L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đã bảo là đừng có post bài 1 câu nữa mà /:) !
Nhìn ko thấy ngứa à /:) !
Nhất lại là topix lớp 8-} !

------

@Trần: tao tưởng mày 20 bài từ hôm qua 8-} !
Tao vẫn dậm chân tại chỗ :)) !
Tí làm :)) !

Hôm nay bức xúc lắm rùi....
tao làm gì mà nó cáu với tao ... tao chỉ bảo nó đóng tiền thôi, dăn từ mấy hum rùi, còn mỗi mình nó, thế mà nó làm như không mang tiền là lỗi của mình... nó làm như nó là vip và người khác phải chạy theo đuôi nó, phải hâm mộ, thần tượng nó, nghe lời nó, phải làm mọi thứ như nó bảo,.... nó tưởng cái thằng ngồi cạnh luôn nghe theo nó thì nó là chúa hay là thánh... ngay giữa lớp, tao nói năng đàng hoàng với nó thì nó chửi tao không ra gì: " Suốt ngày tiền, sao mày không hỏi tao từ hôm qua mà lại thu hôm nay... lớp trưởng ***** gì mà suốt ngày đòi tiền.. ****** mẹ mày chứ " (nguyên văn đó và tao đã lược bớt đi rùi) X(X(X( không coi ai ra gì thì thôi nhưng ai cho nó cái quyền chửi người khác thế.... ngày hôm nay và cả những thái độ coi thường quá quắt của nó, những lời xiên đểu chọc ngoáy tao thường ngày của nó.. tất cả là giọt nước làm tràn ly... tao nói thẳng cho nó bít, tao chỉ kém nó môn tiếng anh, còn những môn khác thì tao dám nói rằng nó chưa bằng nổi tao.... nó có tư cách gì mà nói tao như thế.. lòng tự trọng và nhẫn nhịn của con người luôn luôn có giới hạn và là bất định, đi quá làm người khác không chịu được....

Em sorry cả nhà em đang bức xúc... X(X(X(.. em viết bài này để hạ hỏa --> đừng có del... em khó chịu nó lắm rùi... em cũng chán cái kiểu thik làm chức to của nó nên cứ đay nghiến lớp trưởng (sorry em nói có hơi quá X()... em sẽ xin chủ nhiệm từ chức và giao quyền lt cho nó cho nhẹ nợ... nói thật em thấy mình chả có tài gì làm lt... học hành thì tầm thường (dù sao vẫn trên nó là được ), hoạt động lớp thì kém, chỉ giỏi thu tiền, lại hay bao che cho tội lỗi trong lớp..... --> ko làm lt tốt được... --> em sẽ xin thầy cho từ chức.. chứ em khó chịu lắm rồi X:)|:|

Con P xả với tao cả tiết Toán mà chưa đỡ tức ah? Tao đã bảo mày 9 bỏ làm 10 cơ mà, chứ ko rùi lớp mình đc cóa mấy thành viên active 1 tí lại chia 5 xẻ 7 thì chả ra đâu vào đâu cả.

2 chị cáu nhau lên topic lớp chửi hả? Hay nhỉ
Bây giờ tao thứ 2 học 6 tiếng 3 ca, thứ 4 4 tiếng 3 ca:(
Làm sao chịu nổi:(

Ôi xồi ôi :)) !
Viết bài mà chửi um lên thì có làm sao :)) !
Trần thấu hiểu nỗi lòng cả nhà mà :)) !
Đúng ko Trần :> !

LT đã viết:
Hôm nay bức xúc lắm rùi....
tao làm gì mà nó cáu với tao ... tao chỉ bảo nó đóng tiền thôi, dăn từ mấy hum rùi, còn mỗi mình nó, thế mà nó làm như không mang tiền là lỗi của mình... nó làm như nó là vip và người khác phải chạy theo đuôi nó, phải hâm mộ, thần tượng nó, nghe lời nó, phải làm mọi thứ như nó bảo,.... nó tưởng cái thằng ngồi cạnh luôn nghe theo nó thì nó là chúa hay là thánh... ngay giữa lớp, tao nói năng đàng hoàng với nó thì nó chửi tao không ra gì: " Suốt ngày tiền, sao mày không hỏi tao từ hôm qua mà lại thu hôm nay... lớp trưởng ***** gì mà suốt ngày đòi tiền.. ****** mẹ mày chứ " (nguyên văn đó và tao đã lược bớt đi rùi) X(X(X( không coi ai ra gì thì thôi nhưng ai cho nó cái quyền chửi người khác thế.... ngày hôm nay và cả những thái độ coi thường quá quắt của nó, những lời xiên đểu chọc ngoáy tao thường ngày của nó.. tất cả là giọt nước làm tràn ly... tao nói thẳng cho nó bít, tao chỉ kém nó môn tiếng anh, còn những môn khác thì tao dám nói rằng nó chưa bằng nổi tao.... nó có tư cách gì mà nói tao như thế.. lòng tự trọng và nhẫn nhịn của con người luôn luôn có giới hạn và là bất định, đi quá làm người khác không chịu được....

Trưởng ăn phải cái giề à 8-} !
Nó nói vì nó ghen tỵ 8-} !
Khổ quá nhở 8-} !
Để ý 3 cái lăng nhăng 8-} !
Bỏ đê /:) !

LT đã viết:
Em sorry cả nhà em đang bức xúc... X(X(X(.. em viết bài này để hạ hỏa --> đừng có del... em khó chịu nó lắm rùi... em cũng chán cái kiểu thik làm chức to của nó nên cứ đay nghiến lớp trưởng (sorry em nói có hơi quá X()... em sẽ xin chủ nhiệm từ chức và giao quyền lt cho nó cho nhẹ nợ... nói thật em thấy mình chả có tài gì làm lt... học hành thì tầm thường (dù sao vẫn trên nó là được ), hoạt động lớp thì kém, chỉ giỏi thu tiền, lại hay bao che cho tội lỗi trong lớp..... --> ko làm lt tốt được... --> em sẽ xin thầy cho từ chức.. chứ em khó chịu lắm rồi X:)|:|

Pó "chốt" 8-} !
Thế này thì đã là giề :)) !
Noi gương đây này :)) !
Chửi bậy, đi học muộn, chửi GV, ..... đủ các loại tội :)) !
Đâu có làm sao :)) !

Có giề nói đây giúp /:) !
Đây có ..... " bất lực " đâu :> !

Chiệp đã viết:
2 chị cáu nhau lên topic lớp chửi hả? Hay nhỉ
Bây giờ tao thứ 2 học 6 tiếng 3 ca, thứ 4 4 tiếng 3 ca:(
Làm sao chịu nổi:(

Thường :)) !
Quá thường :)) !
Kêu ka kái giề :)) !

------

Hôm nay nhớ chuyện Mr.Quang ko Chiệp :)) !
Từ giờ Mr.Quang sẽ có nick là Hugo nhá :)) !
" Cái gì thế ? " - 1 câu nói mang đậm dấu ấn Hugo :)) !
Nếu ngồi dãy 1+2 thì sẽ nghe rất rõ :)) !
Ko ngờ phong trào Hugo của lớp mình còn ảnh hưởng đến cả GV :)) !

Uh, công nhận hum nay Mr Quang có câu hỏi hơi bị ấn tượng. Hehe, hum nay ngồi với thằng Hiếu, thằng Xanh & con trưởng cười nát cả ruột. Thằng Xanh hum nay ăn nhầm cái j mà toàn sai ngu thế mày? Tao thấy Mr Quang luk nào lượn qua chỗ bọn tao cũng có quả mặt rất chi là ngạc nhiên vì ko hiểu nổi tại sao 2 bàn đầu tổ 2 lại nhăn nhở lắm thế, và câu hỏi làm sao or cái j thía đc lặp lại ko dưới 3 lần.
Chiều nay học hành vui nhộn quá. Toàn bài nhăn cả răng. Chả hiểu hum nay ăn nhầm cái j mà cứ nhầm toán loạn cả lên. Mà cũng tại thầy M=m thì thay quách vào từ đầu cho xong, ai đời tận luk tao làm sai rùi mới bảo, làm tao chả biết sai đâu mà sửa.

Chiều nay học hành vui nhộn quá. Toàn bài nhăn cả răng. Chả hiểu hum nay ăn nhầm cái j mà cứ nhầm toán loạn cả lên. Mà cũng tại thầy M=m thì thay quách vào từ đầu cho xong, ai đời tận luk tao làm sai rùi mới bảo, làm tao chả biết sai đâu mà sửa. Nhìn bài cứ như mớ chữ lắp vào với nhau, chả buồn đọc lại.
Hum nay thằng Long lên bảng trông mẹt buồn cười nhở? Cứ câng câng trông chỉ muốn cho ăn mấy cái dép. Huhu, trưởng ơi, cái MP3 của thằng Long xấu quá đi mất, ko thể chịu đc, mà chỉ cóa 256Mb, thế thì tự dưng đi đổi cái mất thêm một đống xiền làm j ko bít nữa.

Bọn mày hum nay ăn nhầm cái jê mà chăm chỉ thía, ko đứa nào onl ah? Chả hiểu mạng nhà tao tự dưng lại tử tế thế ko bít, chưa thấy cái trò automatic out như mấy bữa trc. N chắc chỉ đc dăm bữa.
Chuyên đề Cơ của bọn mày đến đâu rồi? Làm chả có hứng mấy, toàn vừa làm vừa chép tùm lum.
Hum nay Mr Thạo vác bài ktra 1 tiết vừa roài xuống cho Mr Quang, nghe thầy bảo sẽ lấy điểm mà lòng em tan nát :(:)(:)(:)((

Trình Văn con Link vãi khủng 8-} !
Viết 3 bài mà ko bị merge 8-} !
Bó "chốt" 8-} !

Để tao thử coi :)) !

Link đã viết:
Uh, công nhận hum nay Mr Quang có câu hỏi hơi bị ấn tượng. Hehe, hum nay ngồi với thằng Hiếu, thằng Xanh & con trưởng cười nát cả ruột. Thằng Xanh hum nay ăn nhầm cái j mà toàn sai ngu thế mày? Tao thấy Mr Quang luk nào lượn qua chỗ bọn tao cũng có quả mặt rất chi là ngạc nhiên vì ko hiểu nổi tại sao 2 bàn đầu tổ 2 lại nhăn nhở lắm thế, và câu hỏi làm sao or cái j thía đc lặp lại ko dưới 3 lần.

Mr.Hugo vô đối :)) !
Học Mr.H rõ ràng sướng hơn Mr.Nghĩa + Mr.Thạo :> !
Học là phải thoải mái :D !

Link đã viết:
Chiều nay học hành vui nhộn quá. Toàn bài nhăn cả răng. Chả hiểu hum nay ăn nhầm cái j mà cứ nhầm toán loạn cả lên. Mà cũng tại thầy M=m thì thay quách vào từ đầu cho xong, ai đời tận luk tao làm sai rùi mới bảo, làm tao chả biết sai đâu mà sửa.

Cả giờ tao ngồi làm chuyên đề vs thằng Lít :)) !
8 bài chứ chả ít đâu :)) !

Thằng " Dũng biu " + " Sơn sặc " ngồi dưới 8-} !
Tởm 8-} !
Nơi "đóng" quân lớp mình năm sau sẽ được trang trí = những " kiệt tác lay động cảm quan " của 2 nghệ sĩ nêu trên :)) !
Thật là khủng khiếp 8-} !
Nghĩ lại vẫn còn thấy tởm :)) !

Chỉnh sửa lần cuối:
Link đã viết:
Hum nay thằng Long lên bảng trông mẹt buồn cười nhở? Cứ câng câng trông chỉ muốn cho ăn mấy cái dép. Huhu, trưởng ơi, cái MP3 của thằng Long xấu quá đi mất, ko thể chịu đc, mà chỉ cóa 256Mb, thế thì tự dưng đi đổi cái mất thêm một đống xiền làm j ko bít nữa.

Cái quyển giới thiệu MP của thằng Long 8-} !
Có mấy cái đẹp dã man 8-} !
Tiếc là ko ghi giá ở đó 8-} !
Cái của tao vừa lởm vừa xấu 8-} !
Muốn đổi quá :( !

Link đã viết:
Bọn mày hum nay ăn nhầm cái jê mà chăm chỉ thía, ko đứa nào onl ah? Chả hiểu mạng nhà tao tự dưng lại tử tế thế ko bít, chưa thấy cái trò automatic out như mấy bữa trc. N chắc chỉ đc dăm bữa.

Tao online nhưng vứt máy ngồi học :)) !
Dạo này chăm ngoan roài :D !
Học chỉ nghe nhạc thoai, break thì mới chat + xì-pam :p !

Link đã viết:
Chuyên đề Cơ của bọn mày đến đâu rồi? Làm chả có hứng mấy, toàn vừa làm vừa chép tùm lum.

Chuyên đề Quang 16/20 òi :)) !
Tao chỉ làm 20 bài thoai 8-} !
30 bài để chết à 8-} !
Tuần sau nộp Cơ òi 8-} !
0/60 :)) !
Chết người :)) !

Link đã viết:
Hum nay Mr Thạo vác bài ktra 1 tiết vừa roài xuống cho Mr Quang, nghe thầy bảo sẽ lấy điểm mà lòng em tan nát :(:)(:)(:)((

Bài đó làm lởm dã man :)) !
Ăn con 5 ngon lành òi 8-} !
MK 8-} !

Bọn này dạo này làm sao ý. Chắc cả lớp mình lên cơn rồi.
Đứa nào cũng hơi dồ dồ, nhất là con lớp trưởng (cả mình nữa)
-------
Mà có gì thì đến lớp chửi nhau, việc gì phải chửi trên HAO
pó tay
--------------
Hix, bây giờ mới làm 30 bài cơ.
Cả 3 ngày kô làm bài nào.
Em mệt lắm rồi!!!!!!!!!!!!!!!
--------------
Hôm nay nhận bài quang-->8 điểm ---->choáng
Ông ấy trừ 2 diểm của mình vì bỏ hơi dài ----> pó tay

mẹ
lớp mình làm sao ý nhỉ
hoi tí la chửi nhau
LT có gì bức xúc thì đến nói với nó
việc gì phải chửi nhau trên mạng

ôi dào
bọn nó xả stress 1 chút có làm sao đâu

----------

mà có khi tại bọn nó làm chuyên đề và bài tập nhiều quá nên hơi khùng khùng đấy
=; đừng học nữa

----------

hôm nay bài quang được có 9-
thiếu mỗi cái ảnh ảo mà ông thạo trừ lắm quá ---> bực mình

Chỉnh sửa lần cuối:
Fúc đã viết:
mẹ
lớp mình làm sao ý nhỉ
hoi tí la chửi nhau
LT có gì bức xúc thì đến nói với nó
việc gì phải chửi nhau trên mạng

Chửi trên mạng mới hay :)) !
Mới mang tính cộng đồng :)) !
Ko sao hết :)) !
Chuyện nội bộ => post trong topiz lớp là đúng òi :)) !
Fúc "đầu biu" :)) !

------------------

Xanh đã viết:
Có phải chửi nhau thôi đâu.
Cái gì bức xúc cũng đem lên HAO hết

Đúng :)) !

Chỉnh sửa lần cuối:
[QUOTE=" cô em " Xuôi]ôi dào
bọn nó xả stress 1 chút có làm sao đâu[/QUOTE]

Giảm stress :)) !
=> ko nên cấm [-x :)) !

Xuôi đã viết: