.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

haha V.Anh ơi cũng bị mất di động rồi à khổ thân giống mình.
Thế mai bọn mày định thế nào đây đến hôm nay vẫn chưa có kế hoạch gì thì mai đi kiểu gì.

:)) Chú Trung đừng có nóng, iem vừa trấn được cái khác để dùng rồi. Mai chỉ cần đi làm lại cái sim là xong. May quá, ko có điện thoại chắc chết, như bị cụt tay ấy.

Phạm Vân Anh đã viết:
:)) Chú Trung đừng có nóng, iem vừa trấn được cái khác để dùng rồi. Mai chỉ cần đi làm lại cái sim là xong. May quá, ko có điện thoại chắc chết, như bị cụt tay ấy.[/QUOTE
Như thế thì thằng Trung mất di động như bị cụt ... ý nhỉ ? :))

Đàn em chúc các anh chịa ăn tết zui ze?

Happy new year

Mày ơi giải rổ trường sắp tới rồi mà thằng Minh quăng vẫn bất ổn định quá!
Con chớp có ý định tham gia cả giải rổ nữ nữa

Sao lại ko? Rổ nữ lớp mình liên quân với H2 để lấy anh Ly "hot boy"

Nghỉ tết rùi, hôm nay đi chơi bét nhè :)):)) Sướng thật, phải chi, cứ được nghỉ để đi chơi thế nỳ có phải vui ko :( Mai lại dọn nhà với cả rải thảm. Rủ có ai đi chơi ko ? Qua nhà tớ chơi bài Magic :))

hôm nay đi chơi dã đời quá :))
------------------------------
đồng ý nhiệt liệt
lớp mình mà rổ nữ dễ vô địch <:p

----------

hôm nay đi chơi dã đời quá :))
------------------------------
đồng ý nhiệt liệt
lớp mình mà rổ nữ dễ vô địch <:p

Kiểu double mà ko thành :)):)):))
À, mà này :)) Tình hình là ngân hàng ko có phát hành rộng rãi xiền dưới 50K :)):)) Thế nên :)) ko khéo là năm nay chơi to :)):)):))
Hix, dọn nhà, mệt mỏi thiệt nghĩ là ngại, chỉ muốn té đi chơi :|:|:|

anh Quân giống em.Ngại dọn nhà nhắm,đâu đâu cũng bừa bộn.
Mà chả có anh ku nào rủ em vào đây đâu,em thix vào!Anh Quân giải nghĩ tên từng người thế kia dễ hìu roài,thế chắc anh cũng phải gọi là ku Quân chứ nhỉ.
Hum nay em được sơn lại toàn bộ cái phòng xấu xí của em.Sướng we'.Phòng toàn màu cam,thix nhắm nhắm!

Chỉnh sửa lần cuối:

hớ hớ e trang này bon chen thế
:p cho ss bon chen với
@ mấy a zai l2 : cho e xin cái kí ức học trò instrumental mà hôm giao lưu lý 2 a Hùng có hát với

Hi` em này hâm mộ Hùng xiếc à? Sao ko xin nó luôn. DĐ của nó nè: 9192719

Quân mất dạy! :)) Không nghĩ là ông bậy thế!
To Trang: Welcome to Lý2's topic! :))
HẸn nhau đi chơi Tết nào!

Thế là bậy bạ à :))
Xem ra, Phong còn trong sáng lắm :)):)) VCers mà ko bậy thì ô nhục lém :D:p:)):p:p

Thế là bậy bạ à :))
Xem ra, Phong còn trong sáng lắm :)):)) VCers mà ko bậy thì ô nhục lém :D:p:)):p:p

troi`,kinh we'.Hum trước anh Phong hứa lì xì rùi,bao nhiu thế hả anh?Tết mùng 1 phải sang nhà anh đòi mới được.Nhà anh Phong gần nhà em nhắm,hôm chat anh ấy còn nói:"Ko ngờ gần đến thế"...:D
Anhh Quân:cưng Quân hả anh,nghe ko hợp cho nhắm anh à,chứ...em sẵn sàng.Chả sao đâu mừ,anh em cùng trường với nhau,gọi thế nào chả được.
@chị Trang:chị hâm mộ anh Hùng à?Cái anh hát Rap hôm liveshow Lý 2 đấy chứ j?Ba Ba Hùng Đậu á?Ha ha ha.;;) :p
*Hôm trước cho anh Phong xem wc của em,thấy thế nào.Vì cái wc nó mờ mờ,mà lại đặt ở chỗ thấp we',chứ ko thì...:)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

Mấy anh chị mới thu nhận thêm đệ tử nhí này nữa hả?? Sộp thế.
Kí ức học trò Instrumental ở đâu mà chẳng có, bài đấy lâu lắm rồi, chắc các anh chị cũng chẳng khó tìm đâu.

Thằng Sơn lại nhoi. Mùng 4 Tết mọi người đến nhà tui ăn lẩu rồi đi karaoke hoặc bowling nha. Có gì liên lạc vào số này nha: 0904104420

Back
Bên trên