... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

Các đồng chí ơi! Tuần này lớp mình lại tụ tập đi chơi đi, có gì thì hẹn ông Quang đến nhà ổng đập phá.

hoc gi ma som vl, the ma co dua ban minh tuan truoc moi bat dau nghi he!

----------

@Minh. Thế sáng mai chú có đi dc ko?

----------

@Minh. Thế sáng mai chú có đi dc ko?

@ Hoàng: tưởng mày hẹn ae từ sớm rồi 8-| hóa ra h mới hẹn ah, cấp tập thế này bố tây cũng ko đi đc... mà tao vừa xin phép pama thì mai ko đi được đâu >_< tuần này chỉ đi được sáng + chiều (đến khoảng 3-4 h) thứ 5, 6 thôi.

ae có j hẹn lịch đến nhà Quang chơi sáng sớm, xong rồi đi (rủ cả Quang đi cũng được) karaoke cho mát mẻ cũng được. Vào kara thì đơn giản, ngồi vui là chính thôi, hát hò phụ... vào quán nào như Xmen cũng được cho đơn giản (chứ đừng như quán lần trc chán bm :))) hoặc ko thì vào mấy quán cafe, chứ đi chơi bây h ở HN chả biết chơi đâu, trời nóng, cúm thì tùm lum...

AE thấy cái plan thế nào? Còn muốn đi T7 CN thì phải tuần sau vì nhà tao giỗ giếc các thứ kín 2 ngày nghỉ cuối tuần này rồi

tại bây giờ Hoàng mới đi chơi đc :))

nhìn đi nhìn lai tao thấy lớp mình để tóc này hợp vl :))

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn mày bàn chuyện chính đê tao còn xin đi :( tao phải xin phép sớm ít nhất trước 1 ngày may ra mới được thông qua cơ :(

ra Ym mà rủ bon nó confer hỏi trong HAO thì hơn 1 ngày may ra mới biết kết quả :)|

Phú trông như hung thần
Dữ tợn vc :|
Lộc mới thay mặt
Trông có vẻ hiền lành hơn
Cái trc trông tồ vc =))

dm thằng Hiệp :))
thay cái anh thẻ cho nó chất lượng :))

mặt Phú loang lổ thế đ' nào ý nhỉ:|

Chỉnh sửa lần cuối:
công nhận mặt hiệp to vãi loz

----------

phương thay nốt ava đi