::::::::::::::....... HoT mUSiC .......::::::::::::::

Re: ....Bèo dạt mây trôi......

ặc ặc , 2 anh này lang thang vào HAO xem được topic này chắc tìm mình cám ơn :"> jk

Ừ thì hôm đi Melia cổ vũ Thùy thi UK Now ấy mà. 2 anh này có lên làm quả 2 bài, bài đầu tiên không biết tên, bài thứ 2 thì là More than Words. Vừa nghe là biết trình 2 anh rồi!

bà tôi là hay nhất rồi

Có đĩa hôm SN gặp nhau cuối tuần rùi đây ;;) em xem đi xem lại bài Bà tôi đã Edit mà vẫn thấy hấp dẫn:x

Bà tôi ở gặp nhau cuối tuần như thế nào hả chị Hương? Em mới nghe cái bài đấy ở bài hát việt thôi. Có cải biến tí nào ko hả chị ?

À có ai có địa chỉ hay email của 2 anh này không? Tớ đang có mối làm ăn :D.

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Bà tôi ở gặp nhau cuối tuần như thế nào hả chị Hương? Em mới nghe cái bài đấy ở bài hát việt thôi. Có cải biến tí nào ko hả chị ?
Tất nhiên là có cải tiến rùi :)) ra đĩa rùi đấy, em ra hàng mua đi ;;)

Nghe cái bài Bà Tôi ở GNCT công nhận là buồn cười nhưng mà hay thật . Trung nhím có bài đấy chưa ??? Hôm nào có share cho mọi người với nhé :D:D

thế thì up lên đi, có ai có up hộ cái anh ơi

Phải đúng cái bài ở Gặp nhau cuối tuần ý, mới hay :))

ac ac , ai có cái Gặp nhau cuối tuần đấy up lên hộ với [GNCT tìm trên net khó vật]

Ai có up hộ cho cả nhà đi, em muốn nghe quá :x

BiẾn ChỖ NÀy ThÀnh ChỖ Post NhẠc Đi Hay ĐẤy

Nhắc lại hỏi lại, có ai biết trường lớp/ hay bất kỳ st có thể liên lạc được với 2 ông này k? Đang có mối làm ăn :D Thnks in advance.

có khi phải bào gnct bắt bọn nó hát lại để thu ông ạ :))

vào vnntelevision.net mà xem gặp nhau cuối tuần,đi đâu mà xem nữa

Trên trang tialia.com cũng có thì phải nhưng cái bài bà tôi chế lại đó nhiều chỗ hát hơi gượng và hơi phô ...

NVHD đã viết:
Nhắc lại hỏi lại, có ai biết trường lớp/ hay bất kỳ st có thể liên lạc được với 2 ông này k? Đang có mối làm ăn Thnks in advance.
Hình chư bro Khang học Nhạc viện, ông kia gảy guitar thôi - được cái giọng baby. Mỗi tội back = piano, ko đc chất như bài trước.

Nếu nói về giọng hát thì ko có gì đâu, đc cái tụi nó mix lại mấy chỗ nghe êm tai, mà bọn con zai lớp tớ hát cũng đc :D. Ai tò mò lên L2 hát cho muh nghe :)

ông nói như kiểu hát hay lắm .Vào trường AMs mà muốn nghe hát thì phải vào T2 mới chuẩn đúng ko TRung Nhím :)):))

Mấy bạn T2 khen nhau kìa, lêu lêu, ngượng chưa:p

Back
Bên trên