.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Tăng thôi a' tao tăng lên tận ... 8 nè mẹi số 9 đang đẹp !!!!

bạn HA kiểu này chắc có ô dù lớn :)) Chứ bạn Ek thì....phận dân đen con đỏ 8 là may rồi :))
Mừng SN ông ngoại cháu!!!!!!

À! Cái vụ tình nguyện ấy đông đứa đi không? Trong năm cũng thấy nhắc đến rồi mà. Còn chuyện may đồng phục lớp thía nào??? Nhìn đồng phục trường thấy ..oải qua :(

Đồng phục trường mới chỉ cho bọn lớp 6 và lớp 10 thui hay sao ý...
@HyoBiNgo:phải có "ô,dù" chứ...đi ăn phở phải đội "mũ",lên diễn đàn phải che "ô" ko thì HIV chết cháu...

Cả gia sản của tớ đi theo Pháp rồi :(( Mình đã đặt cả niềm tin vào Henry mí lại Zizou thế mà..... :((
Đau quá....Nhục quá....Toi công cá độ từ đầu giải.....
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
M bọn Italia về nước lần này thì khối thằng bóc lịch mọt gông! Để xem thằng nào được tha nhá :))

Chán thì phá .Mei France đá thất vọng wa' được cái phong cách vãi !!!

nếu tớ đang Spam thì " có bit' ri` đâu ???? "

Hehe , cảm ơn bọn khốn :))
To Vũ : Sao phải chết
Thằng ôn Materrazi chửi đểu làm Zidane ăn thẻ đỏ lại không bị phạt gì , bất công vãi

Đoàn Duy đã viết:
Hehe , cảm ơn bọn khốn :))
To Vũ : Sao phải chết
Thằng ôn Materrazi chửi đểu làm Zidane ăn thẻ đỏ lại không bị phạt gì , bất công vãi

Chú chả để y' gi` rồi thăng cu đó bị thẻ Vàng mà :))

Khi nào ăn thịt Đoàn Tầu thế ???? ;;) ;;)

Khốn...Thằng nào bị thẻ vàng, ôn con Matterazi chả bị cái cóc gì hết, chỉ có thêm 1 chú Pháp nữa dính thẻ vàng thôi :((
Nghĩ đến mà lộn cả ruột! Baka!

Mẹ mấy thằng ngu, nó có chửi thẳng vào mặt trọng tài may ra bị thẻ =)), ngồi đấy mà đòi bất công. Mà có gì thì thằng Zidean ko kiềm chế đc mình nên nó phải chịu phạt là đúng. Éo phải cãi [-(

Uh` có lẽ tao ko để y' gần cuối trận tao vừa nhắm mắt lim dim vừa nghe thằng bình luận viên thôi mà !!!

Pháp thua mà cưa như mất ng` yêu ấy mày ạ !!!

:)) Lân mà cũng mất người yêu à , Lân ôm khư khư :))
To Bành : Nói như mày kiềm chế giỏi lắm :))
Zidane vẫn được danh hiệu cầu thủ xuất sắc nhất giải , chắc hành động húc đầu vào Materrazi được coi là thỏa đáng so với mấy lời tục tĩu của nó :))

Chú lại thiếu suy nghĩ rồi, đứng trên phương diện người yêu quí tuyển Pháp thì như chú nói nhưng khách quan, 1 cầu thủ lớn như Zidean chắc chắn ko phải lần đầu tiên bị khích mà nhất là trong trận thi đấu quan trọng kết thúc sự nghiệp. Có thể là cố ý chơi nổi ý chứ :)) =)).
Có thể nói Zindean nhận giải là xứng đáng thôi vì quá tài năng rồi. Nhưng thái đọ thì cũng có vấn đề :)). Thằng C.Ronaldo đc số phiếu gấp 6 lần Podolski mà vẫn ko đc giải trẻ là do thái độ trận gặp Anh :)). Chắc do những cống hiến của Zidean là quá lớn và cũng là giải cuối sự nghiệp nên đc ưu tiên thôi :)). Thử đá tiếp xem có đc giải ko ;;). Cannavaro có số phiếu xuýt sao chỉ kém vài chục phiếu, tao thì tao thích Cannavaro hơn :D.
Tin tốt là các chính trị gia Italia đang vận động khoan hồng cho 4 đội bóng lớn vì những đóng góp nhân lực vào đội tuyển quốc gia, phải công nhận là họ quá xuất sắc :D.
Tổng thể mà nói Ý vô địch là vô cùng chính xác, Pháp vào đc CK là nỗ lực tuyệt vời rồi =)).

Chỉnh sửa lần cuối:

đây là cái logo của tao nếu bọn mày thích thì dùng

nếu đứa nào có ý kiến gì cứ lên tiếng

Thực ra tao có bao h xem bóng đá đâu !!! Hôm trc' phởn thì dậy đêm xem thôi !!! Mei hết bóng đá hết tình luôn !! EM ơi nhớ em wa' !!!! :((

----------

Ngô Chí Trung đã viết:
đây là cái logo của tao nếu bọn mày thích thì dùng

nếu đứa nào có ý kiến gì cứ lên tiếng

rối wa' cứ cái logo của con Vàng Anh là đc rồi !!!

Nhạt, lấy cái của tao mà làm chả nổi VL ra =;
Chú Lân cứ thích ăn nói kiểu đấy trên public thì nói luôn con đấy là ai đi nhá :)|

:)) bạn Lân nhớ em nao` thế, em Hường "xoăn" a` :-" ;;)

Thúc đẩy làm đồng phục lớp nhanh nhanh lên đi mày
tao thấy bọn lớp khác làm rầm rộ quá trời
Tao tính may áo sơ mi trằng rồi làm cho cái logo to vật đằng sau lưng cho máu

To Bành : Sao tự nhiên ăn nói văn minh thế :)) , C Ronaldo được lắm phiếu nhưng không được ban kỹ thuật đánh giá cao và nó không phải người của nước chủ nhà :))
Còn Zidane , luôn là cầu thủ kiềm chế tốt , được gọi là quý ông , nhưng mà đôi khi gặp phải mấ ylowfi quá khiếm nhã thì bố cầu thủ cũng deck kiềm chế được :)) , luật Fifa cũng áp dụng thẻ đỏ cho mấy cái lời lẽ dạng này , chẳng qua bố trọng tài lúc đấy đứng cách xa cả 50 mét , chắc chắn ban tổ chức trao phần thưởng cầu thủ xuất sắc nhất giải cho Zidane sau khi tìm hiểu rõ Materrazi đã nói gì , không thì còn lâu Zidane mới vượt qua được rào cản đạo đức dù có cống hiến đến đâu
Thêm nữa là anh thích Italy hơn chú ạ :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Phần lớn số phiếu bầu trước khi Zidean bị đuổi khỏi sân nên ko thay đổi đc vì quả là trc đó Zidean đá quá hay :D. Thằng C.Ronaldo ko đc giải là do thái đọ trong trận A-B, thể hiện sự thiếu chín chắn.
Xem lại băng ghi hình và nhờ những người điếc phiên dịch qua cử động môi thì bọn nó điều tra đc có thể Materazzi đã chửi chị của Zidean là điếm và chửi Zidean... vì vậy mới ko kìm được, kể ra cứ lao vào đánh đấm túi bụi cũng đc ấy nhảy :))

Back
Bên trên