... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

Đạt phít vào dĩ vãng rồi
anh em bây h ai cũng có công việc
:|

Tao độ tháng 1 lần cũng có dịp ra Đart feet
Lâu rồi đ' dota :|
Đợi mấy hôm nữa có 6.60 ra thì chơi

mie đi đâu đứa nào cũng chúc thế mà chả đứa nào biết là tao ko hề apply Havard :)) bó tay

theme HAO sinh nhật thật là ngu ngu :|:|

:)) h mới thấy tại sao thik lên HAO vào sinh nhật :x

Facebook bị overloaded với mess rồi :|

cảm ơn các ae :x

Chỉnh sửa lần cuối:
dm quiz của VN
khắm vcl
:|

Mang trong mình 2 dòng máu: Việt & Myanmar. Thích đan len sau cánh gà truớc giờ diễn, xong tặng sản phẩm cho khán giả nữ ái mộ, như là áo len, bít tất, mũ trùm đầu. Đóng vai quan chăn ngựa thầm yêu nô tì mù trong phim cổ trang học đường 'Bách Hợp Úa Tàn'. Hiện đang xây dựng hình tượng mới Thư sinh Tây Tạng để chiêu mộ thêm công chúng.

Chỉnh sửa lần cuối:
lâu lắm ko vào HAO

CMSN P béo :D:D:D:D
Chúc P béo được accepted vào 5 trường còn lại :D

Khiếp nhìn tựa đề của quiz là đã ko muốn làm phải close ngay rồi :)):))

Cảm ơn các ace đã chúc mừng tao :x:x:x

Làm vui mà!

Quyên Sinh
Đại sứ thiện chí của gêm online 'Song Kiếm Bá Chủ'. Gương mặt đại diện của tăm xỉa răng Thạch Sùng. Được lòng các bạn trẻ với bài hit 'Vì tôi là linh mục'. Lúc lên sân khấu, hay xách rổ thúng để làm đạo cụ. Bí quyết giữ gìn vóc dáng thanh xuân: trộn chè bông cỏ với nước rau má, thoa lên mặt mỗi ngày.

Dino took Bạn là loài vật nào ??? quiz and the result is Bạn đích thị là con cáo già
Đầu óc toàn chứa đựng sự gian xảo.Bạn rất dễ thành công trong công việc nhưng hay làm người khác mất lòng.Hay thẩm du một mình,thích tưởng tượng hơn là xem phim sex.Có khiếu ăn chuối.Nghề nghiệp thích hợp : quanh hồ Thiền Quang.

=)) ôi Võ :)):))

nói chung là ko take quiz VN đâu :))

Dạo này thấy thừa thời gian làm quizzes lại hay ho đáo để :)) hôm rồi còn làm cái How good you are in bed =))=)) đúng là điên thật rồi :))

Back
Bên trên