.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

ăn mứt mà đi biển ấy
mình thì đi đâu cũng được ( nhưng chỗ đấy phẩi có điện + TV:p )
và đi 2 ngày
tốt nhất là 17/5
bế giảng xong rùi lên xe đi luôn:))
rạng sáng 18/5
anh em ngồi xem CK C1 Ars vs Barca:>

Bùi Quang Hiếu đã viết:
ăn mứt mà đi biển ấy
mình thì đi đâu cũng được ( nhưng chỗ đấy phẩi có điện + TV:p )
và đi 2 ngày
tốt nhất là 17/5
bế giảng xong rùi lên xe đi luôn:))
rạng sáng 18/5
anh em ngồi xem CK C1 Ars vs Barca:>
Ờ thằng này nói đúng, xem CK C1 phai đông mới vui chứ ;;)

Hix, vẫn mong là được đi biển... nhưng khó lắm, vì thầy Sơn hình như chỉ thích đi núi, có điểm ngẫu nhiên trùng hợp giữa tên và tính cách con người :p:p
2 VA: ò, đúng, cổ có nói là sẽ chấm, mà chấm cả ghi cả soạn, chẳng biết đùa hay thật....
Hix, hôm nay xui quá, chẳng có điểm nào được như mong chờ, Lý và KT ngỡ là 10, ai dè 1 9 1 8 :(:( ..... Mai trả mấy bài thuộc long chắc cũng rứa ...

Nguyễn Đức Hùng đã viết:
**** ông Quân đã giả vờ làm Sơn rồi lại còn tự tụt quần ra cho bà con xem đek phải ông thì ai vào đây, mà chỉ mod mới có quyền del (chú đang làm cái đek gì "điều hành viên" thì không phải chú thì là ai??) ???[-x ***** lừa bà con thế là không tốt đâu! Thông báo là chú Vũ sắp bị xử tử hình rồi theo như thông tin anh biết thì vụ .... của chú đến tai Sơn rồi đấy (vụ gì thì chú biết , a biết , trời biết , đất biết nhể :D)
tut quan cai con khi ay, tuy tui la DHV, nhung ko phai DHV o box nay`, ko xoa' dc... ma` ai xoa se~ hien ten nguoi ai [-x chu chang biet ji` ca, do oan cho anh [-x [-x

di làm sao đc. 20/5 còn ngày hội anh tài cơ mà.

anh tài lớp mình thi cứt đi có làm sao cho vui vẻ chứ thi cái khỉ ri` hay VA mún đi thi thằng Duy béo nó xếp trước 1 chỗ cho VA rùi đấy

tut quan cai con khi ay, tuy tui la DHV, nhung ko phai DHV o box nay`, ko xoa' dc... ma` ai xoa se~ hien ten nguoi ai chu chang biet ji` ca, do oan cho anh
mày làm mod thì vào xem danh sách các lớp xem các khóa 86-89
có hs Hà Lam Sơn ko
sao cứ có đứa bảo ông ấy học Thăng Long có đứa lại bảo học Ams
chẳng bít đuoungwf nào mà lần:-?

thăm quan là gì thía máy bác.Năm nay đi biển chắc không được đâu.Với cả ngày hội anh tài nhất định lớp mình phải kiếm được vài cái giải để có tiền mà đi tham quan.
To Vũ :mày xem cái khâu mr and miss ám thế nào.Năm nay phỉa lọt được vào vòng cuối cùng để cho nó hấp dẫn anh em.Chuẩn bị kĩ lưỡng từ bài hát đến trang phục đi.Sang tuần anh em bắt tay vào làm.Cứ để như năm ngoái thì loại từ vòng gửi xe.Cho con Mai hát,thắng Trung oánh đàn,cần thiết cho cả Đoàn Tuất lên bon chen hát cùng.

----------

to Phong:thu nốt tiền quỹ Ba Đình đê,việc của ông mà chả chịu làm ,tôi thu được tổ thằng Hiếu rồi

Ơ hơ, tao tưởng là có lần thầy bảo là thầy học cấp 3 ở trường Chuyên Lam Sơn thì phải, hay tao nhầm nhọt kiểu ji` nhỉ :-? Đc ròi, để xem lại xem, nhưng làm ji` có chuyện ấy :))
Hix, bà con, chiều nay ntn nhỉ ....

----------

Vừa xem lại rùi, danh sách khóa ấy thiếu vắng lắm, có mỗi 3 lớp, nhưng có điều là lớp Lý năm ấy ko có thầy Sơn ...

khóa đấy có nhiều lớp lắm mà:-B

Mr & Mrs Ams ^^

lop' minh` co' len de? chung' to? rang` co' nhieu` lop' con` kem' hon ca? lop' chung' ta....^^ : trai tai` gai' sac' hon nguoi`

Vong` cuoi' cung` hoi lo* mo* nhi? +.+ vao` dc vong` cuoi' chac' se~ dc no*? mai` no*? mat. lam' day'...:))

cháu chào cả nhà ạ...........cho chau bon chen với @__________@
thế vụ mítter và mítxi am lớp mình ai đi đấy???

cho Hoàng Anh với người-mà-ai-cũng-bít-là-người-nào-đấy-trong-lớp-11L2 đi lại chả tuyệt

Dừng thằng nào nhắc đến chuyện này nữa đứa nào mún đi thì để tự nó đừng ép

Ờ, cho A&A đi được đấy ^^
Hôm ấy bầu VA& TT , không ngờ đúng ý ông Sơn ^^ => Sướng!!! ^.^

Hà...(ko tiện nói ra) cũng bon chen lên đây rồi à bây giờ lớp mình đông vui phết nhỉ.
Hôm nay SN Đức ăn bét nhè khổ thân 2 chú bé vừa đi ra mua túi nc mía thì nó đi mất haha
to Hà:Hóa ra là ấy bầu tớ với VA a mà phải đính chính lại là Chí Trung chứ ko phải Trí Trung [-x

Hà " chung thủy" vào HAO còn trước cả Chi' Trung co mà:D
:((
tao cứ tưởng hum nay thằng Tịt nó bao game
ra hàng game trấn máy trước cuối cùng mới bít là bọn nó đi ăn:((

anh Ngô đi đã định hat' bai` gì chưa lên đây ban` bạc luôn anh em gop' y' kiến

sozzy!!! viết nhầm tên bạn "Tri trung" . Hôm ấy vội quá, điền đại đấy chứ :D.
Sao lớp minh không cử khoảng chục đôi đi, thể nào chả được 1 :)). Thế may ra bọn nó mới chịu đi chứ. Mà như bạn Hưng lông nói, như thế áp lực cho mấy đưa đi lắm . Nói thế làm quái gì co đứa nào dám đi.
Nhót ơi! mày như thế bao giờ mới ..lấy được vợ hả em? ;;)
Tui đắng kí lâu rùi . Nhưng bị mất pass :(. Toàn phải vào bằng nick đứa khác đấy chứ :(

Chỉnh sửa lần cuối:

thế cuối cùng la Chí Trung và Vân Anh đi àh????
cũng hay
trai tài gai sắc.....
faanf thi tài năng thì 2 bạn định thế nào thia...
^__________________________________________________^

akak , hai bạn đều có form chuẩn , hiểu biết sâu rộng :)) , phần tài năng xong nhớ =))

Back
Bên trên