.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Tiền đâu ra mà 3,4 trận / tuần , 1->2 thôi !!! Chắc ngày mai tập trung ở phòng lớp mình , thằng Quân đi học thêm ở đâu mà hăng hái thế , cho tao đi học với !!

Đoàn Duy đã viết:
Tiền đâu ra mà 3,4 trận / tuần , 1->2 thôi !!! Chắc ngày mai tập trung ở phòng lớp mình , thằng Quân đi học thêm ở đâu mà hăng hái thế , cho tao đi học với !!
Sao thông tin trái ngược nhau hoàn toàn thế ? Đứa thì hô 3,4trận/tuần, đứa thì 1,2 trận/tuần ????????? Xem ra thông tin của BQH nghe vô lỹ như chuyện tập chuyện nghiệp ấy :)):)):))
Hăng ji` đâu, may mà lớp hóa + Toán đang nghỉ hè, giờ còn 3 buổi anh / tuần thui.

Phùng Anh Quân đã viết:
Sao thông tin trái ngược nhau hoàn toàn thế ? Đứa thì hô 3,4trận/tuần, đứa thì 1,2 trận/tuần ????????? Xem ra thông tin của BQH nghe vô lỹ như chuyện tập chuyện nghiệp ấy :)):)):))
Hăng ji` đâu, may mà lớp hóa + Toán đang nghỉ hè, giờ còn 3 buổi anh / tuần thui.
thằng này học kinh thật, cả tháng nay mình có học hành gì đâu, chuẩn bị tháng 7 chết.Hix :((

Trời ạ. Lâu lắm mới lên mà lại nphair đọc những dòng chữ kinh dị của những đứa điên: Con cậu đấy à? Giống con tớ thế => vợ chồng mà lị. Nhưng " con của bố tớ đấy" => nhận vơ, ko biết ngượng mồm à? Điên.

Phạm Vân Anh đã viết:
Trời ạ. Lâu lắm mới lên mà lại nphair đọc những dòng chữ kinh dị của những đứa điên: Con cậu đấy à? Giống con tớ thế => vợ chồng mà lị. Nhưng " con của bố tớ đấy" => nhận vơ, ko biết ngượng mồm à? Điên.
:)):)):)):)):)):)):))
Ah, quên, có tin tức gì của thầy Sơn ko ???

Lên đây thèm quá. ko spam ko được

hehe lâu lắm mới vào box của lớp mình vui phết nhẩy.
Sao bọn lơp mình đá 1,2 trận 1 tuần cơ á sao chẳng thằng nào báo cho tao thế.
Hôm nọ đến trường có làm gì ko?

hôm nọ đến trường đi đánh Bi A
còn key figure là Mr Sơ Vin thì ko đến
Mất công dữ dội:(

Đạt Anh đây .
THeo tao được biết thì thầy Sơn thông báo cho anh em là 15/6 đến trường tập trung để đi về, chú nào ko nghe rõ lại làm anh em mất công :D
A= F . s . cos alpha =))

Rỗi việc à? Ông ấy hẹn chính xác là 15-6 hay là đứa nào nghe nhầm?

Bùi Quang Hiếu đã viết:
Đạt Anh đây .
THeo tao được biết thì thầy Sơn thông báo cho anh em là 15/6 đến trường tập trung để đi về, chú nào ko nghe rõ lại làm anh em mất công :D
A= F . s . cos alpha =))
cái đơn vị s của tao hôm đấy dài ko thể tả:((
làm tao mất A quá
tốn bao nhiêu KJ:((

Bùi Quang Hiếu đã viết:
cái đơn vị s của tao hôm đấy dài ko thể tả:((
làm tao mất A quá
tốn bao nhiêu KJ:((
Hix, mang đậm chất vật lý. Bái phục. :)

Mệt óc , "đến trường rồi để về" ?????????????????????:eek: :eek: :eek:
Chuối cả nải :|

Ngô Chí Trung đã viết:
hehe lâu lắm mới vào box của lớp mình vui phết nhẩy.
Sao bọn lơp mình đá 1,2 trận 1 tuần cơ á sao chẳng thằng nào báo cho tao thế.
Hôm nọ đến trường có làm gì ko?
Thằng này thiếu suy nghĩ, PAQ và HBN thi nhau spam mà mày cũng thấy hay a??? :-/ :)) :)) :))

Thông cảm cho em nó còn hạn chế trong nhận thức , chưa phân biệt được hay dở :)) .
to Trung : Cái này mày phải hỏi thằng Minh Chất , tao không ở trong ban liên lạc của đội :)>- , nhưng tao thấy lần nào nó chả gọi điện rủ mày , chắc chú nhà xa lười đi :| .
Tao đoán thầy Sơn định cho anh em tập trung đi chơi một bữa cùng nhau :))

Bành Trung Hiếu đã viết:
Thằng này thiếu suy nghĩ, PAQ và HBN thi nhau spam mà mày cũng thấy hay a??? :-/ :)) :)) :))
Đây mới là thằng hạn chế nhận thức, xem lại xem thằng nào câu lắm nhất (-tao ra), chẳng lù lù cái tên BQH và BTH sao ???? Mà mấy hôm nay mình có câu quái đâu nhỉ
Thế hôm nọ thầy ko đến thật sao ???

Chưa biết đứa nào hạn chế về nhận thức đâu, chị Quân ạ. Chị là cái đứa câu nhiều nhất đấy.

Phạm Vân Anh đã viết:
Chưa biết đứa nào hạn chế về nhận thức đâu, chị Quân ạ. Chị là cái đứa câu nhiều nhất đấy.
Hạn chế nhận thức quá [-x [-x [-x

1 câu nhạt nhòa theo đúng phong cách của chị Phùng Hồ Anh Quân.

Lên đây thèm quá. ko spam ko được

hơ giống tao ghê :D

hơ 1 tháng roai` mới lên được HAO :( hic anh em có gi` mới cho bít phát nhẩy :D

Back
Bên trên