L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tóm lại là tí nữa tao sẽ up thằng Lộc mạnh để dọa mạnh b-( . Up lên comment kiểu gì :)| ?
PS : sao chúng mày đi mạnh thế :)|
PS : Vote mạnh :)|

Tóm tắt giùm tao từ trang 479-483 cái nhờ, ngại đọc quá 8-|
BTW, vụ đi chơi tính thế nào rùi...
T6 có đến được CVN ko, ... :(
mà số mình nhục thế, đi khám tay bác sĩ bảo tránh tiếp xúc nhìu với nước xà phòng, nước bể bơi..ko là nước ăn da tay, rùi dị ứng khỉ gì ý :(( ko bít có được chơi ko nữa, hay hum đi CVN tao ngồi ngắm chúng mày đây :(:)((

:)):)) hum nay là 1 ngày vui của béo :)) ngày mà béo làm ăn phát đạt nhất mặc dù đêk có khách nào :))

@ béo:8-}
dek có khách nào thì phát đạt cái gì
@ linh: học 2 tuần rồi, thích thì vào giữa chừng

***** :| !
ko có khách nào mà phát đạt :| !
chắc có thằng nào sộp đặt hàng hả :| !

Mệt quá, đọc chẳng hiểu chúng mài viết gì ? Zzz >_____<
Mấy đứa có ý định đi Sing thì cho biết cái nếu tao muốn đi khi hết 12 thì đi kiểu gì ? Cũng Pv + thi như đi từ cấp 3, nếu đỗ thì sang à ?
@ Fan : send cho tao cái ảnh Dual-Face của Lộc :D :)) Có gì tao send hộ cho :))

hehe
thi vào DH hả
tao không rõ
chắc cũng như thế này thôi

Ava Sơn hay lắn :D :D :D :D

Béo lười thế +___+
Có lần tao phải đọc gần 10 trang đấy :)|
Đừng có lười ...
TÓm tắt kẹc gì :)|

ờ :| !
thì tao cũng có lần phải đọc hơn chục trang đấy thôi :| !

P/S: ava Sơn là con gì trong Pokemon hả :| !

Ava thằng Sơn nhìn chất vãi :))
@P: Cố mà đọc đi con.
Giời mưa thế này đến T6 hết chưa nhở?
Thằng Trần chờ xem tao có đc đi không, nếu đc đi tao sang bên kia hỏi anh tao cho. Bọn mình năm nay là bét xè lẹt rồi, không ai cho đi theo kiểu này nữa đâu. Mà 12 mày đi thì đi mẹ đâu cho nó xa, sang US vs thằng Võ ý, sang Sing làm gì cho nó ôi người?

@ ae :)):)) ko phải là đek có khách thì đắt hàng mà là vừa hoàn thành nhiệm vụ khách đặt từ 2 tuần trước :)):)) trời đất ơi yêu cầu khó khủng khiếp 8-} :)):)) ..tiền lãi vụ này vừa đủ để đi CVN với ae :)):)) chít cười, tao bây h là hết khách hàng roài :)) con Link kiếm được tao share hoa hồng cho :)) :))
Còn vụ CVN nếu tao cố thì xuống nước được, ko thì ngồi trên bờ ngắm chúng mày :)):))
@ Võ: mày ơi mai nếu mày đi SN anh Kiên thì 10h30 ở cổng trường nhá :)):)) thế thôi...:))
Mà sao gọi mãi máy nhà bận thế, 8-}

@P : em đang muốn đặt hàng chị nhưng nghĩ đến vụ CVN :)|...thì em còn phải chờ trợ cấp đã.
PS : ava Sơn : pokemon Cubone chất mạnh quá :))
ava Dũng : nhìn giống ass thật :))

Lê Thùy Linh đã viết:
Ava thằng Sơn nhìn chất vãi :))
@P: Cố mà đọc đi con.
Giời mưa thế này đến T6 hết chưa nhở?
Thằng Trần chờ xem tao có đc đi không, nếu đc đi tao sang bên kia hỏi anh tao cho. Bọn mình năm nay là bét xè lẹt rồi, không ai cho đi theo kiểu này nữa đâu. Mà 12 mày đi thì đi mẹ đâu cho nó xa, sang US vs thằng Võ ý, sang Sing làm gì cho nó ôi người?
Tao tự nhiên thấy ngại đi xa xa quá, đi Sing có gì về VN cho lẹ, mà ĐH Sing CL cũng ngang ngang vs Âu/Mỹ đấy chứ đâu phải kém đâu.

mk :| !
cái vụ Mr.HAO :| !
ng` ta có mù *** đâu mà ko thấy cái Thông báo Mr.HAO to đùng khi log in vào :| !
việc *** phải đi mời mọc thế :| !
vận động kiểu này hơi ớn :| !
ăn warn là đáng lắm :| !

P/S: Katori_Trần định đi Sg hả :| !
vừa khó vừa ko ổn :| !

Cũng chẳng biết, nói chung ko nặng nề đi đâu, lớp 12 nếu thấy ở đâu ổn thì đi thôi.
**** 2nd !!!!

Ờ ờ ...
Vừa nãy tao vừa vào YM đã bị lỗi kick luôn ...
Thấy có mấy cái tin off với cả 1 add nick -___-
Mk xui vãi đạn ....

Y!M tao thì ngu tối qua rồi :| !
hnay mà bị nữa chắc tao chết ***** luôn :| !
mk :| !
ức chế vãi *** :| !
bao nhiêu việc mà nó cứ out in :| !
ngu *** chịu được :| !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên