(info) BEETHOVEN VÀ BẢN NHẠC "FUR ELISE"

@ ĐÙi : Thằng Tín :))

Hehe hôm qua cũng được nghe Fur Elise từ 1 người , dù rì đây cũng là 1 trong những bản nhạc mình thik==> tuy nghe nó đánh ko đỉnh lắm , có lỗi nhưng vẫn thấy hay :D

:eek: Hả? Thằng TÍN??? Tao nhìn cứ tưởng thằng Vinh :p

----------

By the way, signature sai chính tả kìa :)) Cười chết thôi!

----------

" YẾn Sex NÁt Chim PhƯƠng Anh!"

----------

cài gì thế này hả Ốc ơi!

Tao có học lại đâu, tao chỉ đánh vớ đánh vẩn thôi mày ạ :p Tại tao phê Eyes on me piano version quá nên mới quyết chí tập lại :)) Vấn đề là ước mơ super xa vời, đúng kiểu mày nói ý, đánh cho nó thành bài với đánh có hồn nó completely different :((

Ts , đúng chỉ có con Nguyệt đùi mới nghĩ được đến thế nhỉ :)). Tao thấy có giống thằng Vinh đâu , trông mẹt quắt queo thế cơ mà nhỉ :eek:

Hmm~ :|
Từ trước em cũng đc bảo là "bản nhạc gửi cô Elise khi cô đi vắng" 8-} .

Fur Elise đoạn B sau chủ đề khó hơn chứ ạ 0:), hợp âm thay đổi liên tục, đoạn chỉ tục cuối cũng dễ vấp :D.
Em thấy đoạn C sau tái hiện 1 dễ mà, đánh rất hoành tráng :p, làm ngta nhầm tưởng thôi, đoạn chạy về bằng cả black keys và white keys rất phê :D. Sau đó lại tái hiện 2 thôi :D

Fur Elise là bài tủ của em vì em master đc ít tác phẩm lắm :-<

Hay là cái piece của mình nó rút gọn nhỉ? Đoạn 3 em chỉ gõ 1 nốt ở tay trái thôi :"> ko phải chạy quãng 8. :">

cháu phải tưởng tượng như có một hòn bi đang lăn xuống cầu thang.....nhanh dần...rồi từ từ....lướt chậm"
Phê quá :x em phải tiếp thu cái này mới được :x Đoạn này em chạy phần đầu nhanh như nhau, đến gần cuối lại phanh hẳn :"> xấu hổ quá :"> mình học hành vớ vỉn chả ra đâu với đâu :">

Back
Bên trên