.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

:)) làm quả đồng phục cứ như ông tặng cháu ý ;) mặc thì có mà vãi đ-a'-i :)) (nhất là con gái)
:| : con gái thì cũngz mặc thế à???

chán quá, hôm nay em bị đau mắt nên không đến trường xem đf của chúng ta, ai chụp lên đi, chờ 1 tuần lâu lắm!

----------

ava thằng bảo xấu thế? con vẹo chú à? :D

Chúc mừn sinh nhật Bảo siéc...
@ chỗ còn lại: tao ko hiểu bọn mày muốn thế nào nữa...đứa thế này đứa thế kia,tao chịu rồi,bảo a Thiều to kòi đướng ra lo đê,tao đêk là cái j nói đêk đứa nào nghe,có khi còn bị chửi...

:)) Khi nao có đông phục lớp tao bảo mẹ tao nộp tiền. Đấy, thử bảo mẹ tao nộp tiền $ xem ;)) Me tao lại chả nhảy lên giết chúng mày ấy chứ >:)
Tình hinh` la` tao xem đi xem lại mấy trang mà vẫn chưa hình dung ra cái áo đông phục nó như thế nào. Đồng phục nữ gì mà toàn mấy em ăn mặc hở hang thế :-S

Chỉnh sửa lần cuối:

Nếu mà tình hình như tao thấy thì thành công rồi, xem phân tích đây này:
- Nhiều thằng ko chịu nghe, nhìn thấy áo là ba phải, bọn này ko quan tâm, bảo mặc sịp cũng mặc :))
- Những thằng nói nhiều, giơ tay lắm lúc chê xấu, ko chịu phát biểu: Bọn này chim lợn theo phong trào thôi, lại còn ít ---> như trên! Bành lôn hùng hổ mà hơi ít nói! Nói chung bọn này ko dám ko theo lớp đâu!
- Những thằng giơ tay nói thẳng có 2 loại, đều nên khik lệ: một là chỉ biết võ vẽ: Hùng hay Lân -----> bỏ qua. Một là quả thực biết: Vũ, (Bành lôn thì phải xem xét)---> quá ít, chẳng nên cơm cháo j` đâu!

Vì thế chúng mày ko nên lo cái ở đâu đâu! Hồi cấp 2 tao làm trò này rồi nên exper cũng võ vẽ! Từ đầu thực ra tao chỉ lo 4 điều:

- Thầy Sơn----> đã ổn
- Xin phép mặc đf ------> chắc ko sao, đf bọn H1 xấu hoắc còn đc mặc :-|
- Quyên tiền, làm áo, in.... Với tình hình thế này cũng đáng lo nhưng ý kiên nhờ sự giúp đỡ của ban phụ huynh ( của mày đấy Thiều) là tuyệt vời! :D

- Bọn con gái: cái này tao đi đá bóng, chả có cậu nào báo cụ thể. Lúc đầu chỉ thấy túm tụm nói nói, ko kịp nghĩ ra cái j` để hỏi chúng nó! :-/ Vụ này con CHớp lo đc, tao nghĩ cả Thu Anh. Cái này cần lưu ý nhiều lắm; most important now: Hoàng Anh có lẽ là hợp nhất, đi đi! :))

Thế thôi, bây h có hai điều đáng lo nhất thì cũng chỉ tầm tầm, có lẽ là ngon!
Mới lại xin nói lần cuối rằng mẫu này đã duyệt xong rồi, ý kiến hôm qua giải quyết hết theo số lượng rồi. Thêm nữa áo lớp mình còn đẹp hơn khối bọn có rồi hoặc chưa có. Vì thế bây h ko còn là lúc tranh cãi, bàn lùi về cái áo hay cái màu, nên tập trung cho 2 việc nêu trên!

Theo chủ quan của riêng tao thì phần lớn chúng mày ko có thực tế, ko chịu đứng ra làm việc. Bọn Thiều với HA mất công làm bao lâu, tiền nong mất đi mất lại cũng nhiều nhưng chẳng nói, chả đc động viên còn bị chửi..... Thế nên nếu lớp mình đã ko ai chịu làm, đã giao mọi việc cho chúng nó thì tao nghĩ nên tin theo ý kiến của chúng nó hơn tự ái cá nhân.

Mêt vãi lìu, các anh đọc xong cho xin tiền thuốc nước nhá. Anh nào đọc xong mà ko nghĩ ra thì đến chịu. Ah quên say thank đi cho tao lên reputation

Chỉnh sửa lần cuối:

chan bon may qua, thoi, may thang dung len lam, lam xong xin y kien nh giai Son roi in an gi thi tuy, xin phep nha truong roi phat cho ca lop, xau dep deu mac tuot, ao ki niem thoi ma mac dc may ngay dau, cai nhau nhuc dau qua.
HA: may cu lam di, ke me bon no, chi can hoi xem co thang nao ko mua, va gia ca cho hop li, con hoa tiet in an thi cu lam di, ai thik thi thik, ko thik thi thoi.

tán thành ý kiến chú Khu cắm
áo đồng phục xét ra thì cũng chẳng mặc mấy đâu
kỉ niệm là chính
giả sử như được mặc đồng phục lớp thay cho df trường thì
đứa nào thik thì cứ mặc
ko thik thì lại mặc đồng phục trường ( dek phải lo )
chỉ cần thiết vào cuối năm để chụp ảnh kỉ niệm là chính mừ :-"
dù sao thì đây cũng là công của bọn nó ( cụ thể là bọn HA Thiều Bứp...)
cho nên đừng có chê nhà quê này nọ Bành lôn ạ
tao thấy mày góp ý nhưng toàn chê chứ chẳng góp ý nên sửa thế nào cả :|
--> shut up and listen
còn phần tao do từ bé đến h dek mặc sơ mi mấy nên dek bít gì nên cũng chẳng dám khen chê gì sất :">
có áo thì mặc thoai (xấu đẹp ko quan trọng:-j)

Thằng Hiếu éo phải to mồm mắng bố mày nhá, mày mới là thằng ko biết gì. Chính cái mẫu đấy tao với thằng THiều thằng Thắng đi chọn chứ éo ai. Nhưng mà cái mẫu của nó màu tối, ko hợp logo bây giờ phối lại bị cái cổ xấu ko hợp thì bố mày nói chứ sao, éo gì. Mà chính hôm đấy cũng đã nói về cái áo này rồi, chính mồm bọn mày kêu cổ áo quê, đàn bà nhá, bây giờ sao quay ngoắt nhanh thế (thằng AN chứ ai). Bà chủ hàng chả bảo đc chọn màu sắc các kiểu để bà ý đặt còn gì. CHọn lại cái cổ có khó khăn gì đâu mà. Đến để bàn đf thì bọn củ lìu ngồi tán phét chứ có phát biểu đc c ặc gì đâu. Tao nói thế thôi, kệ mẹ bọn mày. ĐF đẹp thì chụp ảnh đẹp càng thích, đi khoe gái càng phởn.
Còn logo theo tao in cả 1 cái to ở sau lưng ý, logo mình đẹp trông cho sướng mắt.

may thang cu ban nhau ma lam, lam xong phat chan, moi dua 1 cai, the cho nhanh, cai nhau nhieu, ko co tao o nha, may thang An iec lai phat bieu linh tinh, dap chet me no di

@Bành:

nếu thế thì sorry
nói hơi quá :p
@ Khu:
may thang An iec lai phat bieu linh tinh, dap chet me no di
sao nói nghe hổ báo vãi đái:))
nó phát biểu có cái lý của nó đấy chứ
đâu có linh tinh :))

li lin, chi can lam thoi, khoi phai hoi y kien, moi thagn 1 y, biet dg nao ma lan

Ối nghe thằng ĐA nói tao chết cười =)) :))

Xin lỗi các bạn Lý 2 một tẹo thôi :)
Không biết bạn Phong đã thông báo với mọi người chưa nhưng tớ cứ thông báo lại thế này :

Hôm khai giảng nhà trường cần 10 bạn nam và 10 bạn nữ của khóa mình làm nhiệm vụ tặng hoa cho các em lớp 6 và lớp 10.
10 bạn nữ thì tớ đã tìm rồi nhưng vì lớp tớ không có nam nên đành nhờ bạn Phong tìm giúp. Phong nói là đã nhờ 10 bạn lớp Lý 2.
Vì thế tớ đã nộp danh sách cho nhà trường.
10 bạn này hôm đấy sẽ mặc đồng phục gọn gàng và chỉ mất 1 tẹo thời gian để tặng hoa các em.
Có thể hôm mùng 4 tổng duyệt các bạn sẽ được tập trung để hướng dẫn cụ thể.
Mọi người hỏi lại Phong xem danh sách có đúng không. Nếu có gì nhầm lẫn, thay đổi có thể báo lại cho tớ càng sớm càng tốt để tớ thay đổi danh sách đã nộp.

Rất mong sự giúp đỡ của mọi người.
Cám ơn các bạn Lý 2 trước nhé! :)

hơ, các đồng chí không cần ai đúng ai sai cả. Công sức thì cứ góp ý là có phần. Hiện nay tôi chỉ xin đưa ra ý kiến là tất cả muốn nói gì thì nói cũng đã được 95% rồi. Bây giờ, khi và chỉ khi đĩa lỗi không cài được game thì nghỉ chơi, còn cài được thì chơi tuốt, chơi không hay(đf không hợp lý với form các đồng chí, hoặc sao đấy) hoặc giả chơi hay nhưng cấu hình không đủ(nghĩa là có mỗi 1 cái áo, không phải ngày nào cũng mặc được) thì uninstall đi rồi tìm game khác! Còn các đồng chí nào có công có sức thì ở đây anh em ai cũng rõ cả; các đồng chí phải có tinh thần tập thể, lớp chúng ta như 1 HTX, làm theo năng lực, hưởng theo nhu cầu và thành quả nên các đồng chí không phải lăn tăn! Còn quả thật là 150k thì các đồng chí phải có công văn báo cáo lên cấp trên nhờ cấp trên cử cán bộ về kiểm kê rồi thanh lý bớt thì mới có mà gây quỹ chung. Các đồng chí góp ý cũng là những đồng chí có ý thức tinh thần và trách nhiệm, chúng ta không nên bạc đãi các đồng chí ấy và càng không nên khai trừ khỏi Đảng(40 năm tuổi Đảng là có được phích nước Rạng Đông đấy, đừng đùa!). Hội nghị hôm nay của chúng ta dựa trên tinh thần đoàn kết bác ái cảm thông chia sẻ lẫn nhau, các đồng chí không nên đề cao cá nhân vì vấn đề đã nêu ngày hôm nay là vấn đề của tập thể. Tôi xin hết! ( Họp xong nhớ có phong bì đấy, các đồng chí đừng về vội!) :D
Em phát biểu có hay không nào? :D

@ Nhung: Nói rồi... Cứ yên tâm, chỉ sợ hôm ấy thừa ra thôi ... :p

Quả ava của anh Phong cãi cả chất ạ :mrgreen::smoking:

Dong chi Hai Duy, phat bieu rat hay, cac dong chi khac, cu the ma lam. Chung ta, la nhung dong chi, ma dong chi, la nhung ng cung chung chi huong, giup do nhau trong kho khan, hoan nan, va, cung chia se, niem vui. Co y kien, la rat tot, nhung, y kien, de pha tap the, la ko dc(toi muon noi den dong chi An va 1 do ng nua) ,va, dac biet, la dong chi Bui Quang Hieu(toi phai neu ten cu the o day de phe binh) do ko giup dc gi, lai vao hua voi be lu pha hoai (An), gio chieu nao, xoay chieu ay.
PS: dong chi Phong va Nhung can thong bao gi thi thong bao truoc toan the moi ng, vao day thong bao chi 1 so ng biet thoi, toi noi de dong chi Phong rut kinh nghiem.

----------

quen mat, cac dong chi doc bai nay, phai doc dung dau cham dau phay. ko dc bo sot

Ối buồn cười quá =)) AN là Anh Ngọc đấy chứ =)), tao viết tắt mà :)) cứ chửi thằng An khổ thân nó, còn bé có biết gì đâu =))

Nguyễn Xuân Phong đã viết:
@ Nhung: Nói rồi... Cứ yên tâm, chỉ sợ hôm ấy thừa ra thôi ... :p

Chắc chắn là thừa roài :D
Đừng cho thằng Bành đi xấu mặt lớp ta :))

Phê bình đồng chí Lân,nói xấu đồng chí Bành trước toàn thể 4zum như thế có thể làm đồng chí ấy tủi thân [-x [-( :-? và BUỒN... "ị":)) Nếu muốn nói xấu thì nói sau lưng thôi:> b-) :| :))

Back
Bên trên