... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

>Trang: mày ơi, ko mất tiền đâu, miễn phí trong 1 năm :D
mai có đứa con gái nào đi ko thế :( Chiệp Linh béo có đi ko đấy?

bàn bạc toàn bàn trên mạng
ko có đứa nào gọi mấy đứa ko onl à

Đi cả ngày mệt quá
Vừa về nghe thấy tiếng reo hò từ bên hàng xóm đã biết là VN sắp thắng rồi :|

muộn rồi nhưng nói cho trận sau
các kênh TV VN onl lúc Vn đấ là down hết xem trên star sport thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây giờ tôi mới biết chị Thảo đang học ở Manchester.
Sao không bao giờ thấy đả động gì đến nhỉ?

về cơ bản thì Thảo k phải là người duy nhất ít lên HAO và invi Y!M :-j

Có ai biết đâu :|

Hôm qua anh DA về nhà tôi
Hì hục đẩy con Spacy của anh DA vào nhà xong tôi để quên mẹ xe của tôi cắm chìa khóa ở ngoài rồi vào trong nhà khóa cửa :|
Chuẩn bị lên tầng rồi bg hỏi mới nhớ ra =))

ủa Thảo đang học ở Manchester ah, vãi xoài quá :-j mà h có thêm 1 ng ở gần mình hơn :|

sao CN MAI ko đi ??

hẹn hò vô trách nhiệm thế.

tất cả chuyển vì m xong thế.

hài thật.

t xin lỗi, t nói với Sơn, Hồng rồi mà, bọn nó ko nói lại ah :( hôm đó thật tình t bận, vi` bọn mày bảo đến thăm cô Hương nên t định 4h đến gặp mặt ae, tự nhiên hoãn làm t ko biết làm thế nào >.<

a`, mà hôm qua t đến nc với QQ thì thầy bảo là cô Hương bị bệnh nhưng sắp khỏi :-/ thế là sao hả mày?

Chỉnh sửa lần cuối:
akak, sao tự nhiên lại thần tượng t :-ss

đáng nhẽ t phải gặp mày để dc giới thiệu chứ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
dạ, em đã break up cách đấy nửa tháng rồi ạ T__T <chuẩn bị tinh thần đi kiếm người khác :))>

con mai bảo giới thiệu cái j đấy chứ sao lại có break up ở đây thế nài ;))

mie nghe giọng con Trang ko tin được đấy có phải con Trang ko nữa :)):))

mà dạo gần đây cứ thấy mình rất là hài và mâu thuẫn: tao ko đi đc Paris vì 2 thằng bạn gặp trục trặc visa, còn visa mình thì ngon ơ, nhưng vẫn quyết định ko đi, xong cả nhà tao biết chuyện thì tưởng phải mắng tao vì ném tiền qua cửa sổ thì bố mẹ lại sướng may mà tao ko đi :)):)) chả hiểu ra làm sao

ah mà Lộc béo ơi, mai tao lại có điểm SAT rồi nè =)) điểm cao thì sướng nhưng mà sẽ quyết định gửi điểm đi, sẽ mất tầm hơn 50 đô nữa, còn đểm kém thì buồn, phí gần 80 đô thi nhưng mà ko thèm gửi nữa, sẽ ko mất 50 đô tiền gửi :)) hài vl, kiểu j thì tao vẫn vui :))

Back
Bên trên