HOT HOT HOT!!!Giải khiêu vũ hè 2008 --- HDC đại thắng! :x

@MINH YÊU QUÍ: tick bài tốt rồi nhớ ;)) Ảnh này là anh Tuấn chụp. Hình như bên ngoài ko được đẹp như trong ảnh đâu :">
@ Yến: bạn QM bảo là bạn í bị viêm họng nên phải thở bằng mồm như thế :))
@ chị Vân: váy đấy màu hồng cam hay lòng tôm j đấy chị ạ, lên ảnh màu đậm hơn ở ngoài :D

HDC ơi sáng CN này đi ăn chơi liên hoan đi \:-D/

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Trí: tick bài tốt rồi nhớ ;)) Ảnh này là anh Tuấn chụp. Hình như bên ngoài ko được đẹp như trong ảnh đâu :">
@ Yến: bạn QM bảo là bạn í bị viêm họng nên phải thở bằng mồm như thế :))
@ chị Vân: váy đấy màu hồng cam hay lòng tôm j đấy chị ạ, lên ảnh màu đậm hơn ở ngoài :D

HDC ơi sáng CN này đi ăn chơi liên hoan đi \:-D/

Trí nào ở đây :-w

đến tên còn nhầm thì làm ăn cái j cơ chứ...tôi chụp vs chí mấy cái lúc nhận giải mà còn nhầm à

:(( :(( =(( =(( :-s :-ss

Trí nào ở đây :-w

đến tên còn nhầm thì làm ăn cái j cơ chứ...tôi chụp vs chí mấy cái lúc nhận giải mà còn nhầm à

:(( :(( =(( =(( :-s :-ss

á á ko hiểu sao lần nào chị cũng toàn gọi em là Trí :(( già cả rồi nó ko còn được minh mẫn chú bỏ quá cho :">

Sin này :D

Chỉnh sửa lần cuối:
còn đôi nào nữa ko =(( :))

mà lấy nguồn ảnh từ anh Tuấn nào thế :((

trông ảnh Sin thật là pro:x, chưa bao giờ mình có bộ cánh đẹp thế:x

KDC đc :-? 1 nhất đồng đội, 1 HCB, 5 HCĐ

HDC đc :-? 1 ba đồng đội, 2 HCV, 2 HCB, 1 HCĐ :-?

cái nào hơn nhỉ ;)) :|

uầy, sao bạn Hưng lại so sánh kiểu đấy. à thế có đc tính 1 nhất đồng đội là 8đôi HCV ko ;)). vs lại thi đơn KDC lần này giải ko cao nhưng đc cái "có nếp có tẻ". ko chơi so sánh khập khiễng thế đâu nhá, mất tinh thần ds quá :p

KDC tập trung tập cho huy chương vàng đồng diễn thì phải để lại mấy giải đơn cho HDC chứ :p

@Hưng: thì cái tên người ta sờ sờ ngay trên ava :p. mà sao bạn nhạy thông tin gớm, chuyện pri va tề từ bên KDC mà mò ra đc là sao:>
@Trí: KDC cũng nhiều người thích std lắm. tập trung latin vì đc thi nhiều, năm tới nhất định fải bảo các e phấn đấu chơi cả 2, ko HDC chơi std 1 mình, sợ buồn :p. làm tnào rủ VĐ chơi cùng, 3 nhà mình đấu trên cả 2 mặt trận nó mới đa dạng phong phú, trăm hoa đua nở :))

@Hưng: thì cái tên người ta sờ sờ ngay trên ava :p. mà sao bạn nhạy thông tin gớm, chuyện pri va tề từ bên KDC mà mò ra đc là sao:>
ôi mẹ ơi =)) chuyện sờ sờ trước mặt ý :-j ko biết sao đc :)) ;)) :))

@Trí: KDC cũng nhiều người thích std lắm. tập trung latin vì đc thi nhiều, năm tới nhất định fải bảo các e phấn đấu chơi cả 2, ko HDC chơi std 1 mình, sợ buồn :p. làm tnào rủ VĐ chơi cùng, 3 nhà mình đấu trên cả 2 mặt trận nó mới đa dạng phong phú, trăm hoa đua nở :))

các đồng chí nghe rõ chưa :-s đề nghị về tập nâg cao chất lượg chuyên môn :-s tuyển sinh gấp 0811 để đào tạo.

đề nghị new leader std mới của HDC chăm chỉ tập luyện :-? < Phúc cấm đoán thì kệ Phúc :-" ;)) >

:)) tập trug bàn vụ giao lưu thôi nào :x

ảnh này cũng là của THANHSON nè

trông chị Lan xinh vật, bt dân ds mà trang điểm thì bị già đi, còn chị Lan thì khác :x :x :x

trông chị Lan xinh vật, bt dân ds mà trang điểm thì bị già đi, còn chị Lan thì khác :x :x :x

cái ảnh này lâu rồi mà :-?? từ hồi vđqg :-?? cái này hình như ai cũg xem rồi :-" ;))

@ Ngọc : hờ hờ :)) chúc mừg chúc mừg 2 bạn =D> ;))

ý là chê chị Lan bình thường già kìa;))

@ Ngọc: chờ làm sao đc hả em, truyền thống cao quý thật đáng tự hào, nhưng ko thể "nước đến chân...." mãi đc:)), HDC quyết tâm HKPD tới giật cả latin cả std cả đồng đội, nói chung là nếu đc thì mỗi nội dung đc ít nhất 1 huy chương (nói hơi nổ quá, nhưng lỡ miệng rồi, giờ các em cố mà phấn đấu mục tiêu này nhá:p)

@ Ngọc: chờ làm sao đc hả em, truyền thống cao quý thật đáng tự hào, nhưng ko thể "nước đến chân...." mãi đc:)), HDC quyết tâm HKPD tới giật cả latin cả std cả đồng đội, nói chung là nếu đc thì mỗi nội dung đc ít nhất 1 huy chương (nói hơi nổ quá, nhưng lỡ miệng rồi, giờ các em cố mà phấn đấu mục tiêu này nhá:p)

Nổ cho sướng mồm làm khó các em ;))

@Minh: anh Tống đặt trọn niềm tin vào các đệ tử mà ;)) Minh nhỉ ;))

p/s: mọi người quote bài đừng quote ảnh chứ :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng các em :)

Trinh với Minh lâu rồi không lên thấy HYEC tập nữa nhỉ :)

nổ ghê quá :)) bao giờ mới tổ chức giải std đồng đội nhỉ :D
@ anh Linh: mấy hôm em lên thì toàn trời mưa, hôm ko mưa thì ko hiểu sao HYEC vẫn nghỉ :(( lịch lại thay đổi nữa. Nhưng t7 này em lên ạ :D

Thôi, mọi người không nên ngủ say với chiến thắng quá ;))
chuẩn bị đào tạo lứa mới 08-11 đi là vừa đấy ;))
giải t3 sẽ do 07-10 với 08-11 kiếm giải về cho HDC đó =D> \:d/

Back
Bên trên