... ::: Lý 1: 100% 100% chúng tôi là những con người DAM DANG ::: ...

Cuối năm tao về, khoảng cuối tháng 11, n về thằng TP HCM đi mũi né vs các cụ 1 tuần và đi làm 1 tuần, xong là tởn. Tuy có phải học 1 tí n vì bản thân là trên hết nên anh em liệu hồn đưa tao đi thác loạn. Oái còn phải học đi xe máy lại nữa :(
@Trần: nhà mày/ng` nhà mày có công ty cần 1 chân chạy lon ton (watever) cho tao đi làm vs. Cần lấy giờ nữa :D giúp bạn đê :D

cái gì khó hiểu thế 8-}
con Bréo giải thích lại xem nào :-s

ngọt vl của tao = cái gì khó hiểu của Võ đấy 8-}
Thế P Béo đã kiếm đc mạng chưa :-/

Tao mới Sec 3, ASEAN scholar bị muộn mà. Năm sau tao mới thi Olevel, sau O còn 2 năm nữa học A, ko phải thế ah?

:|:| ở đây tao ko thấy sướng

cơm như đấm vào mặt :)) bi h pasta (hay cái j đó gọi là thế :))), ngon hơn cả cơm

@ Link: đẹp thì đep nhưng đau chân vì đi bộ

schedule kín đặc :|

đùa chứ :)) hôm qua có swimming test để đảm bảo an toàn nếu hs mún đi bơi :)), ae ko ở đây chứ :)), các cô em mặc bikini cứ gọi là :-j ở đây có mỗi dân châu Á như tao, hay Hongkong, hay china là mặc như ở nhà thôi :)) kín đáo :)) còn đâu là cứ :))

Ở bên đấy thì chịu khó đi đê. Hehe bố lượn từ 7h sáng đến 11h đêm đây này =)) đi cho tiêu bớt pasta đi.
MK hum qua 3 parties chơi 3 phát pizza to tổ bố, khiếp ớn quá, n mà công nhận ko ngon = quán nhà mình, con béo luk nào nghỉ mang bánh bên ý về cho tao nếm nhá.
Uh mới đến lik kín đặc cũng phải. Tao hồi mới sang đây trường vs Ministry Of Education tổ chức mấy cái trò làm quen vs môi trường mới đi phát mệt. N nhiều cái vui thú phết.
Bao h bắt đầu năm học con khỉ kia :-/

chả có pizza đâu, tao chả bít mua ở đâu

cơm bên này nấu ko chấp nhận đc

sắp làm Maths test :))
tao thề là bọn ở đây ngu toán v :)):)):))

ờ riêng Maths thì :-j
bước chân ra khỏi VN thì ngu đến mấy cũng dek sợ bọn nào hết :))
nhìn gương tao thì biết rồi đấy :>

@Bréo: thế là 3 năm nữa chứ :-?
lúc đấy thì tao xong ** năm thứ 2 rồi :))

Còn xem bọn nó dạy mày cái j đã. VD ở nhà có học Matrix đâu. Hồi thi chọn lớp tao làm hết chem vs Bio trong khi bỏ nguyên 1 đống lý vì chưa học cái phần ánh sáng của chúng nó.

Chỉnh sửa lần cuối:
con Bréo học matrix rồi à :eek:
Maths thường hay Further Maths đấy :-s
ở chỗ tao bọn nó cho matrix vào FM, năm sau học rồi :-ss

Mình tiếp thu nhanh hơn chúng nó vì có good base. Tao thấy chúng nó nhiều đứa thông minh, chẳng qua tiếp cận vấn đề vs cách giảng dạy đì đụt nên mới dốt toán. Lắm luk tao thấy bọn nó chẳng hiểu cái qué j hết n đúng công thức nên vẫn làm được bài. Thực ra thì toán thỉnh thoảng cũng học thêm được cái mới. Thi Olevel ở đây kiến thức cũng tương đương nhà mình, có điều quá dễ. A thì kiến thức bằng SGK ở nhà, tao có thấy dễ hơn qué đâu =))

Chưa, chỉ đụng đến qua qua thôi. Chính thức thì sang năm học nếu bố ko nhớ nhầm. Toán thường Olevel đấy chứ có phải Further Maths đâu, ghê 8-> Mà mày sướng vcl, bên này bỏ Further Maths Alevel rồi, Chỉ có Maths thoai, bọn tao còn bị bắt buộc 1 môn Human nữa nên cái tình hình là tao chắc sẽ chọn Maths, Physics, Chem/Bio + Econ thoai. Buồn tình ghê.

sao ko chọn Further Maths ý :D
học xong AS vừa drop FM vừa dc drop thêm 1 môn nữa :>

A lâu lắm rồi mới 2 bài dài liên tiếp. Nhớ quả kỷ lục 5 bài liên tiếp của mình quá :x
@Béo vs Võ: nếu thấy có competition nào về Science ở bên ý international students có thể tham gia đc và tham gia onl hoặc làm bài cái kiểu quái gì đấy xong gửi sang hoặc có attachment online research hoặc cái gì tương tự thì báo cho tao 1 tiếng tao tham gia được ko. Tao muốn làm Direct School Admission để chuyển thẳng lên Junior College mà ko phải thi O n mà academic ở đây ít thi qua, ko có cái j tống vào hồ sơ cả.

Back
Bên trên