... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

múa l** á :eek:
Hấp dẫn đấy 8->
Tao thì tao kị ra đường mấy cái ngày lễ lắm
Ra toàn người với người
Chen chúc mệt bỏ mẹ :|

----------

Mà ko biết trung thu năm nay trường mình có tổ chức cái ji` ko :-?

@Bell: town cũng suốt ngày bank me + bur + theat + bbq + toàn card chất bell mar core sound dow :))
corn jam dc 7kg ý chứ :-j
cunt bản dee bộ nhiều nên thế :>
corn Bell d bộ hay bus day ?

@ae: Zhung Thoo ae core chương trình j ko :-/

Bell ở ký túc xá đi bộ đi biếc cái je` :-j
Con hàng Võ đang ở Sg hả

Trung Thu này có hoạt động thì tốt :-?
Ko có thì thôi :|

Ngôn ngữ của Võ biến thái sang tiếng Tàu rồi :|

Yahoo lại củ lil rồi (+)(+)

Chỉnh sửa lần cuối:
ur ur có j dow :-j
hork lóm dc vire cold Zhung Cur nên thử thôi :))

town đang ở Sg, corn đúng 2h nữa bay :D
chalk lar online dc 15' nữa rồi dee un , doise quá =P~

Trung Thu lên highland city view tối CN lên highland ngồi ngắm phố phường :x :x :x

BBQ :D :D :D
Ngon :x t 1 tuần phải đi min 1 lần :x

Có thông tin mù mờ là trung thu năm nay trường mình có tổ chức hoạt động :-?

...8-> có thông tin mù mờ là lúc nào tao cũng sắn sàng Lộc ạ :"> quan trọng là mày không thích đi chơi tối với 1 thằng con zai chứ ;;)

thằng Phú nói cái đ éo j` đấy:|

Chỉnh sửa lần cuối:
..:)) à à, ý tao là Lộc thích đi chơi đêm thì nên mời câc bạn gái chứ không nên lên forum mời gọi anh em \:d/

tao spam là lớp chứ ae hồi nào:-j chỉ đc cái trí tưởng tượng phong Phú:))

dm năm nay xác định địa học sgk rồi:|

@ Võ: viết ngôn ngữ j ế 8-}
ở đây nói là ký túc xá, nhưng có 7 khu residence, với 1 labs lớn chia thành mấy phòng cho Phys, Bio... , 1 school building, 1 office building, 1 art center, 1 music school, 1 phong gốm điêu khắc, 1 nhà ăn, residence thì có cái có cả phòng học, mà học hàng ngày có khi phải thay đổi từ tòa nhà này sang tòa nhà khác, chỉ có 5', ko trống ko chuông nên tùy giáo viên tiết trước mà hs có sang tiết sau đúng h hay ko :)):)), nói chung là tao đi bộ nhiều lắm :)), ăn cơm xong đi bộ từ nhà ăn ở trên dốc xuống , rồi đi về residence mất 5' 8-} thế đã đủ tiêu cơm rồi :))

tuần sau còn physical activities, aesthetic activity, social service, college service, có cái phải đi bộ chục phút ấy 8-}

mà tao mới xem lịch :)) nhìn vui mạnh, sang tầm tháng 11, là toàn trường đi Rome mấy ngày, sau đó lại đi Milan mấy ngày :)) lại có dịp chụp ảnh cho ae rồi :-j

đang ở trong lớp học mà còn cố spam :-B

tao đang ở trong phòng ngủ :)) wireless đã dò đc, mặc dù chập chờn, bị out mấy lần :|

bi h là 11h, chuẩn bị đi ngủ :|

Back
Bên trên