... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

ae ce lớp mình đứa nào chả hot :)):)) Quân diễn ko hot bằng mày đâu Trà ạ :))

tao là muốn về xem các ce nhảy cơ ;;)

Trà đi ngủ rồi :)) mai nó kể :)):))

uh h mới để ý chữ ký của Trà :)) dancing is just my hobby :)) ko bằng Trà rồi :))

Lớp mình thành idol hết mẹ rồi
Ko hot boiled cũng toàn cán bộ nhà nước :))
Chỗ tao cả ngày chỉ có học đ' có cái HĐ mẹ ji`

Quân á ;;) Hôm qua áo xanh, quần hiphop, tóc dài hơn so với hồi tết, để kiểu Bi(rain) (ôm vào mặt í) ^^ và diễn kịch câm! Vì bọn t cần cho 1 trò chơi í mà!
Kết hợp phong cách popping, Quantity đã làm hết thảy các bạn gái (và chị gái :)) ) trầm trồ thán phục :x :)) đc xin luôn số đt nữa! :-j

----------

T thì nhảy nhót có bằng ai đâu! 8-} Chỉ là thích thôi mà!:D

tóc kiểu Bi Rain ý hả :| thôi tao xin mày :)) trong các sao HQ tao ghét nhất là thằng này đấy :)) đừng bảo bí thư lớp mình học cái phong cách này nhé :))

mà up ảnh lên luôn đi ;));))

được xin cả số DĐ nữa

:)) thế này thì hot thật rồi :)):))

mà con Trà khiêm tốn làm j nhở :)) từ hồi nhảy ở lớp đã thấy mày máu rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
kinh nhỉ thế Quân có ny chưa ?

dạo này bận mấy hôm đi chơi cũng ko đi đc.
hem cập nhập tình hình mọi người :))

quân sang trường Trà làm ctv à
mà anh TRần bận cái j
cho bọn tôi bít đc hem
;))

Mai lại t6 13 :))
Mie có thg để stt Tìm bạn trọ
Nhìn thoáng cứ tưởng Tìm bạn tình :|

Trần bận vl nhỉ :)):))

Trà đâu kìa :)), ah mà mày có clip mày nhảy ko, up vào youtube của lớp mình đi :D:D:D

Mới có duyệt tiết mục chứ có j đâu mà ảnh với clip! :-j
Có cái này mới cần ae cổ động nè:

Chương trình đinh đầu tiên của năm! <:p <:p
Đến 9/4 mới chung kết, mong hôm đấy ae nào có đk đến cổ vũ cho các em Ngân hàng ;)) \:d/ ( chắc t với Chuối hôm đấy cũng có nhảy 1 tiết mục! :D)

Trà thi miss hay chỉ nhảy thôi :)):)) mày với Hồng chuối đi thi Miss thì các em ngân hàng khó còn đất ý nhỉ :)) hai chị lại tranh nhau miss với á khôi rồi dance battle thì hay =))

Trà thi miss hay chỉ nhảy thôi :)):)) mày với Hồng chuối đi thi Miss thì các em ngân hàng khó còn đất ý nhỉ :)) hai chị lại tranh nhau miss với á khôi rồi dance battle thì hay =))

chắc éo =;

mà hiphop là mốt từ 2 năm trước rồi mà giờ còn học làm gì nhỉ.

Chỉnh sửa lần cuối:
h thì nhảy j cũng là mốt mà :)) thik thì nhảy kiểu vừa hiphop jazz vừa kết hợp ballet technique, hiphop cũng chưa lỗi mốt đâu :))

thế Hồng có thi miss ko chè :)) :x

Nó t ko biết! ;)) Nhưg mà có thì chắc cả đoàn dài đky hậu cần vs cổ vũ đấy! :)) :))

Back
Bên trên