.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

:)) Nhận 1 câu là mạng chúng mày lởm đi, dám chê ảnh của chị, nhin` lại đi.....>:p
To Quân: Tớ là tớ chả hiểu bạn Q nói gì cả...

Ko hiểu :O Bành hiểu mà :-? Lâu ko đọc tiếng dân tộc quên rồi à ??? Cái link ý down ACDSee7 (để xem và có thể resize ảnh) VA down về mà dùng ;) Chẳng phải cậu bảo muốn resize ảnh đấy thôi (???)
Còn thằng nào muốn xem XXX thì cũng tiện, nhưng mà, cái link ấy ko free đâu, chú nào thik thì có mấy trang free, cực đẹp mà cho down vô tội vạ luôn ! :D:p:p

thằng hoàng anh đòi lấy quần boxer làm quần đf thì không được, lấy quần ít nhất dài đến gần đầu gối chứ. sex thì em có vài trang thôi, có điều là vip member nên nó khác. dù sao thì vip hay gold thì cũng không bằng hàng thật giá đúng!

----------

anh bành thì đàn ông vãi đái rồi. chắc là nhìn thấy em nào ưng ưng thì chạy ra khoe anh xóc lọ 3-4 lần/ngày mà vẫn đặc quánh như sữa ông thọ đi.

Tao biết ngay thằng Quân sẽ phân trần giải thích mà =))
Lại còn thằng yếu slí kia nữa =)) thế mày khoe là mày bị loãng hả con :)) =))
Theo tao ra hàng lấy mẫu đẹp rồi in, mình có thế sửa chi tiết theo mình mà, thiết kế nhìn có thể đẹp nhưng nhà may may lên thì chưa biết đc :-?

Theo tao ra hàng lấy mẫu đẹp rồi in, mình có thế sửa chi tiết theo mình mà, thiết kế nhìn có thể đẹp nhưng nhà may may lên thì chưa biết đc

Chưa hiểu rõ ý của Bành tuy nhiên vẫn thấy nó là thằng có tâm huyết cuối cùng trong vụ đf lớp.
Tối nay tao lên lần cuối lấy thông tin, nếu quá ít thì sẽ cùng một số bạn tao hay gặp với bảo Trưởng hay Culi, Thầy Sơn duyệt rồi làm luôn.Thằng nào muốn mặc thì mặc

Ý tao là ra chọn 1 cái mẫu ưng ý rồi có chỗ nào muốn sửa thêm thì bảo người ta sửa. Còn mẫu mình tự thiết kế ko biết may lên có đẹp ko mà lại khó sửa :D. Có gì chọn nhà may rồi hôm nào rủ mấy đứa có thẩm mỹ đi chọn :-?

@ AN: Uh, cố lên nhá :D, đề nghị xếp Thu Anh vào đội hình, tin tưởng khiếu thẩm mỹ ko quá màu mè và hoa cà hoa chuối của bạn ý !

noi' nhu* *o^n` đã viết:
gặp với bảo Trưởng hay Culi, Thầy Sơn duyệt rồi làm luôn
dcm bố đ-e'-o mặc :|

Chỉnh sửa lần cuối:

không mặc thì cởi trần :))

Ok thế nhá! :D Mai làm việc luôn, sẽ có ảnh chụp mang về lớp mới cho lên Hao!

Thằng SEX với kon vợ mày mặc cái áo đôi chui ấy, tết không sợ lạnh, muốn làm j` cũng được. Năm cuối cấp tưởng chả có j` vui ai ngờ lại xuất hiện đồ chơi thần kì =))

nhắc chú Bứp đừng quên là phẩi có nhiều áo cỡ L thậm chí là XL nhé ^^

hi3q yên tâm, tao chu đáo lắm. Đinh chiều nay ra Made in VN coi, mấy đứa kia tùy nghi hành động. Miễn là mang anh về là đc!
Mà cai signature mày chuối quá, get older đi

Ờ thằng Hiếu phải XXL ý chứ :p
Quên nữa là hình như VA cũng muốn may áo đấy, AN đi tìm cỡ đi là vừa =))

Có phải ai cũng có chữ ký ava hợp như tao đâu =))

Bành, anh muốn chết à?
To Bứp: Mày mà cho Sơn duyệt là chết rồi, lại sữa chua dâu rồi, ko đỡ được đâu, thôi, để bạn duyệt cho :D

He'he' có mấy cái ảnh thằng cu thiều nhờ anh up cho các cô các cậu xem :D

Cái ảnh đầu tiên A Thiều mặc áo trim kò;;) ,đeo kính bơib-) ,đi xe hơi:> VL quá=))

Back
Bên trên