... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

dm Đăng Khôi cháy nhà kìa

ảnh kia thằng Đông up thì bảo nó del đi là xong, dm mấy thằng 0710 láo vđ

Chỉnh sửa lần cuối:
thực ra em cũng bon chen vào cái ảnh Trò chơi tập thể ạ :-s Cũng lâu rồi
E có bị xếp chung loại vs mấy e kia ko ạ T___T :(

sao lại lâu rồi :-?
Vụ chạy đua với xanh và lên 10k là lúc nào ấy nhở :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
T vừa mới biết là có cái clip Love Story! =)) =)) Tài năng diễn xuất lớp mình khá quá! :)) Dũng vs Đức! =))

Chỉnh sửa lần cuối:
đ' hiểu thằng nào lớp mình tuyên truyền để bọn nó biết mà vào đấy spam nhỉ :-? thấy bọn nó bắt đầu spam từ khá lâu rồi
hôm nay mới để ý cái tên lớp đã thêm tên trường oài :( trông thiểu năng vãi c :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ thân mấy thg ku năm hết tết đến bj chửi ** sau lưng như đúng rồi :))
Đ' hiểu nó nghĩ clg chui vào album lớp khác ear? đái
Công nhận cho thêm cái tên trg kiểu lol ji` ấy
Lại còn bị xuống dòng :|

ko
thực ra là hôm GLCL, a X có mua kem đến
xong ai đó cất vào phòng thầy Điện :)) Lúc về ko lấy để ăn dc vì phòng thầy Điện đóng cửa
Hôm sau e lấy dc rồi có mang lên lớp anh 3 hộp mà /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
mọi người thì ko :-? thằng quỳnh chắc vẫn kế hoạch thẩm du tại gia đón bài 4 con 6 và giao thừa :-?

nhiều VN hơn TQ thì phải gọi là Việt Nam New Year! Hoặc là Tết! thế mới được
he'he'

lượn lại đọc tự nhiên có con Gà nhảy vào spam thế này nhờ :| :)):)):)) cựu bí thư mà đổ đốn

Hôm qua đi shopping vì chán đời với cả Tết :)) nướng gần hết 100 eu :| đúng là điên, nhưng mà cũng được 1 quả cao gót 7 phân cứ gọi là vl, 3 đôi giầy thú bông cho cả nhà với cả 1 cái váy ngắn tũn, mua mà đêk hiểu bao h dám sờ đến :)):)) chết mất thôi :)) dạo này tao thấy mình bựa quá

Xong nấu ăn đêm 29 :)):)) 2 thằng 2nd years bên này còn có cái trò cánh gà chao mắm, nấu 1 lúc mùi mắm bay lung tung làm tao phải đi xin lỗi dân tình trong dorm của tao mỏi cả mồm :)) đúng là tết :)) :|

tối nay gọi điện về nhà đây, mong là mạng điện thoại ở nhà ko bị lag :|

@ Thủy béo: tao join cái group đấy rồi :)):))

mà nhìn ảnh tuyết mà thèm, năm nay đăng ký hơi muộn nên tao ko được vào nhóm đi trượt tuyết, mà chỉ dự bị chờ đứa nào ko đi được thôi thì đến thôi... :( hic :(

Back
Bên trên