt Bách đã viết:
Gõ cheat vào đâu?
Đấy tao đang tìm hiểu cái khỉ đấy đấy :)) :))
Run = H bàn fim trái
= 5 "" phải.
Block = Space bf trái
= 0 bf phải.
Bảng cheat này :
+ vào Practice
+ để vào dòng difficuly
+ giữ Space + H trong 10s là hiện ra cái bảng.
+ win nhanh game : Ending off => Ending on.
@ Võ : hmm xem Nub có onl k trong USB của nó cài đấy, tí nữa tao vào xem cái trò Little Fighter thế nào, tiếc là mấy bản sau của MK4 toàn cho PS2 thôi k có cho PC :-s

thằng Noob có bao giờ online nữa đâu :| !
nó chỉ HKGH thôi :| !
chán mạnh :| !

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Võ: điên à
chửi thì phải nói lý do chứ
**** ** mày
chửi để người khác còn hiểu
cứ như kiểu mày bố hiểu *** nào được

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên