.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Ờ, liếm là gì nhỉ :-? có vẻ hay đấy chứ :-??

Bành Trung Hiếu đã viết:
Ờ, liếm là gì nhỉ :-? có vẻ hay đấy chứ :-??
:D Khoản Liếm láp này cứ hỏi LÂN MÌN (MÂN ***) chắc chắn biết :))=))=))
E Ê :D VA ơi, hớn gái là ji` thế :-/ kiểu như háu gái à ?

Hớn gái là kiểu sáng ra Quân nhìn thấy Hường xoăn thì mặt mũi hớn hở như thấy người yêu ấy :))
To Vũ: Tao nghĩ mày biết rõ hơn tao đấy, đừng có giả vờ >:p

bọn mày buồn cười thật, chuyện tình cảm riêng tư, nội tâm sâu sắc của người ta, chúng mày cứ thò vào chọc ngoáy mân mê làm gì? vô duyên!~ :D em trang chạy đâu mất rồi mà không thấy nữa nhỉ... em trang nếu thấy có khả năng thì dẫn độ thêm mấy bạn cùng lớp em vào đây nữa nhé, thêm bạn thêm vui mà em.

Cai' avar cua Hai? Duy trông hợp style nhi???

ông Lân toàn nói lạc chủ đề thế8-|
còn thằng Quân ái thì câm mẹ nó mồm mày vào thì tốt hơn đấy
bài post nhạt thêk

Chỉnh sửa lần cuối:

Bùi Quang Hiếu đã viết:
ông Lân toàn nói lạc chủ đề thế8-|
Câu bài cũng gọi là lạc chủ đề đấy, thế muốn đi vào đề liếm à :D Po tay ! :)) Khổ thân, Hải Duy share chó nó ít kinh nhiệm nhỉ :))
@VA: hờ hờ, Hương Xoăn chỉ có Hùng B là dám hớn thôi :)):)) Tớ ngáp thôi - buồn ngủ lắm, nhạt lắm !!!
@Lân: He he, uh, trông cái mặt người trong ava cũng giống khổ chủ :))
@Bành: Em ý chạy ra vì sợ hay vì bị YM của Bành cuốn hút thế ??? ;;):D:))

Chỉnh sửa lần cuối:

*** thằng quân pho` này, tao đang hỏi thăm em trang, mày cứ lởn vởn cái mặt mày ở đấy làm gì? nhạt vl! lần sau kiếm cái gì khác mà nói. VD như thằng lân muốn khen ava của tao thì đi mà pm, còn hiếu thì mày bỏ qua chúng nó đi, bọn nó sẵn thế rồi. phải post như tao đây này, trang nghiêm, chỉn chu, đứng đắn, em trang nhỉ... :) mà em trang này đi đâu rồi? Trang ơi...

DM bảo thằng Hiếu Bùi đổi avatar ngay ko chịu nghe ...

***** các chú đúng là con gà ngồi trong nồi luộc :)) anh chuyển địa bàn sang blog của em ý rồi mà các chú còn ở đây nói ngu :)) =))

Êu,cho tao hỏi nghiêm túc tí...Bọn mày định để vụ đồng phục lớp thế nào đấy???bay h mỗi ng về chịu khó nghĩ một tí ròi đóng góp y kiến...Vụ vest của tao phá sản ròi nên chả nghĩ thêm đc cái j,buồn ** quá...thế nhớ,nghĩ đi,mỗi ng một tí...như anh Duy Buối có ý kiến đóng góp thế là quý lắm ròi:p

Thôi, mặc áo phông đi, cái này dễ mặc !
Hay là đi đặt mua 54 cái áo thun trắng, rồi anh em tìm chỗ in sơn (in sơn nhé), đảm bảo là đẹp, in bóng, mà cái này trông lâu cũ, mặc nhiều ko thấy cũ ! Vấn đề là họa tiết thôi nhỉ ? Sơn thì phong phú màu lắm, phối màu sắc được là đẹp ngày. Hình như Phú Thành nó in sơn thì phải, hồi trước thấy quảng cáo nhỉ ?
Search trên Google được 2 cái trông cũng ổn đấy chứ ?

Chỉnh sửa lần cuối:

Phông gì mà phông [-x, cứ sơmi mà phang, họa tiết có rồi, ra hàng chọn 1 mẫu sơmi đẹp in là xong. Tao thấy còn vấn đề gì nữa đâu, nhanh nhanh còn diện sau khai giảng chứ nhỉ ;)

----------

DCM hỏng bét rồi, 05-08 hỏng, theo điều tra ban đầu thì 06-09 còn hỏng hơn 8-}. Thế là suy cho cùng 04-07 vẫn nhất, yêu 04-07 là nhât :x ;) hờ hờ

----------

Quên cái ava của HA là mày đc cái cúp gì thế, giải thác loạn toàn thành phố à ;)

Thằng Bành lin vẵn DÊ quá,nghỉ hè mà chả khá lên đc tí nào...có ai nhìn thấy đồng phục lớp hóa 1 chưa???cũng sơmi nhưng trông tởm lắm...tao thấy ơn ớn sơmi ròi...

----------

@Bành:[-( chú khinh anh quá...anh đi thi skate board:)>- ,bọn BOO tổ chức...anh đc giải ba đấy:> ,hí hí ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Oai`, được giải mà im thế, ko khao anh em gì cả, thằng Bành nó hỏi khéo đấy :p
To Quân: Nghe góp ý tí đi, post bài kiểu gì mà nhạt nhòa như nước ốc, tớ đọc thấy vô vị lắm...
To Bành: :)) Hớn à? ko dắt nhau vào cổng trường đại học nữa à? Để tí nữa em lượn qua xem có con nào comment mở hàng ko? :))

@Bành: chú xem có ai cưa em ấy ngoài chú với thằng Duy đâu mà kêu là các chú ;;)
@ HA: được giải thì phải khao chứ nhỉ :>:-w
còn vụ đồng phục thì ( hay quần soọc :-?) :))
quần đi
hay cả quần cả áo đi :))

Chú Hiếu phải phân biệt rõ cưa gái và trêu gái nhá b-(, nó khác nhau đấy [-x
Tao cứ nhất trí sơmi thôi, mặc phông nhàm bỏ mẹ :(
Thằng HA bao giờ khao đấy, nhớ rủ thêm các em xinh đẹp nhá :D

đã bảo là quần đùi mà. con gái cũng mặc được quần đùi :D tất cả đều hở đùi.. nhưng.. lớp mình thì cho bọn con gái mặc quần động phục của trường đi cho lành... nếu anh em sợ chúng nó dị nghị thì cắt quần đồng phục của trường rồi thêm thắt vào thành quả asterix & obelix cho lành :D
@ bùi: em là em chưa cưa em ý... em chỉ bảo em trang dẫn độ thêm mấy em nữa thôi. mà tình hình là do thằng bành ngu làm tới quá trong khi em ấy chưa sẵn sàng nên em ấy bỏ chúng ta mà đi và cũng chẳng thèm dắt mối đến cho anh em rồi.

Oh tao thấy từ bài của mày nó mới chạy đấy chứ =))

Back
Bên trên