... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

Hôm đấy Hồng gt là Valentine đúng ko :-?

Tình hình là hè này chắc phải mở lớp huấn luyện xe máy cấp tốc cho ce quá :))

biết đi nhưng ko có xe thì có khác gì nhể :(

bàn với các cụ ở nhà thì các cụ cứ: ko để mấy đứa thanh niên nó dạy đâu, nguy hiểm lắm, cả chị mày cũng thế. Xong bảo 2 cụ dạy thì 2 cụ bận 8-} thế đấy 8-} ae làm bài lý thuyết vẽ sơ đồ lên đây tao học dần vậy 8-}

ava Hiệp ảo 8-}

Học xe máy không học qua lý thuyết đc đâu học thế chỉ học được luật lái xe thôi =) Biết đi xe đạp thì lái xe máy chỉ là vấn đề vặn ga và lên số :))

Còn là vấn đề làm chủ bản thân nữa, làm sao để mình không lạng lách trên đường cũng là vấn đề lớn, tao hồi 3 tháng trước không thể chịu đựng được cảnh mình đang đi lại có thằng vượt mình thế là cú lên ông vọt, vượt cho được hoặc thằng ấy rẽ sang đường khác thì thôi :))
Cái này chắc không phải vấn đề của ce :p

biết đi nhưng ko có xe thì có khác gì nhể :(

bàn với các cụ ở nhà thì các cụ cứ: ko để mấy đứa thanh niên nó dạy đâu, nguy hiểm lắm, cả chị mày cũng thế. Xong bảo 2 cụ dạy thì 2 cụ bận 8-} thế đấy 8-} ae làm bài lý thuyết vẽ sơ đồ lên đây tao học dần vậy 8-}

ava Hiệp ảo 8-}

thì bố mẹ đi làm về thì m` lấy xe mà tập, t cũng vậy ma` :x

uh, ava Hiệp ảo thật :)) nhưng nhìn dễ nhận ra :)) ava Dũng trong fb m` ko chỉ t cũng chẳng nhìn dc :))

Ờ đi xe đạp quen rồi thì lên xe máy dễ lắm :))
Tao hồi trc ko quen đi xe đạp
Lúc sáng bg đưa đi học
Đến quãng vắng cho tao thử cầm lái :))
Tao đang quen tập xe số lên thử xe ga đ' quen
Rú ga 1 phát bay mẹ sang bên kia đường :))

Ờ đi xe đạp quen rồi thì lên xe máy dễ lắm :))
Tao hồi trc ko quen đi xe đạp
Lúc sáng bg đưa đi học
Đến quãng vắng cho tao thử cầm lái :))
Tao đang quen tập xe số lên thử xe ga đ' quen
Rú ga 1 phát bay mẹ sang bên kia đường :))

Khổ thân, con với cái^:)^
Thế mà nó cứ cười ha hả ra

Chỉnh sửa lần cuối:
tặng mẹ thành này

@ Mai và các ae: :-? thế nên tập xe số hay ga :-/ vì mẹ tao đi ga, còn bố tao đi số. Xe bố là cái dream cũ, nặng nặng, nghe cụ bảo là con zai đi thôi. Còn bà chị đi cái 82 cũ của mẹ :-j thế tao tập đi thì tập bằng cái gì 8-}

mà h mới biết là mình mù rất nhiều về công nghệ nhá :)):)) có đứa ở nhà hỏi thích xe máy gì, mình bảo thích wave vì dáng đẹp cho nữ, thế là nó bảo mình nhà quê :( hic

chán :)):)) về đi xe đạp của các em 9x 10x cho nó sành điệu 8-}

Nên tập đi xe số trước. Khó hơn vì phải lên số các kiểu nhưng mà nhẹ hơn với lại tập xe số xong thì đi xe ga đc ngay chỉ cần điều chỉnh lại mức vặn cho phù hợp hơn thôi. Xe ga thì đi như xe điện ý mà lên chỉ cần vặn là đi được.
Xe ga thường nặng hơn khá nhiều dắt mệt vãi đái. Với lại lúc đầu tập đi xe số cũng chưa cần học lên số vội đâu :-j Cứ đi 1 số 3-4 là đc.

nói thì nghe dễ nhỉ :( mà chỉnh số là chỉnh cái gì và chỉnh ở đâu :(...

hè này đúng là phải học thật rồi... ko mấy năm đi về biết đi mỗi xe đạp thì thật là...

h mới để ý cái ảnh ở trang này, Dũng thật là khó đỡ 8-}

đúng rồi tập đi xe số trước và tập đi 82 trước :D
ông Dũng nhồi mặt Thành nhìn kinh vl :|

Tập đi xe số trc vs lí do:
Mày có gây tai nạn hỏng xe thì cũng đ' tốn tiền = xe ga =))

Ae ghép ảnh ngộ nghĩnh vl =)) =)) cái ảnh tặng mẹ Thành khiếp wa' :-s, to đùng giữa trang.

Back
Bên trên