L1 0508:)>-:)>-....let's go :)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ông Hưng nói thật hay nói đểu huh 8-}, hum nào tôi rình ông bật Webcam chụp cho mà xem, cẩn thận con gái L1 bu như ruồi 8-} 8-}
Ngày mai lớp Lý đi thăm thầy cô và đi chơi rùi :D:D:D
Lớp Hóa thik ko thì đi Vầng Trăng buổi sáng, buổi chiều đi với lý :D:D:D:D

Đi công viên thì phải cả ngày chứ, chắc quãng 3-4h chiều là về.
WC của tớ thì có ai xem?:D

Chứ của tôi thì ông nghĩ là ai xem 8-}
Yên chí, ảnh của Quang Hưng hot boy mà ko được ai xem thì tôi sẽ tuyên truyền giúp :D:D:D:D:D
Hơ mà đi Vầng Trăng cả ngày thì làm gì ??? ở đó có mỗi cái trò xem phim ảo là hay ho 8-} :D:D:D:D

Thế ah`, tớ cũng chưa vào đấy bao h:D. Cậu cứ nói thế, WC của tớ xem xong người ta ngất.

ăc, trong đó có trò rồng thép, phim ảo với mấy trò lủng củng nữa :D:D:D:D
mà đi VT thì đi 3 tiếng là chán 8-} đi công viên nước ở bên cạnh, bơi mới sướng :D;D:D
Hehe khỏi khiêm tốn, bạn QH đẹp trai lắm :D:D:D:D:D

:-O có người khen mình kìa:">tớ làm gì mà được thế. Ít trò thế ah`?càng tốt, có nhìu thời gian làm việc khác, nhưng mà đi lại trong đấy cũng mất tgian chứ.

hihihi VT bé bằng cái lỗ mũi :D:D:D:D Công viên nước cũng vậy, nhưng đc cái nhìu trò 8-}
Nè, 1 lần khiêm tốn = 4 lần tự kiêu đó 8-}, ông đang mún người khác khen huh???

hehe. đã thế thì em ko dám khiêm tốn nữa,:">, có ai thik bơii ko mang quần áo bơi theo:">
:D

Ăc, ông viết cái này ở kia chứ, sao lại viết ở đây...8-} định dở trò gì ???

mấy người xì-pam vãi lúa nhẩy
chắc mai mình chỉ đi đc đến trưa,chiều lỡ hẹn với mấy thằng bạn roài
qua sơ bộ thì tao thấy mai chỉ có <10 đứa đi thôi
nếu ít người quá thì cho em té trước

Phạm Thanh Bình đã viết:
quê ở ha` nội à tuấn anh
1 quê ở Hà Nội 1 quê ở Hà Tây, mai về quê HT :|

----------

Trời lạnh bỏ c đi bơi thì chết à thằng Hưng nổi máu dê à :)) :))

Chả hỉu thằng Trần viết cái gì 8-}8-}
Tình hình là hum nay cả nhà đi mua đường, đến nhà thầy Nghĩa thì thầy vẫn ốm, 1 2 tháng mới bình phục :(( --> có thầy khác là cái chắc :(:)((
Đi từ rạp Chiếu Phim quốc gia tới Dân chủ, lại vòng ra tháng tám 8-}, cuối cùng xem phim nếu như yêu 8-}.. các bố cứ ngủ gật đến đoạn gay cân các bố lại vùng dậy xem như đúng rồi 8-}
Xem phim xong anh em kéo nhau đi trượt pa tanh thì đông quá 8-}, lại vòng về nhà cô văn 8-}
Cuối cùng cuốn gói về nhà Lộc (nhà to khủng, đẹp khủng, niềm mơ ước suốt đời của em 8-})....Vui nhất là mượn được HP4, iu Lộc quá đi mất 8-}
He he bản tường thuật đến đây chấm dứt :D:D:D:D:D Hum nay tuy ko đông lắm, lúc đầu là 16, sau là 14, 12, cuối cùng là 10 :D::D::D:D:D:D nhưng mà vui lắm :D:D:D:D

Vui hả, thế là tốt rồi, bọn tớ đi cũng vui, nhưng mà hơi ít người. Cho hỏi bạn Lộc mà Phương nói có phải lớp Nga ko?

A chú bình xuôi :).Trông bài số bài viết mà sợ quá.Câu nhiều nữa đi.

Sắp đi học rồi :((

mẹ thằng Fuk ngu
cứ mỗi lần đọc bài mày post là bố lại dek muốn post nữa

ăc, thế mà cu cứ post 8-}
@ Hưng: con trang lớp tôi bảo thấy mấy ông đứng nhầm bến xe, 8-} tưởng ko đến được VT chứ , thế mà vẫn đi được ah 8-}
Tình hình là sau vụ đó, con Linh khuyên LT làm dâu nhà Lộc hoặc làm ôsin cho thằng bé là sướng cả đời 8-}8-} điệu này phải quảng cáo cho lộc nhà mình nhể, hot boy: đẹp zai học giỏi tính tốt nhà to 8-} (cái này là chiệp phát biểu 8-})
Hum nay cô văn mừng tuổi thêm 2000, cộng thêm ở nhà cô là 4000 :)) lãi :D ^_^khổ thằng Trần hụt 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên