Ipod 10 Gb

thế à ! anh hay nhầm ! chỉ nghe trên Pc world nói là nổi tiếng thôi ! sorry:D

hình như em có mail cho bác Ngọc rồi mở hộp thư ra xem đi chứ hả!!!!!! 0:) 0:) 0:) 0:) 0:) 0:)

@ Quang :máy 10 Gb thật em ạ . Ở Việt Nam thì hình như phổ biến 4 ,6, 20,.. chứ ít 10 Gb .Cái này là mua bên Nhật em ạ .
Có gì nếu mua thì để lại số phone cho anh để anh liên lạc , đang cần tiền gấp lắm nên bán phá giá 3,5 tr .

Chỉnh sửa lần cuối:
phạm hoàng lê đã viết:
@ Quang :máy 10 Gb thật em ạ . Ở Việt Nam thì hình như phổ biến 4 ,6, 20,.. chứ ít 10 Gb .Cái này là mua bên Nhật em ạ .
Có gì nếu mua thì để lại số phone cho anh để anh liên lạc , đang cần tiền gấp lắm nên bán phá giá 3,5 tr .

0904396686

để xem thế nào,khi nào hẹn nhau,mang máy tới,hẹn cả Quang luôn thể
(hay là hẹn trên công ty Vĩnh Trinh nhờ chú của ku Quang xem luôn thể,đằng nào thì anh cũng đang cần mua,nếu máy đấy ko hợp ý anh thì anh mua ở Vĩnh Trinh luôn:D)
nếu đồng ý thì ku Quang ra YM nhắn anh mấy câu:D

hình như cái của bác Lê được cho lên đời hay sao í chứ cả trang chủ của Apple cũng khẳng định chỉ có 512M-1-4-6-20-40-60GB mà thôi

anh nghĩ là dùng ổ cứng notebook nâng cấp lên ! anh có xem rồi ! nhưng anh ko có xiền mua đâu :D chỉ hỏi cho biết thôi chú em ạ ! chắc là quách bạn anh nó quan tâm hơn :D

thế thì con này chưa mừng nổi SN lần đầu đã được đem bảo trì dài hạn

:smoking: ông quách chơi ác quá đặt hàng khắp nơi rồi chỉ có 1 câu "u anh mua ở bên kia rùi" :nono: cứ y như đi chăn gà ~:>

Thái Hoàng Long đã viết:
hình như cái của bác Lê được cho lên đời hay sao í chứ cả trang chủ của Apple cũng khẳng định chỉ có 512M-1-4-6-20-40-60GB mà thôi
em đã bảo mà không có 10 G nên không dám khẳng định mua hay không

nói chung là ipod mà của Nhật, kol bạn iem bảo hông nên mua vì khó sử dụng :D
đồ sịn dùng hông hay :D
mà sao 10GB mà 3,45 triệu là rẻ đấy chứ :)

mua bên nhật 350 usd là hơi bịa

ipod 20gb ở nước người có giá chung là 299 usd

đây 10gb sao mà đắt hơn 20gb được ?

e hèm ! chắc là mua lâu rồi ! hay là có chữ ký của sếp VC nên đắt :))

Dương Quang Long đã viết:
mua bên nhật 350 usd là hơi bịa

ipod 20gb ở nước người có giá chung là 299 usd

đây 10gb sao mà đắt hơn 20gb được ?

Giá chung 299 USD Ipod 20Gb em lấy đâu ra thế ? :-? :)

bắt chước kìa không có gì để viết nữa à mà mai mày học mà không đi ngủ đi

chưa thik ngủ :D
thức đến 1h :D
thức cùng tao nhá :D

Back
Bên trên