.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Góp ý thiệt tình nhé, Hải Duyu chửi bậy ít thui, đừng để người ta nghĩ xấu về ly2 .

Đúng rồi đấy , ít nhất cũng phải lịch sự như tớ , :)) , lý 2 năm nay ngoan dễ sợ , đúng là có MR.Lam Sơn quản lý. =D> =D> =D>

\\ui ! kjho6ng hiểu sao tui rất dị ưng` với ai chửi bậy!!

Ừ hầu hết các girl tử tế đều thế hết mà , này có ai cho ý kiến về lý 2 năm nay không nào !!!!(nhận xét thì cũng đừng phỉ báng quá nhé , mất hòa khí, hehe)

Tớ đâu có ghê gớm , nói thế oan quá.

Vâng vâng , xin quý vị quay lại chủ đề cho, lan man thế đủ rồi, ok ?????????
Này có ai cho ý kiến về lý 2 năm nay không nào !!!!(nhận xét thì cũng đừng phỉ báng quá nhé , mất hòa khí, hehe).

Nghe Lý 2 ca ngợi thầy Lam Sơn lắm hả?

Đúng rùi, thầy Sơn vui tính lắm,mẹ tui kể họp phụ huynh mà mẹ cứ cười suốt.
Còn lý 2 năm nay chắc chắn sẽ ..không để lại tai tiếng gì đâu :))

Thầy Sơn có cách làm việc rất khoa học và tổ chức, tội mỗi cái hơi khó tính.

:)) Thầy chỉ khó tính với con trai thui , hi ..hi..

Really???? Thày Sơn thích con trai hơn con gái cơ mà, chính thày nói thế.

:)) thầy quý con trai hơn nên mới nghiêm với` con trai chứ, yêu cho roi cho vọt mà lị :))

Ối giời , thế thì thà bị ghét cay ghét đắng còn hơn, hehe, mà mình thì dị ứng với cái vụ xơ-vin thế không biết, rõ khổ.

Lí 2 chúng mày có vẻ quý thày Sơn nhỉ. Thày dạy gì vậy? Là chủ nhiẹm dạy lí lớp mày phải không? Còn lớp chúng mày thì xôm tụ quá còn gì, phải đến 70% là Ams cũ với lại mấy nhân ở lớp thày Đạt+ tuyển quận Ba Đình.
To Duy: Mai đến lớp nhớ cho thằng Đ Hùng 1 trận, bảo nó mang ngay đĩa và truyện cho tao, nếu thành công sẽ chia hoa hồng cho mày, ok?

Thầy Sơn lớp bọn tôi thì đỉnh rồi, có lẽ là chủ nhiệm tốt thứ 2 mà tôi từng gặp ( sau MRS.Thủy)

mrs Thủy là ai ? , Cô Thủy dạy sinh á ?

Chắc là thế, hồi trước Duy học cùng lớp cô Thủy CN với tớ mà.

Chết chết , sao lại nói thẳng ra thế , các girls lớp khác lại đến tìm Lan đào thông tin về tớ thì bỏ xừ.

ha.............lớp bé vậy là sứong hơn lớp chị năm ngoái đó......híc...năm ngoái lớp chị chỉ có 7gái va....39 trai.....7/39....còn gì khổ hơn....nhưng đc cái con gái thì cũng đc tính cũng ok...đắc biệt là mình....(có thể nhầm)

he lý 2 năm nào mà chẳng nổi "ranh" nhất khối..........ah cho chị hỏi tí...ko biết toans 2 năm nay có handsome ko?

Back
Bên trên