Khai báo thành viên CLB ROCK

><" sao k ai làm Rock Club năm nay nhỉ, thấy có r nh câu lạc bộ đc lập ra =.=

><" sao k ai làm Rock Club năm nay nhỉ, thấy có r nh câu lạc bộ đc lập ra =.=

Gọi thằng chồng mày vào đây. Tao cũng từng nghĩ đến chuyện này, nhưng nhìn lại trình độ vs khả năng quản lí của bản thân mà ~x( ~x( ~x( May ra nếu chú Quý P3 quen biết nhiều và có hứng thì để chú ý lập

Btw chào các anh chị, em cũng là fan rock (ko hardcore lắm vì còn nghe nhiều thứ khác), thích Funk và Progressive rock (hơi rộng nhỉ), band là Pink Floyd, Red Hot Chili Pepper, Guns 'N Roses. Dạo này đầu tư vào khoản "đánh" hơn là "nghe" roài :guitar:

Khối em 0912 nhiều nhân tài Dốc lắm, cơ bản các bạn khá im hơi lặng tiếng hoặc giấu hàng :|

HAO năm nay vắng lắm anh ơi :))

Các anh chị khóa trước có nhiều người đánh rock ko, hay đa phần là nghe thôi ạ? :D

thể hiện thì nội bộ trong lớp thôi :) thỉnh thoảng mấy đợt thi ở trường như AGT...thì cx có.

aha đợi các em 0912 thể hiện. năm nay 11 thì làm trùm rồi x-D

Những năm trước nhiều người chơi rock mà, cái Box này cũng đc lập ra bởi những người chơi rock ;) những thành viên lâu đời nhất của box này bây giờ gần như ai cũng đang ở nước ngoài cả, nên chỉ mong đợi thế hệ mấy em phát triển nó trở lại như ngày trc :D :"> (Toàn)

Sau này cũng phải cố đc như vầy :-< Em thì cũng gọi là thích nghe và biết chơi chút chút chứ cũng chả đâu vào đâu

Các anh share 1 ít clip rock trường mình với, search youtube mãi chả ra :(

Những năm trước nhiều người chơi rock mà, cái Box này cũng đc lập ra bởi những người chơi rock ;) những thành viên lâu đời nhất của box này bây giờ gần như ai cũng đang ở nước ngoài cả, nên chỉ mong đợi thế hệ mấy em phát triển nó trở lại như ngày trc :D :">

chú nói thế nào, anh vẫn cắm cọc ở VN này :-<

Họ và Tên đầy đủ: Nguyễn Hải Long
Lớp / Khóa học:A1 (10)
Ngày sinh:30.1.95
Địa phương: HN
Địa chỉ: (Nếu được) ??
Số điện thoại: ??
Email: [email protected]
URL: http://www.facebook.com/C0r3y.T4yL0r
YAHOO ID: nhlong95
Sở thích (dòng Rock): metalcore, thrash, death, melodeath, nu
Site ưa thích: opiumofthepeople.net
Thông tin khác: hiện tại đang học Y3 tại ACS Indep.

Chỉnh sửa lần cuối:
thêm 1 fan metalcore sao :) lâu lâu up cái 2pic cho anh em vào chém gió :)

anh deact fb mất rồi, thôi cứ để thi thố các thứ xong đã :))

Sau này cũng phải cố đc như vầy :-< Em thì cũng gọi là thích nghe và biết chơi chút chút chứ cũng chả đâu vào đâu

Các anh share 1 ít clip rock trường mình với, search youtube mãi chả ra :(

Nếu em muốn biết sơ qua về khả năng chơi rock của các Amsers khóa trước thì em vào account bnnkhardcore trên youtube ấy :D.
Còn muốn phong trào trở lại thì tốt nhất lập được band chơi cover khá khá hoặc là sáng tác được thì càng tốt rồi lên trên trường chơi mấy events là lại mạnh lại ấy mà. Biết là không dễ, nhưng mà thời kì mạnh nhất của club này cũng là thời kì có band trong trường :D.
Chúc các em thành công!

Anh Toàn em có biết, bh sắm ô tô ròi :-<

Ban bệ năm thì cũng có, guitar cũng có thằng ảo (em gà toàn accord), mới thi AGT xong nhưng oánh hơi bị chán với cả chưa đc gửi clip nên chưa post lên đây :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm trước AGT thấy bảo có nhóm gì chơi khá ảo =) Mỗi tội không up clip -,-

Back
Bên trên