huuuuu

Thôi, cái thằng thất phu ấy nói làm gì, để giành chỗ cho tụi này câu bài nữa chứ
Mà nó nịnh nọt cũng giỏi đấy, nhưng thôi, lo cho mình đi. Nhân tiện hỏi cậu có muốn oánh nó một trận cho nó mất luôn .... ko ? Thuê du côn đánh 50-100 nghìn một lần, tùy vào mức độ thương tổn, hè hè. Nói vậy thôi chứ oánh nó mình được caí gì, ghét nó ta được cái chi. Phải lấy tấm thân vàng ngọc của mình làm trọng chứ.

Thế có fai bạn Kiều Phương thik thèng đấy k mà cứ wam tâm đên nó thế.Kệ nó chứ ,mình k làm j` nó htif nó cũng chẳng làm j` mình

Tóm lại là thik 1 thằng kiêu như thía thì đừng thik nữa , topic này nên del thoai .

Và trước khi del thì hãy cứ để nhân dân ngư nghiệp hành nghề cái
Mà đúng là cậu thik cái thằng củ chuối đó uh :-/:-/
Tội nghiệp nó, tội nghiệp cả cậu, thôi 14/2 sắp tới, lo mà làm hòa với nó đi, để nó còn dẫn đi ăn kem nữa, lãng mạn ghê :)):)):))

Tớ cũng nghĩ rằng chắc bạn Phương để ý đến thằng thần kinh đấy roài
nếu ko thì chẳng ai quan tâm đâu:D

đúng roài đấy, ghét của nào trời trao của ấy

Vấn đề ở đây k fai là ghét hay k[-x Nếu bạn Phương mà thik thèng đấy thật thì bạn ý lập topic này với mục đích nhờ pà kon tư vấn cho bạn í chiện tình cảm:D
Iem thì chẳng có sáng kiến j` hay ho nên nhờ vào các bạn tất:D

Lại có chỗ để mình câu bài rùi. Hay thật! :D
sướng quá. Một lúc mà đã được 50 bài! :D

Chủ nhân đâu rồi, muốn tư vấn thì nhiều nhân viên cứu trợ ở đây lém, ra mau đi

nếu mà bạn muốn tư vấn thì cũng có thể vô tâm sự vui buồn ý
ở đấy nhìu ý hay lém:p:D

Đúng đúng thía
Mà nói hết nước hết cái chủ nhân topic này vẫn e thẹn quá hay sao mà ko dám nói gì thế.
Thôi ta cứ mặc nhiên câu, các bác nhỉ

câu ít thoai, chắc là người lập topic đọc những thứ chúng mình viết thấy đúng quá nên giả thiết có thể chia thành 2 trường hợp
1. Đúng là kệ nó mình chẳng liên quan gì
2. Vào tâm sự vui buồn
nhưng mà là lí do nào đi chăng nữa thì chúng ta tư vấn, nói thế là hết lòng roài:D:p

Phân tích hay quá nhỉ, xứng đáng 2009 bài đấy
Quả là rất tích cực

Bạn Quân nói thế làm tớ ngại quá:p
Bây giờ tớ lên thành 2029 roài:D
mà chủ nhân của topic tớ thấy dạo này bạn ý toàn sang topic khác thoai:D

Bạn Quân nói thế làm tớ ngại quá
Bây giờ tớ lên thành 2029 roài
mà chủ nhân của topic tớ thấy dạo này bạn ý toàn sang topic khác thoai

Phân tích hay quá nhỉ, xứng đáng 2009 bài đấy
Quả là rất tích cực

câu ít thoai, chắc là người lập topic đọc những thứ chúng mình viết thấy đúng quá nên giả thiết có thể chia thành 2 trường hợp
1. Đúng là kệ nó mình chẳng liên quan gì
2. Vào tâm sự vui buồn
nhưng mà là lí do nào đi chăng nữa thì chúng ta tư vấn, nói thế là hết lòng roài

....etc.....

Bệnh hoạn và bạc nhược

Ơ, học giỏi là có tội à? Đã biết nó là ai đâu mà tự nhiên cả cái box xúm vào hành hạ nó, khổ thân thằng bé. Mà thế này là ko fairplay roài, speak behind his back [-( [-( [-x
À, mà câu bài có gì vui nhỉ? Rồi 04-07 toàn những cái linh ta linh tinh, năm mới rùi, stop fishing nhé!

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Ơ, học giỏi là có tội à? Đã biết nó là ai đâu mà tự nhiên cả cái box xúm vào hành hạ nó, khổ thân thằng bé. Mà thế này là ko fairplay roài, speak behind his back [-( [-( [-x
À, mà câu bài có gì vui nhỉ? Rồi 04-07 toàn những cái linh ta linh tinh, năm mới rùi, stop fishing nhé!
Có lẽ phải xem lại tư cách đạo đức chủ nhân topic này thôi, chúng ta chỉ nghe 1 bên mà buông lời ong bướm ý lộn lời phỉ báng thằng ... thằng gì ý nhỉ ?, bạn Phương ko nói tên ấy là cái đáng ngờ lắm.
Thôi, đầu năm đã hu hu như .... (Nói ra mất vui)

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
chỉ sợ năm mới càng câu nhiều hơn thoai :-s

Back
Bên trên