.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Chết rùi, mai kiểm tra Sinh à? Tui đang 4hay 5 phẩy Sinh nè. Thảm quá đi mất.

Phạm Vân Anh đã viết:
Chết rùi, mai kiểm tra Sinh à? Tui đang 4hay 5 phẩy Sinh nè. Thảm quá đi mất.
Ò, mà chắc chẳng kiểm tra đâu, còn 2 buổi học nữa là thi học kì sinh rồi, đã thế mất 2 buổi ==> sinh chậm chương trình rồi, khả năng kiểm tra rất thấp, khả năng học đuổi bài rất cao :p
Nhưng......ai mà biết được :(
Đã nộp xiền rồi nhé P :)):))

sướng was,cứ tưởng Sinh bị điểm kém.Ai ngờ 9.
To Quân : Ông mơi thằng Duy vào là được đổi chỗ đấy.Hãy chứng ỏ mình là Quân "ái" điiiiii đồng chí.

Thiều Quang Hưng đã viết:
To Quân : Ông mơi thằng Duy vào là được đổi chỗ đấy.Hãy chứng ỏ mình là Quân "ái" điiiiii đồng chí.
:-& :-& :-& :-& :-& :-& :-&
Nói thật nhé, Hưng "ái", nghe thế có được ko ??? :-w :-w

Ôi dời.....lâu lém moi' vào day nghe cac' bac' ban` luan. chinh' su*. ghe^ wa'.....

Hum ney la` ngay` Cn dep. troi`.....da' bong' thua 8-}.......tieu tien` den' noi~ ko du? di cat' toc'.....sap' toi' thi` kiem? tra lien mien.....mon Sinh hoc. la` mon nhu* --- --- troi so^ng .....

mai lai. mac. ca? bo^. wan` ao' bo` den' lop' cho GL so*. :))

----------

Cau` mong GL dung` doi? cho^~

Doi? cho^~ thi` buon` lam'.....doi? cho^~ ai thi` cu*' doi? nhung cho^~ xung quanh minh` thi` cau` mong la` van~ vay.

Amen....Oh my god....cau` chua'
Chua' ko thuong thi` danh' chet' -- chua' luon....B-)

Nguyễn Hùng đã viết:
Ôi dời.....lâu lém moi' vào day nghe cac' bac' ban` luan. chinh' su*. ghe^ wa'.....

Hum ney la` ngay` Cn dep. troi`.....da' bong' thua 8-}.......tieu tien` den' noi~ ko du? di cat' toc'.....sap' toi' thi` kiem? tra lien mien.....mon Sinh hoc. la` mon nhu* --- --- troi so^ng .....

mai lai. mac. ca? bo^. wan` ao' bo` den' lop' cho GL so*. :))

----------

Cau` mong GL dung` doi? cho^~

Doi? cho^~ thi` buon` lam'.....doi? cho^~ ai thi` cu*' doi? nhung cho^~ xung quanh minh` thi` cau` mong la` van~ vay.

Amen....Oh my god....cau` chua'
Chua' ko thuong thi` danh' chet' -- chua' luon....B-)
ĐỖi chỗ ^:)^
Ko thì tớ chết :( mất :(
Theo điển tích tái ông thất mã, đổi chỗ chắc gì đã là xui :p:p:p
Đổi đổi, thôi, ko câu nữa, Hùng chuyển sang Unicode mà gõ tiếng Việt :)

Đau quá... Đá bóng thua! 5-6 với lớp liên quân! Hic :((
Giờ thấy Tuấn Anh với lớp mình quan trọng thế nào! :) Trận sau đá lại nhớ rủ Tuấn Anh nhá!

Bong' banh' hum ney cha? ra ri` ca?.....

@PAQ:tui bao? la` ai muon' doi? thi` cu*' doi? nhung cau` mong la` ko doi? khu toi co* ma`....
oh my god.....

Thiều Quang Hưng đã viết:
Tao nói mày câu này ko phải vì thù hằn cá nhân đâu nhá: Mày bị điên à? Trước khi nói người khác thì hãy xem lai mình đi.

----------

Nguyễn Hùng đã viết:
Bong' banh' hum ney cha? ra ri` ca?.....

@PAQ:tui bao? la` ai muon' doi? thi` cu*' doi? nhung cau` mong la` ko doi? khu toi co* ma`....
oh my god.....
Ông Hùng hâm thế? Ngồi bàn 1 có làm ăn được gì đâu mà ham.

Thật là khủng khiếp, một ngày tồi tệ, nhục như *** , ai điểm Lý nhục thế này ko chứ, đi đầu xuống đất, mà sai có mỗi một chỗ :(:)(:)((
Vẫn ko đổi chỗ, tệ nhất là cái này :-s ........... ko thể tin tưởng được, mất sạch cái, gọi là huy vọng và lòng tin :|
Mà lớp mình làm ơn trật tự giờ Hóa đi, cái mà hôm nay cô giảng hơi bị hữu ích, đáng lẽ ra đã nói lâu rồi, có phải bài kiểm tra trước đỡ nhục thế ko chứ :(:-s:-w[-X [-X

----------

Vân Anh ơi, bi h, HAo ko pozz 2 bài liền được, đều bị quy thành 1 hết :)):)) Khỏi câu :)):p

Các anh chị ơi, em là một học sinh đang học cô KH dạy TA
Cô cũng là chủ nhiệm lớp bọn em
Em post bài này với mong muốn anh chị sẽ nhường lại cho em đề mà anh chị đã KT ở lớp 11 hk1 này, em sẽ giữ nó cẩn thận để năm sau dùng
Có anh chị nào giữ bài KT tiếng anh năm lớp 10 hk2 thì cho em xin nốt nhé :D
Em xin chân thành cám ơn các anh chị rất nhiều :D
Đây cũng là mong muốn của rất nhiều bạn trong lớp ạ
Mong anh chị thành tâm giúp đỡ cho chúng em :D
Để chúng em có thể đạt được thành quả cao trong học kì tới hêhê
Xin chào các anh chị và hẹn gặp lại trong những lần sau
Có gì thì anh chị gửi cho em qua hòm thư : [email protected]

vũ bích ngọc đã viết:
Các anh chị ơi, em là một học sinh đang học cô KH dạy TA
Cô cũng là chủ nhiệm lớp bọn em
Em post bài này với mong muốn anh chị sẽ nhường lại cho em đề mà anh chị đã KT ở lớp 11 hk1 này, em sẽ giữ nó cẩn thận để năm sau dùng
Có anh chị nào giữ bài KT tiếng anh năm lớp 10 hk2 thì cho em xin nốt nhé :D
Em xin chân thành cám ơn các anh chị rất nhiều :D
Đây cũng là mong muốn của rất nhiều bạn trong lớp ạ
Mong anh chị thành tâm giúp đỡ cho chúng em :D
Để chúng em có thể đạt được thành quả cao trong học kì tới hêhê
Xin chào các anh chị và hẹn gặp lại trong những lần sau
Có gì thì anh chị gửi cho em qua hòm thư : [email protected]
Những bài ấy, đã được ném đi, hoặc đã được bán ve chai. hoặc đã được ... ===========> Nói chung là, em ko có khả năng tìm lại đâu, giả dụ là bằng tốt nghiệp, .. còn giữ chứ, cái này, tổ nhẹ cân khi bán :)):)):))
Mà, tên bé này hơi bị dị ứng :-s, Vũ cơ tha hồ mà la oai oái nhé :)):)):))

sắp có giải bong đá HAO anh em xem thế nào lập một đội đi

Kính gửi toàn thể các thành viên của HAO

Nhân dịp kỉ niệm 20 năm thành lập trường AMS, CLB Bóng Đá của HAO đã quyết định tổ chức một giải bóng đá giao hữu nhỏ giữa các thế hệ Amsters vào đầu tháng 12. Hiện tại CLB Bóng Đá đã thành lập 1 đội tuyển nòng cốt là các thành viên trong CLB, đội tuyển này sẽ đại diện cho CLB Bóng đá thi đấu. CLB Bóng đá xin gửi lời mời đến tất cả các " cầu thủ" đã và đang học tập tại trường AMS thành lập đội bóng và đăng kí tham gia. Các đội tuyển tham gia có thể đăng kí tại CLB Bóng Đá của HAO, khi đăng cần có tối thiểu 9 cầu thủ và tối đa 13 người, có đầy đủ họ tên, khóa học tại AMS và hình thức liên lạc. Thời hạn cuối cùng để đăng kí là hết tháng 11.

Hiện tại thời gian cụ thể và hình thức thi đấu chưa được quyết định do chưa có số lượng đội tham gia cụ thể, nhưng kế hoạch đã được bàn bạc trước tại CLB Bóng đá, ngay khi có số lượng đội tham gia chính xác, bản kế hoạch chi tiết sẽ được gửi ngay đến cho các đội.

Rất mong các fans của bóng đá nhiệt tình tham gia và ủng hộ. Xin cảm ơn.

CLB Bóng Đá HAO
Ò, đúng là có cái này
Lớp mình nhanh tay nhanh chân lên, kẻo hết hạn đăng kí.

Tui có cấu đâu, ông Quân nói oan quá. Tai chửi thằng Hưng là chửi trang trước đấy chứ.
Mà lớp mình đá bóng đi để bọn con tao còn được ăn khao của cu Minh chất.

Em thấy tên em có làm sao đâu ạ ?
Ko ai giữ thật hả anh ?

Ah`, ten chu' no' hoi bi. dong. cham. den' mot. so' nguoi` vi` no' giong' voi' 1 nhan vat. trong lop' anh.....chu' chiu. kho' tim` lai. khoang? vai` chuc. trang truoc' nhey?......thi` se~ hiu? vi` sao lai. the'....

Hum ney dc 9 Va(n.....mot. su*. may man' den' ko ngo*`.....chac' co^ tha?...8-}....hom nay 2 tiet' Anh cuoi' u*c' che' wa'.....ngoi` trong lop' ma` cu*' ngua' ngay' nong' buc'....

Ah`, ten chu' no' hoi bi. dong. cham. den' mot. so' nguoi` vi` no' giong' voi' 1 nhan vat. trong lop' anh.....chu' chiu. kho' tim` lai. khoang? vai` chuc. trang truoc' nhey?......thi` se~ hiu? vi` sao lai. the'....
Chú nào, có thằng nào mà lấy tên là "BN" ko ???
Hùng này, nhầm nhọt rồi, :)):))
Xin lỗi bé, cái này ko phải tại em, bọn anh chẳng ai giữ đâu, bản thân anh thì cho đi ve chai cả họ cả hàng rồi :)):)):p

Lại là BN àh. Chắc là ông trời không ác với anh em thía đâu, mà nếu ông trời ác thế thì dcm ông dz ời
Ôi my hóa, làm chán w á

Nói chung là được bài toán, hỏng bài hóa :(:(
Lúc về, la cà tìm bạn, người định tìm thì không thấy, lại gặp thầy Sơn, tưởng đã té kịp, ai dè :(:)(:)(( thằng Bách mất dạy, ai đời lại đi tố cáo nhau thế :(:)(( Nhưng lúc bị gọi xuống thì chẳng thấy thầy đâu :| :| thôi, trong cái rủi có cái may :|

Back
Bên trên