L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhạt mạnh :)| HG là thằng nào :)|
Buôn bán gì mà nhạt mạnh GFYM :)) (đọc truyện của tao mới hiểu)
PS : @PBéo : có nhận in poster từ ảnh trên PC ko chị . Bao tiền 1 cái , nếu phải chăng :D thì cho em đặt hàng 1 số :D

Yeah! :D
Tao là người đầu tiên dậy b-)
HAO mới thêm cái trò bài hay à :|
Trần đâu rồi :|
Giải thix thêm cho anh em hiểu đi :|

bài viết tốt là thế nào đây
như thế nào mới là bài viết tốt
cái này hình như hôm qua đã có đâu

Chức năng mới của HAO, tao cũng ko hiểu rõ lắm .........
Sao thằng Hiệp làm gì mà dậy sớm thế, zzzzzzz Tao mới vừa bình mình ......

Bình minh lần 2 của tap đây +____+
Thế nếu ấn vào cái bài hay ấy thì ko biết thế nào nhỉ :|
Ko biết là đc auto hay lại gửi đến chờ xét duyệt zzZ
Thg nào thử ấn vào bài này bài hay xem nào :| :| :D

@ Phan: ok tùy kích thước ảnh em ah...
Mà em định in poster khổ lớn hay móc ảnh đeo ở cặp sách...
in khổ A2 là 15k..(khổ lớn nhất ^^)
còn khổ nhỏ thì tùy chất lượng ảnh...., chị đi hỏi sếp đã...^^
nếu mún in thì send ảnh vào hòm [email protected] cho chị, hoặc send qua HAO, hoặc gửi USB cho chị :) , ok :)

BTW, thằng Phan là khách hàng thứ 5 của chị ;;), chị miễn phí dịch vụ cho Phan ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ nhỉ:|
Sao lại có thêm chức năng này:|
Chất lượng bài viết chưa đủ hay sao:|
Mà Bình ơi>__<
Tao ko down được >__<
Chả hiểu tại sao >__<

Cái này là chức năng mới được lập mà ^__^, nó giống như một số diễn đàn khác thôi ^__^

Biết là mới lập
nhưng đã có chất lượng bài viết rồi còn j
thêm chức năng đấy đâu có khác gì?

ko phải, có thấy cái ký hiệu bàn tay vàng ghi Bài hay ko, nếu thấy bài viết của người khác là chất lượng, thì nhấn vào đấy, coi như mình vote cho họ ^__^ bài viết được nhiều người vote sẽ là bài có chất lượng, và sẽ được cộng điểm cl thêm,
ah còn chất lượng hoạt động cũng là 1 điểm cl đánh giá mức độ hoạt động mức độ tích cực của mem, mức độ post các bài viết cl
(đây là những cái mà tao bít, có thể ko đúng lắm, nhưng từ từ sẽ quen, nhiều diến đàn có hình thức này lắm rùi ^^)

Các em ơi cho chị hỏi một chút, giữa chuyên Lý Sư Phạm với chuyên Lý Ams thì học ở đâu tốt hơn? Dĩ nhiên là mình học ở Ams thì cũng muốn ca ngợi Ams một chút, nhưng ko thể phủ nhận là đội ngũ GV Lý của trường mình bây h hơi thực dụng( tất nhiên thực dụng ko phải nghĩa là với tiền), còn GV Sư phạm thì chị chẳng biết gì cả => có thể các em có bạn học ở đấy, hỏi hộ chị với! Merci bcp!

>__<
Bài viết trên của mày hay >__<
Khen thử phát:)):))
Chả thấy có gì khác:)):))

@chị Lan : >__< , em có bạn học ở đấy , nhưng nó cũng có học ở ams đâu mà nó đánh giá được ạ >__<
Nên cái này khó đánh giá lắm >__<

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời ơi thằng Hiếu điên 8-} mày điên đấy ah, làm tao bây h tự nhiên có 1 bài viết tốt + thêm 1 lần được đánh giá tốt :|:| cẩn thận đừng đánh giá bài hay link tinh 8-|
Chuyên lý Sư phạm học ra học chị ah, chúng nó học như ĐH, suốt ngày học và học, ít chơi bời gì, GV cũng ok, nhưng mà nói thật, học như vậy khổ, mệt, chỉ nên với những ai có ý chí đi theo môn lý đến cùng thôi....còn nếu chỉ là yêu thik môn lý , học giỏi môn lý so với môn khác, em nói thật, nên vào Ams, học ở ams giác viên có thể ko bằng SP (ko già = --> ko đủ kinh nghiệm =), nhưng môi trường có phần hiện đại hơn, học hành nhàn hơn...Nói chung nên xem cái đích cuối cùng của mình là gì rồi hãy chọn SP hay AMs

Thêm nữa là @ Hiếu: cẩn thận, nếu khen lung tung mà bị các mem khác phản ánh là sẽ bị warn đó 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Này thì khen :D
Tao cũng thử phát :D
Có gì con P chết vì tội kêu gọi vote bất hợp phát :))
BỌn tao chỉ là nạn nhân >:)

Thử chắc năng mới thôi mà:|
Bài viết đấy của mày giúp tao hiểu thêm 1 chút :|
Nên tao đánh giá là hay thôi mà:|
Có làm sao đâu:|

@Hiệp : Yow:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
ĐÚng mà ;;)
Bài viết của con Béo giúp anh em khai hóa văn minh :))
Vote cho chắc ko sao đâu >:)

Bây h đi kiếm bài viết hay để vote nào:)):))
Trò này vui phết:)):))
Cố lên cả nhà, còn 98 bài nữa thôi:)):))

@ Hiệp: cẩn thận đấy, tao có quyền report bài viết này của mày đưa lên box của ĐHV đấy, hoặc đề nghị thẳng Trần warn mày... mày nên nhớ là mấy hum nay tao đang điên tiết, đừng có trêu tao :|:|

:|
Làm gì mà nghiêm trọng thế:|
Bài viết đấy hay thật mà:|
Bọn tao vote thôi:|
Có gì đâu:|

Report đi :|
Vừa bị warn hôm qua rồi :|
Nhạt :)|
Nếu có ai đề nghị thì là tao đề nghị mày bị warn thì có :)|
Hôm qua bọn tao bị warn hết rồi :)|
Mày bị warn chưa mà nói nhiều ....

Tình trạng