L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ờ!!Thằng này được!!Nó gọi mình vào câu rồi nó mất tăm luôn!Còn nói gì nữa?Từ nãy đến giờ tao câu được nhiều hơn cả số bài mày viết đấy!!

Biết rồi.Tại tao mới câu chứ bộ.
Có ai muốn chậm thế đâu.
Với cả: The server is too busy at the moment. Please try again later
-----------
Lớp CE có đi đâu ko?????

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp CE đi Thiên Sơn suối ngà hôm kia rùi! Ảnh lớp tớ trong gallery ấy!

Ối ối :)):)):)):)) !
"Cô em" Wé với "người hùng" Xanh câu bài ác chiến nhở :)):)):)):)) !
Sáng nay tao ngủ quên mới bỏ *ẹ chứ :)):)):)):)) !
12h dậy :)):)):)):)) !

@"người hùng" Xanh: chào mừng "người hùng" vào HAO chơi :)):)):)):)) !
@"cô em" Wé: chào mừng "The return of Wé" :)):)):)):)) !

Đập cho mày một phát đấy "cô em" Võ ạ!!Tao thành "cô em" bao h!

Úi rùi, lâu lắm roài mới thấy tổ trưởng. N đúng là non xanh dễ đổi bản tính khó dời, chưa lên đã câu roài.
Xanh ơi, mày đc kích hoạt nhanh thế? Mà mày câu vừa thoai nhá, thế là ko tốt đâu.

Tình hình là tổ trưởng có nhiệm vụ chiều thứ 2 đi với tao photo văn nhé, chiêu mộ thêm 2, 3 đứa nữa đi. Chia ra 3,4 hàng cũng đc, choa nhanh, rùi đứa nào chịu trách nhiệm lấy ở cái hàng đêy thoai, tao hay quên lắm, chắc ngần đêy muốn lấy trong vòng 45ph chỉ có nước chia bớt thoai. Lần này tao chỉ làm Editor thoai đêy, ko n` hơn đâu. Đứa nào có giúp đỡ tao ko, chứ tao nhìn mấy quyển sách mà ngán quá.
Thằng Xanh ngày mai hoặc thứ 2 mang cái đám Nguyễn Du của mày choa tao nhé, cố gắng ko đc quên.
Võ ơi, có khi tao quên trc cả mày ý chứ. N thôi, cố lên, vận động BPH choa đi 2 ngày đi.

Hơ thế là các chú cùng lên câu bài ah, :D:D:D:D hay nhỉ :D:D:D:D:D LT xin mãi mới được ra mấy phút, tranh thủ câu :D:D:D:D:D
Thằng xanh câu ngu quá đi mất, bét ra phải vít cái gì dài dài, vô nghĩa cũng được :D:D:D:D:D:D ko là bị warn đó :D:D:D:D
Tổ 2 lên nhìu quá, chả bù cho tổ 3 ko có ai để nhắc nhở cái vụ văn, chúng nó lại quên cho mà coi :(:)((
Mà thứ 7 chúng mày định làm gì thế nhỉ 8-}
@ Linh: chữ ký của mày là cái quái gì thế 8-}

Chữ ký của tao trong cuốn theo chiều gió đêy (oh, my favourite book and the greatest love of all time), hay ko? Tao chỉ bực mình cái HAO này hạn chế ch` dài chữ ký, ko tao post choa bọn mày cả trang. Cái này là 2 trang tao rút gọn.
T7 bọn tao định xin bố Minh choa T2 bố ý ko trưng dụng tiết Sh của bọn mình. Nếu còn ko rõ thì xem thêm ở trên.

Chả hỉu gì hết 8-} nhưng mà ông ý định làm gì T2 với lị T7
Mà thứ 7 kt Hình mà, cả Hóa nữa :D:D:D

[QUOTE="cô em" wé]Đập cho mày một phát đấy "cô em" Võ ạ!!Tao thành "cô em" bao h![/QUOTE]
À à :)):)):)):)) !
Mày chỉ đủ trình làm "cô em" thôi :)):)):)):)) !
Đừng dại mà nhoi làm "người hùng" :)):)):)):)) !

Link đã viết:
Tình hình là tổ trưởng có nhiệm vụ chiều thứ 2 đi với tao photo văn nhé, chiêu mộ thêm 2, 3 đứa nữa đi. Chia ra 3,4 hàng cũng đc, choa nhanh, rùi đứa nào chịu trách nhiệm lấy ở cái hàng đêy thoai, tao hay quên lắm, chắc ngần đêy muốn lấy trong vòng 45ph chỉ có nước chia bớt thoai. Lần này tao chỉ làm Editor thoai đêy, ko n` hơn đâu. Đứa nào có giúp đỡ tao ko, chứ tao nhìn mấy quyển sách mà ngán quá.
Tao phải đánh tay 24 trang Nguyễn Du đây này 8-}8-}8-}8-} !
Bó tay con Chiệp 8-}8-}8-}8-} !
Sao lại giết người thế nhở 8-}8-}8-}8-} !

Link đã viết:
Chữ ký của tao trong cuốn theo chiều gió đêy (oh, my favourite book and the greatest love of all time), hay ko? Tao chỉ bực mình cái HAO này hạn chế ch` dài chữ ký, ko tao post choa bọn mày cả trang. Cái này là 2 trang tao rút gọn.
Vãi cả điên :)):)):)):)) !
Tao thấy chả hay gì cả 8-}8-}8-}8-} !

Link đã viết:
Võ ơi, có khi tao quên trc cả mày ý chứ. N thôi, cố lên, vận động BPH choa đi 2 ngày đi.
Bây giờ thì có dịp nào mà đi 8-}8-}8-}8-} !

Link đã viết:
T7 bọn tao định xin bố Minh choa T2 bố ý ko trưng dụng tiết Sh của bọn mình. Nếu còn ko rõ thì xem thêm ở trên.
Chắc chắn là ko được :)):)):)):)) !
Bó tay ô.Minh 8-}8-}8-}8-} !

LT đã viết:
Hơ thế là các chú cùng lên câu bài ah, :D:D:D:D hay nhỉ :D:D:D:D:D LT xin mãi mới được ra mấy phút, tranh thủ câu :D:D:D:D:D
Thằng xanh câu ngu quá đi mất, bét ra phải vít cái gì dài dài, vô nghĩa cũng được :D:D:D:D:D:D ko là bị warn đó :D:D:D:D
Tổ 2 lên nhìu quá, chả bù cho tổ 3 ko có ai để nhắc nhở cái vụ văn, chúng nó lại quên cho mà coi :(:)((
Mà thứ 7 chúng mày định làm gì thế nhỉ 8-}
@ Linh: chữ ký của mày là cái quái gì thế 8-}

Bà nhìn lại xem hồi đầu vào HAO bà post cái gì rồi hẵng nói nó /:)/:)/:)/:) !

T7 định xin ô.Minh 2t để cãi nhau đi thăm quan /:)/:)/:)/:) !
Bà ko đọc mấy trang trước à /:)/:)/:)/:) !
Nhưng bây giờ thì thôi òi 8-}8-}8-}8-} !
Bây giờ mới nhớ ra là mai ktra Hình 2t => bó tay 8-}8-}8-}8-} !

Chả hỉu gì hết 8-} nhưng mà ông ý định làm gì T2 với lị T7
Mà thứ 7 kt Hình mà, cả Hóa nữa:D:D:D
Như sh!t 8-}8-}8-}8-} !
Lo nhất là ktra Hình 8-}8-}8-}8-} !

@ cháu Võ: cháu làm xấu mặt gia tộc quá! Sao lại để nó chụp đc cái ảnh như vầy hả?

Úi giời, hum nay làm bài như dở, cả 2 bài. Muốn chết vô cùng.
T2 kiểu j cũng ko choa bố Minh trưng dụng tiết đầu để dạy cái mớ chán ngắt của bố ý đâu nhớ.
Võ ơi, mày cẩn thận đêy, đừng có động đến Gone with the wind của tao, ko là tao đập đêy.

Hic, vừa kiểm tra xong ----> như chốt.
Con link thì chả biết gì, thằng Hiếu thì quay xuống hỏi bài
May mà làm đc gần hết.
-----------------------
Cái lão trông KT Hóa như điên ý, cứ ta với các ngươi.........
không thể hiểu được

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Ờ, lão ý cũng phê phê. Mày bảo tao biết cái j về hóa mới đc cơ chứ hả Xanh? Túm lại là tao làm hết roài, mày còn đòi cái j nữa? Thế mà con P luk buôn với bố Minh còn có cái bài con sang bạn link kèm Hóa, bó cả tay với con này. Mà trưởng ơi mày làm cái của nợ j thía?

----------

Tổ thằng Nam, ý tao là tổ con P làm xong văn roài ah? Ặc, T2 bọn tao mới đi photo.
Ngồi nghe 1 lũ lớp mình chửi nhau như điên đằng sau phê ko chịu đc.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên