... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

xôm nhất 05-08 rồi :| ít ra vẫn đều đều :| mấy năm nữa chắc cũng đc 40k :))
admin HAO làm ăn thế nào mà h này vẫn chúc mừng năm mới :|

Vô số bài đẹp rồi :|
Đù má tao giờ học võ chuyển sang mấy cái phản đòn tập ngã với lăn lộn hay vãi card :))

Mày nhắm mắt nói bừa đấy à :|
Tao đek biết cái võ mày nói là võ l ji :|
Nhg karate hay taekwondo thì vừa vào cũng phải học mấy đòn cơ bản trước
Đấm đá cơ bản còn chưa biết thì ngã để làm l` ji :|

:))
hihi
a H ghê quá ;))
E học Aikido < hồi trc :-s> là học ngã trc đấy. Vì căn bản mấy cái của nó toàn bẻ tay, bẻ chân vs ngã tới ngã lui nên học ngã trc :p
Ngoài ra mấy võ khác toàn là học các thế cơ bản trc đã chứ nhỉ :-/

Tao cả học kỳ 1 cũng học karate cũng có học ngã trước j đâu :)) thằng Quỳnh toàn chỉ ăn nói lung tung thôi :))
=)) tiếc quá h ko được học phải tự tập mấy đòn cơ bản hoài chán hết cả người :| về nghịch với Hiệp được đấy =))

Tao cả học kỳ 1 cũng học karate cũng có học ngã trước j đâu :)) thằng Quỳnh toàn chỉ ăn nói lung tung thôi :))
=)) tiếc quá h ko được học phải tự tập mấy đòn cơ bản hoài chán hết cả người :| về nghịch với Hiệp được đấy =))

nghịch với Hiệp ... :shock: :confused:

ah :)) yên tâm đi em chị ko làm j nó đâu em :)):)) nó võ đầy mình thế kia chị làm j được :))

:| mà tình hình là tao đang ốm tung tóe chả đi đâu được, tuần sau thì thi >_< chán đời >_<

Chỉnh sửa lần cuối:
người ta có đôi có lứa rồi ăn nói phải cẩn thận chứ Phương ;))

trêu j đâu, =)) mà ai chả có đôi lứa rồi em Trâm sợ j :))

nhìn con Trà thay ava nhanh v tao phải đi tìm ava thôi :-<

Hôm nay t6 ngày 13 :|
Tính từ 0h đến 12h là mất mẹ mạng :|
Mai 14/2 midterm thật là buồn :-<

:-B mai anh em chưa thuộc diện có đôi có lứa hoặc có đôi có lứa rồi mà vẫn ở nhà thì ghé qua GG :>

> chj Trà: tính em :-/ :))
Í chj là em ghê gớm hả /:)

> chj Phg: Sợ j là sợ j ạ :|
Sợ chj vs a Hiệp á :eek: Có nhầm ko ạ :-j Thực ra chj ko cần phải suy diễn như thế 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên