.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Phạm Vân Anh đã viết:
Mà hôm nay mọi người làm bài GDCD có tốt ko? Mai cố gắng làm nốt bài Sử nhé. Xong là chơi bóng rổ bét nhè.
Hehe Vân Anh ơi có phải thi xong sử là xong hết đâu mà vui thế còn đến chục môn nữa cơ mà

Bây giờ mới lên được box lớp Lí 2 này.
Hôm nọ vẫn cú vì vụ kéo co
Cứ tưởng Lí 2 liên quân với Văn chân thành.
Ai dè tốt đỏ đi hết, để lại 3 hay 4 chú tốt đen
-->Lớp văn thua thảm hại.
-->Vẫn phải chịu vì đây là đề xuất nhờ vả của lớp Văn
-->Lần sau sẽ rút kinh nghiệm.
(Dù sao vẫn nhiệt liệt cảm ơn bạn "Xung Phong" vì đã nhiệt tình giúp đỡ)

cho mình câu bài với nào!
Lớp ly2 hôm nào rủ h1 đá lại đi, để thua như vậy chán quá.
Có gì tớ sẽ giúp, có tớ sẽ không thua đâu.
Nếu thắng được lại h1 mới có khả năng vào vòng trong chứ
Lý 2 cố lên
:beerchug::beerchug::beerchug::beerchug::beerchug::beerchug:
:drummer::drummer::drummer::drummer::drummer:drummer:

Ôi trời, con lạy bố Ngọc Anh, để bố giúp thì Lý 2 có mà húp cháo à? Chỉ được cái to mồm.

To Trung; Nhưng môn Sử là môn cuối cùng của tuần này mà. Với lại cả tuần sướng nhất T4, chơi bóng bét nhè. Đã thế bọn bóng rổ lại còn đi văn nghệ nữa chứ, sân vắng tanh.

Tối thứ 3 tuần sau bọn tớ diễn đấy! Đi không?

Lớp L2 hôm nay có ai nhìn thấy một cái bút xóa màu xanh lá cây hiệu Thiên Long (nhưng nó bị bóc mất nhãn rồi). Thì cho tớ xin lại, đấy là cái bút xóa duy nhất của tớ, thiếu nó tớ chết mất!!!!!!!!!!!! Please......

Mấy bạn Lí 2 tập văn nghệ gì vậy, sao tui chả biết gì cả?

Lý 2 có mấy bạn trong đội văn nghệ của trường ấy mà! Cái ông Quang làm trong BCH mà vô tâm quá! Nhà trường tổ chức để chào mừng 22/12 với lại đi thi quận với thành phố!

Phong ơi, thấy bảo là T2 tuần sau văn nghệ à? Thế có kéo co nữa ko đấy?

Tối T3 hả Phong? Đi hát ở ngoài đường đúng ko? Thảo nào thấy bọn nó rủ nhau đi xem dân Ám đứng đường. Mà Mai có đi ko hả Phong? Rủ đi cho vui.

Tội nghiệp cho mình quá! Càng đọc cái này càng chẳng hiểu gì cả. Bạn nào làm ơn "phổ biến kiến thức" cho mình cái nhẩy?
À, nếu không thì hỏi bạn Phong luôn cũng được: chỗ bạn bè "quen biết sơ sơ" nói hộ cho tớ biết với.
Thanks nhìu.
P/S: mới gặp bạn Mai có mỗi một lần-->Chẳng nhớ nỗi mặt nữa.
Hôm nào bạn Phong dẫn đến trường mình cho "bàn dân thiên hạ" nghía coi, Okie?

Chậc , Mai đến trường mình cũng khá nhiều rồi , đấy là bạn Tân không có duyên gặp mặt .
Đội văn nghệ ngừng hoạt động rồi , chán thật , còn đâu những ngày tự do ...

Khối sáng chả đả động gì cả. Có mỗi bà Phương là con gái thì bùng suốt, có thấy mặt bao giờ đâu, làm sao được như khối chiều, có 3 bà tích cực như thế

Lúc 9h sáng ngày mai ( 19-12) 10 lý 2 sẽ có trận đấu thứ hai tại vòng bảng gặp các đàn em 9A , chúng ta đặt chỉ tiêu cho trận này là 8-0 .

Thôi, con lạy bố Duy, nói trước là bước ko qua đấy. 8-0 nghiêng về phía phía 9A à?

To Tân: Tớ chịu thật đấy, chuyện dễ hiểu như vậy có gì đâu mà ko hiểu. Có nghĩa là Phong và Mai ( rất xinh và dễ thương) yêu nhau. Nhưng trong lớp tớ còn có 1 người nữa cũng rất yêu và hâm mộ Phong - đó là bạn Bích Ngọc. Hiểu chưa????????

Sao lại để box L2 xuống tận trang 2 thế này? Mọi người cho hỏi hôm nay L2 đá thắng hay thua vậy. Lạy trời là thắng. Xin lỗi vì sáng nay tớ ngủ quên nên ko đến xem được.

Trận đấu sáng nay giữa 10 lý 2 và 9A đã kết thúc với tỉ số 5-0 ; Hóa 1 và 9D 3-0 , như vậy lý 2 tạm thời vươn lên đứang thứ hai vì bằng điểm 9D nhưng hơn về hiệu số bàn thắng , trận cuối chúng ta chỉ cần hòa là sẽ lọt qua vòng bảng , yeah !!!!!!!!

Back
Bên trên