... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

...haizzz, đến tận 29 tức là 8 ngày nữa 8-} mà đi học luôn mới phò 8-} sao k0 có tập quân sự nhỉ :(

tập quân sự chắc đẩy đến tuần cuối trước khi nghỉ tết như 1 số trường khác:|
tầm đấy tập đỡ khổ hơn bây giờ thật:D

cố hy vọng đê:D

chứ học cái phòng vừa chật hẹp vừa sát vách phòng nghỉ giáo viên thì cứ chuẩn bị tinh thần là vl đê:|

6 năm học tao quen với việc 5/9 chưa phải học rồi:|bây h thay đổi... k có ý kiến:|

thôi đcm phòng bé thì được cái mùa đông nó ấm:-??
tao thấy nhược điểm lớn nhất là gần phòng nghỉ GV
ưu điểm là gần WC & cạnh lớp 12 Văn:|

...năm ngoái cạnh 11Anh, năm nay cạnh 12 Văn, thật là vãi hàng :-j

gần WC là ưu điểm à:-??

tao chưa để ý nó gần những lớp nào:|cả khối 12 học buổi sáng mà:|

mà Sơn nhiễm cách ăn nói trong đô dê mon đấy à:-j

Phú bắt đầu khởi động để tìm em nào lớp văn thay cho Ngân Hà chưa:|
--------
cái truyền thống ăn no rồi mới đứng dậy "CMSN...nhé" của lớp mình ngày càng được bảo tồn & phát huy=))

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi ạ 12 văn j`=.= có cái phòng giáo viên bên cạnh là k mê đc rồi=.=kiểu h ra chơi đầy ắp GV lớp mình lại cứ văng *** thì chết mie

chưa kể h kiểm tra...Zzz

xác định đc nghỉ tiết chỉ có xuống căngtin ngồi thôi:|
tao thấy mấy ông bà L1 0407 năm ngoái ngoan vãi đái:|ko biết có phải do địa thế làm thay đổi con người ko:-??

...:-s ừ, cạnh phòng nghỉ GV sao có mấy trò đi cầu thang với úp thùng rác được, chưa kể vài trò đánh bóng = đầu, đá bóng =chân, đập bóng = các bộ phận của lớp mình không có đất dụng võ :-ss

năm ngoái vẫn có vụ đấu bóng nước với lớp mình à :))
ịt ẹ thg nào mang súng nc ra xong để mấy ông bà ý thịt mất ý nhờ :|

...:-ss nhớ lại thật là vê lờ, mình mang 2 khẩu con con đi, vứt cho thằng Nam 1 khẩu, bị thu mất 1 khẩu còn 1 khẩu giấu được :-j nhưng lúc về quên mie nó mất, Đông mang cái bình tưới cây đi :)) xịt như đúng rồi =)) hơn cả súng phun nước :))

theo tao là các hành động đóng cửa phòng chồng bàn ghế đập phá k còn hy vọng tiếp diễn:|

...còn 1 trò duy nhất, là vác bóng đá or bóng rổ xuống sân chơi...tao có cả 2 quả :-j anh em đổi "chò" lên tục nhé :))

Back
Bên trên