Ko hieu tinh hinh cac lop khoa minh the nao

Ơ nhầm .... hè tới tao có khi được nghỉ 2 đợt...thang 7 2 tuần... tháng 9 1 tháng thì fai :D tháng 7 nghỉ hè tháng 9 nghỉ học kỳ ....

Chỉnh sửa lần cuối:
nhiều thằng tên là Việt mà sao nói tiếng Việt ngu thế nhỉ. đọc chả hiểu cái gì cả.

mà sao nghỉ ngu thế, chia làm 2 đợt thì về nước thế nào.

Em vừa mới bị bác Hùng L mơi cái link vào đây , chứ không em cũng meo' thèm vào :D .
Các bác cứ việc về xôm tụ với vợ con em đây chết kẹt không co' xèng nên chưa biết có về lại quê hương xứ sở :D. Các bác về ăn nhậu đừng có nứng quá không chết yểu .

P.S: Bác Viêt. có cái nhìn quá ổn . Đến con mẹ sứt môi long hàm ếch nhìn cũng phải phê lòi mắt:D

con mợ thằng Dũng ngu tiếng Việt éo hiểu lại đổ cho bố mày viết khó hiểu...thằng mất gốc

Có điều lạ là thằng đíu nào đi "xuất khẩu" tiếng Việt thì ngu hẳn dưng mà được cái chửi tiếng Việt thì vẫn giỏi mà có khi còn kin hơn

Chửi mà đíu đứa nào nó hiểu thì ngồi mà tức một mình , lấy dít ra mà 4 thứ tiếng.

dm thang Yen
f u
fick dich
vaffunculo
vete a la mierda
va te faire foutre

o* lớp Tin cũng có con gái à ... bây giờ mới biết hehe

ơ, làm má gì có, chú nhìn ở đâu ra thế

cái topic này để lâu lắm rồi chắc cũng chẳng còn nhiều giá trị lắm (đấy là tớ nghĩ thế nếu cái topic này còn có may mắn đc bạn Vân đọc lại thì cho tớ xin lỗi) nhưng mà cũng cần phải có í kiến thế này: Các chú lớp mình sao lại cứ "vui đâu chầu đấy" thế nhỉ, cứ thế là tán phét với nhau lung tung trong này là thế nào?

Các chú vui đâu chầu đấy thật :)) Ko sao thế mới ríu tít vui cửa vui nhà :D
Ah nhân tiện thấy bạn Vân reply một loạt topic trong đấy mấy cái tớ post làm tớ cảm động quá xã, gửi lời chúc sức khoẻ bạn Vân cái nhỉ 0:) Tớ là tớ vẫn nhớ hôm đi thi ĐH ăn bánh mì trứng ốp lết lắm đấy :))

Cám ơn bạn Vân ! Không ngờ bạn Vân nhớ lâu thế. Nhưng mà không hiểu sao từ cái dạo đấy đến nay thân tớ nó như kiểu thiếu ăn í mặc dù tớ ăn cũng ko ít. :D

Mình có ý kiến thế này , chúng ta vào forum nói chuyện , vui nhưng mà ko được nói bậy . Các bạn có đồng ý ko nào ? :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Huy Ngọc đã viết:
Mình có ý kiến thế này , chúng ta vào forum nói chuyện , vui nhưng mà ko được nói bậy . Các bạn có đồng ý ko nào ? :-?
thằng này câu bài à? post 2 bài liền giống nhau. Bác Bé đâu rồi del thằng này đi !!!

Back
Bên trên