... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

Tết được nghỉ 3 tuần, ko có máy, đi chơi đỡ phải học :*
Để cho hỏng nghệ thuật chứ hỏng cục súc như Q làm cho xô nước là OK :)) khỏi cần hỏi mất công........

----------

to Chè: đồng ý đổi ava thế này được ko :|

Đề nghị để lại cái cũ :))
Mà nhớ lại cái âv Cửu Long có thg lớp tao đến lớp trong giờ chơi CL 8-}

Vừa thi toán về, mẹ nó đề ác ôn vãi lồ...........

Hiệp: Cái cũ đẹp hơn nhầy, thế mà chè ko thích, ý tưởng sáng tạo thế mà chê. Mà CL giờ chỉ được cái vỏ ngoài đẹp, trong game chỉ có hai loại người: hack và không hack, bảo nó đừng cầy nữa, mà có cầy sang acclaim mà chơi, delay tí nhưng ko phải của VNG là được :))

Đông: tao còn nhiều cái tởm hơn cơ

Chỉnh sửa lần cuối:
sao phản đối thế, tôi đổi cái khác nha
mà thôi để mai đổi, phải hỏi Chè xem bác ấy thích xì tai nào

Chỉnh sửa lần cuối:
sặc cái ảnh cũ mèm có từ thời nào đến h bác thành lôi lên đây à? như khảo cổ vậy

ơ mie, răng cái thằng trong ava Thành hay nhỉ :)) răng hàm trên hàm dưới ghép vào nhau vừa khít =))

to DA: cũ hay mới thì có gì đâu, hay là được, trên mạng thì lung tung bỏ mẹ ra hơi đâu check cũ hay mới, chả lẽ phải sang Iraq chụp thằng đấy rồi làm ava để đảm bảo tính cập nhật.

Mà theo ý kiến tôi lại làm cái mới, hy vọng ko ai bảo cũ.......

để mấy cái ava kiểu này thì đừng đi lung tung ko ăn warn vào mặt đấy =.=

trẻ thơ vl
:|
có ý tưởng j xấu xa đâu nhỉ
tuổi nhỏ bồng bột
lớn mới biết tác hại

Thành vẫn cục súc như xưa:-j

Chỉnh sửa lần cuối:
có ai đi lung tung đâu, chỉ ở lớp chơi với nhau, rỗi hơi đi lung tung làm gì, thấy 2pic buồn làm tí gì cho nó vui, gì mà DA ghê gớm thế. Ôi tôi thật đáng thương...............

còn về cái ảnh thì tôi ko cục súc nữa òi, cái ảnh nó cục súc chứ, nhưng vui nhầy, không biết võ công môn phái nào.

----------

đe^? chu*'g mig mi`n hem cu.t su't, mi`n se~ po't 1 ba`i vie^'t theo phog ca'ch xi` tin. Su*o*'ng va~i da'i, nga`y kia thi no^'t Ly' la` nghi? O ma` tu'c va~i, de^'ch bi't nghi? de^'n bi nhiu thì di ho.c.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi học nốt tuần này mới đc nghỉ
Đang bất mãn set giáo viên mới chán đ éo chịu đc :-<
T5 này thi võ :-ss
Thi trượt là xác đụ :-<

Back
Bên trên