HOT! HOT! HOT ! VCD HanaYoriDango + Goong (Hoang Cung) + .v..v...

A`, ko sao, tớ tìm dc chỗ mua, nhưng đắt lòi mắt ... Uh, cái dịch vụ mua đĩa khác này là free thôi, nhưng bạn Kiên tìm đc là tốt ròi :D;)

Ko đổi tên được topic :p Nhưng tui đã làm được DVD của Goong 4 đĩa, giá 72k giao hàng tận nơi, bảo hành chất lượng, nếu bạn nào có nhu cầu làm đẹp, thì 10k cho 2 hộp (chứa được 4DVD) đựng DVD và có bìa màu :)
:D Quá tốt ! Nhanh chân :D Vì cửa hàng sắp đóng cửa !!!!!!

Nhân tiện, dành cho các fan của Deathnote :D Sắp có live action của nó ròi :D Cả nhà đợi nhé, khi nào tìm đc sẽ thông báo !

Ơ, thế làm thế nào để ko mất phí vận chuyển, tớ cũng muốn mua, nhg lại đang nghèo quá, cả bộ Goong và bộ Hana Yorri Dango, Mask nữa... tớ mua VCD thôi, vì đầu DVD hỏng xừ nó rồi :(

Giao hàng miễn phí trong phạm vi nội thành Hà Nội mà ! Tuti ơi, h chỉ có Goong và Hana ! Nếu lấy thì YM tớ 1 tiếng, chắc là thứ 6 tuần này sẽ xong xuôi hết !

DVD Goong 4 đĩa giá 72.000đ Giao hàng tận tay ! Trong 1-2 ngày bạn sẽ có đĩa ! Và hài lòng mỹ mãn :D
Ngoài ra, có thể mua thêm hộp đựng DVD và nhãn màu dành cho hộp với giá 10.000đ
Nhãn màu hộp DVD:

Đây là cái bìa đĩa DVD, trông ảnh thật sẽ thấy đẹp và sống động hơn nhỉ :D

Sắp có Nana live action :D Cực đỉnh :D Bà con ơi :D;)
Còn Deathnote chắc độ 1-2 hoặc lâu hơn là 3-4 tháng nữa mới có bản sub TV

Up :D a, ban Tuti co mua nua ko de to con xu ly not ???

Quân ơi Deathnote sub E thì có chưa hả em :x (liệu có hay ko đây :-s nhìn mặt 2 đứa đã đau đớn :(( L ơi là L :(()

Quân em, Nana live action là cái j :-?
chả thấy chào mời khách hàng lâu năm j cả ;)) [-x

Bùi Thanh Tuyền đã viết:
Quân em, Nana live action là cái j :-?
chả thấy chào mời khách hàng lâu năm j cả ;)) [-x
Vi` ban qua, va truc trac ly thuat nen em chua di lay Nana duoc :D Do do ... chua dam quang cao :p Chi Tuyen thi` khach hang` lau nam roi` ;;) co can` em cap the khach hang` than thiet ko nhi :D
@ 2 chi H & T : Hehe, deathnote em cho` sub TV :D Còn mặt 2 chú này trông cũng BT đấy chị ạ, trông mấy cái ảnh quảng cáo nó bôi vẽ cho giống Mâng thui ...

Chỉnh sửa lần cuối:
em ơi em có bộ Glass Mark ko :">

Nana nội dung thế nào :-? nói qua cho chị biết chị còn tiết kiệm tiền :"> :D bây h có bao nhiêu tiêu bấy nhiêu, ko có cũng tiêu :|

Ờ kìa Quân em ;;) thế sub tiếng Anh thì có chưa em :x

Nhìn nó bôi vẽ L mà đau đớn :((

Sorry chị Hà, em cũng chưa tìm và cũng chẳng biết là có tìm đc ko :p Có lẽ phải nghỉ nàm thui, bây h em đang cố gắng thanh toán hàng, ai có nhu cầu thì em giảm giá đột ngột (VCD) nè :p

Back
Bên trên