.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Phong không đi phí lắm Phong ạ ;;) . Hay dã man @-).

----------

:( mạ sao con trai chúng mày ăn gì mà ..dã man thế :(. Làm bọn tao đi về giảm thọ mất mấy tuổi :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Cũng thú vị đấy :)) , được hôm đầu bơi , đá bóng trong sân nhà Hùng A , chơi PS , hát Karaoke tưng bừng , hôm sau thì chán ốm :|
Happy birthday to Bùi Quan Hiếu !!! Chúc năm sau học hành tấn tới ,đẹp trai phong độ :))

Chỉnh sửa lần cuối:

mệt quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
mà bọn con trai đúng là dã man thật đó,bọn mày làm quả đấy tao tưởng không được về gặp bố mẹ lun..............nghĩ đến mà tao vẵn còn thấy hãi
happy birthday to BUI QUÀNG HIEU
chúc mày sinh nhật zui ze,càng lớn càng hói cho thoải ước nguyện nhé

:| Lan Đao suýt sát hại 3 chàng trai khỏe mạnh của Lý 2 dưới bể bơi , hãi hùnh quá

Zúp em với mọi người ơi:-s .....
Máy tính em bị đơ rùi:-s .....
Chả down được một cái j hết cả:(( ....
Cứ bắt đầu down là máy lại restart:(( :(( ......
kứu:x ....Hỏng cả Yahoo rùi:(( ...

Vâng đây là nạn nhân đầu tiên của Lan Đao : Vũ Hoàng Anh , số 2 là Đỗ Anh Ngọc , đặc biệt số 3 Khu Đức Anh bị giết hụt 2 lần , lo sợ phải chạy sang Birmingham vào tháng 8 này . Các nạn nhan đều khai nhận đã có những buổi gặp mặt thân mật với Hà Bá

Chỉnh sửa lần cuối:

ơ, thèng cu Nhót cũng 16 tuổi ròi nhảy :D Chúc mừng cu :D:p
Các bẹn ở nhà thấy ntn chứ những thèng đi cũng ko vui lắm ....... :(:(:( ............
he he, khổ thằng HA, cố mà chịu.... tao cũng vừa hỏng net, mới sửa đc nè :D Đang phởn :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Thằng Đoàn Duy như lều....
Ông biết đếch j` mà nói....Tao xuống đầu tiên,được Hà Bá tiếp đãi khá nồng hậu:)) ....Còn hai thằng kia thì chỉ thấy chúng nó kể lại là có gặp cả nàng tiên cá:)) :)) :))
Nhưng anh ơi kứu em:(( :(( ....
@Doàn Tàu:nếu mày ko kứu dược thì hỏi ai dấy hộ tao;;) :x ....
PUSSIES

:)) hinh` nhu* kon Teu~ bi. virus roai` ... giong' giong' kon virus veo. tao bi. nhung sua? no' ko xong ^^

Dot. di tham quan lan` nay` thi` ko the? co' y' kien' ri` roi` :|:|:|

HA làm sao mà online được lúc 10h30 sáng hôm qua đấy? Net ở đâu à?????
;;)
Chúc mừng SN Vân Anh đi....Mai SN Vân Anh rồi! :D

Happy birthday to VA... joyeux anniversaire ( tiếng Pháp đấy ;) ) :p Sao thằng Hoàng Anh bảo nó ở nhà??? Mày vẫn đi hả Hoàng Anh???

Thanks mọi người nhiều nha. Yêu mọi người nhiều nhiều lắm nhưng phải nói thật là 2 ngày vừa rồi là 2 ngày kinh hoàng của đời em. Kinh khủng khiếp. Em thề là em ko bao h lên đấy tham quan nữa :((

VA xinh nhật vui vẻ !!!!!
đồng y' với VA !!!
đi chơi mà còn chán hơn ở nhà !!!!

Mới ngủ dậy!!!! Mệt phờ râu nhưng vui vãi hàng. Chết m. cái bọn ko đi đê:))

Tình hình như năm nay thì chuẩn bị thuê địa điểm cắm trại ở trường có vẻ hay hơn, cũng đáng bài suốt, rồi chạy xuống sân chơi bóng, chơi xong chạy ra bể bơi Thái Hà mà bơi, ở đấy nông khỏi sợ ko biết bơi, ròi thik thì về qua trung tâm chiếu phim mà xem, ...... Khỏi phải đi đâu....
Mờ năm nay chán hơn năm ngoái, nhưng dù sao cũng đỡ chán hơn là ở nhà, vừa ở nhà 2 ngày đã thấy chán như con gián ròi.
Chúc mừng SN Vân Anh \:D/ =D> =D>

Háp bi bớt đây bạn Vân Anh PP;) ;;)
Thực ra thì tao cũng chả hiểu cái "pp" của mày là cái j nhưng thấy cái j của mày cũng co chữ đấy nên tao cũng gọi như thế:| ;)
Chúc bạn Vân Anh hay ăn chóng nhớn,vui vẻ,trẻ khỏe và vân vân và vân vân;;) ;;) ;;)
@ Fong:tao ở nhà thật muh...ko thì làm sao tao post bài chúc mừng sn thằng Hiếu BQ đươc;;) :)) .....

Pink Pig ôi giời ơi =))

Năm nay đi cũng zui đấy chứ ;;). Ít ra là hơn năm ngoái, cả ngày chỉ ngồi đánh bài , chả có vị gì. Năm nay không vui là do chúng mày thôi,có đủ thứ như thế, còn mong chờ gì nữa à?
Hôm nay SN VA zui phết :D, chả nướng ngon ghê cơ :D ( tự làm mờ :D), Thanks mày nhớ :D .
Ngọc tìm thấy điện thoại chưa?

----------

Ảnh chụp hum đấy bao giờ lấy được nhỉ? Con VA hôm nào mày gửi cho tao nhớ :D

:eek: Vân Anh không mời tớ... :(( Chả nướng ở đâu thế??? :D

Mua máy mới. đúng như những gì nghi ngờ Hà ạ, sáng nay tớ gọi vào máy tớ thấy một bọn rặt Bắc Ninh giả nhời... rồi tắt luôn. :( coi như tập xác định :|
À mọi người cho tớ xin lại số, số tớ vừa cấp lại rồi, vẫn thế.

Back
Bên trên