Hot Girl-sao lại không?

Ai sẽ là Hot_GIRL của 0407

• Hồng Hạnh (Hóa 2)

Số phiếu: 12 6.7%
  • Cẩm Ngân (Ngân xôi) (Hóa 2)

Số phiếu: 11 6.2%
  • Thùy Trinh (Pháp 1)

Số phiếu: 9 5.1%
  • Ngọc Hương (Pháp 1)

Số phiếu: 4 2.2%
  • Thanh Loan (Loan Khồn) (Trung)

Số phiếu: 43 24.2%
  • Minh Trang (A1)

Số phiếu: 13 7.3%
  • Nhật Minh (A1)

Số phiếu: 14 7.9%
  • Mỹ Ngọc (A2)

Số phiếu: 8 4.5%
  • Trà Phương (A2)

Số phiếu: 6 3.4%
  • Mai Phương (A2)

Số phiếu: 6 3.4%
  • Thu Phương (A2)

Số phiếu: 2 1.1%
  • Thùy Linh (A2)

Số phiếu: 3 1.7%
  • Minh Thủy (Tóp) (Địa)

Số phiếu: 45 25.3%
  • Việt Phương (Nga)

Số phiếu: 2 1.1%

• Số lượng người bầu chọn
    178
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hồng Hạnh (Hóa 2) 11 6.21%
Cẩm Ngân (Ngân xôi) (Hóa 2) 11 6.21%
Thùy Trinh (Pháp 1) 8 4.52%
Ngọc Hương (Pháp 1) 4 2.26%
Thanh Loan (Loan Khồn) (Trung) 46 25.99%
Minh Trang (A1) 12 6.78%
Nhật Minh (A1) 15 8.47%
Mỹ Ngọc (A2) 8 4.52%
Trà Phương (A2) 5 2.82%
Mai Phương (A2) 6 3.39%
Thu Phương (A2) 2 1.13%
Thùy Linh (A2) 3 1.69%
Minh Thủy (Tóp) (Địa) 44 24.86%
Việt Phương (Nga) 2 1.13%

đây là kết quả cuối củng rồi nhé, ai thích kiểm tra giờ em post thì xem trên cái tên của em trong bài viết này nè hêh 12:05 phút, vậy là LOAN KHỒN ĐÃ CHIẾN THẮNG ZEEEEEEEEEEEEEE

Như đã thông báo, đến giờ này các lá phiếu còn lại ko được công nhận :))
nếu mọi người muốn thì sẽ có thêm phần hùng biện :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hê hê, đúng là đồng hồ trên này chậm thật, đồng hồ máy tính nhà tao theo chuẩn quốc tế ISO 190... :)) (theo time.windows.com) bây giờ đã là 12.04AM roài. :D

Phạm Đinh Thắng đã viết:
phiếu đó vấn chưa gọi là phiếu giờ chót đâu bạn Chi ạ ==> nhìn giờ post thì chắc chắn là từ 23h45 đổ lại, trong khi vừa mới nhận được thông tin là thằng bạn thứ nhất đã thực hiện đúng lời hứa 1 vote vào 23h46 và thằng bạn thứ hai muộn mất 1' so với lúc hứa ==> 23h52

===> bây giờ là 23h59' vừa mới update theo time.internet.com
Kinh quá mất thôi. Có cả một đôi quân cơ động thế này 8-} , hơn cả cái hot girl bên 03_06. Không hiểu Phệ đâu rồi, có vote không kia chứ.
Bây giờ em nào là "hot girl" thì đã thành "người của quần chúng" rồi đấy :)) . Tiếc quá, vẫn thấy thích em Châu hơn :(

yeahhhhhh!!!!!! cuối cùng thì Loan Khồn nhà ta cũng đã chiến thắng 1 cách chân chính :)).hehe,có con bạn thân nổi tiếng mình cũng đc mở mày mở mặt :))
LOAN KHỒN --==>>> HOTTEST GIRL !!!!!!!!!!!

MInh Trung đã viết:
òh!!không có ảnh thì làm sao ma bít được???

công nhận cái Hot girl này, thật là khốc liệt, bao nhiêu chiến thuật, tính toán :))
như kiểu bầu cử tông thống mĩ ấy, ặc ặc, chỉ vì sai lầm trong chiến thuật, ko dứt khoát, ko chắc chắn mà tóp đã thua, còn con kHỒN nhờ có những lá phiếu chiến thuật cuối cùng đã vượt lên, công nhận cao tay

Sao ko thấy cái chữ đã khóa bình chọn nhỉ?

:)) cách đây 2 hôm lên thấy Tóp 40,Loan 33,bây h thì lại là Tóp 44,Loan 46 :)) đúng là vãi ác liệt và kịch tính đến phút chót :D

mấy chú fải cám ơn anh, 3 phiếu cuối cùng của em Khồn là anh và 3 thằng bạn vote đúng vào thời điểm kịch tính ( lúc đó còn 20' nữa là hết hạn và hai đứa đang = nhau 43/43) mặc dù cũng chả biết em Khồn là em quái nào và mặt mũi ra sao ?

Đỗ Thanh Hà đã viết:
Đỗ Anh Tú đã viết:
Bầu 1 phiếu cho Top ... :)) cả khối 10 có mỗi Top xứng đáng là hot girl thôi. Mà dạo này Top cũng dễ thương lắm rồi :d mọi người nhẩy:))
Nghe chú này nịnh vãi :))
em ơi nhìn lại đi nó học lớp 11 đấy :))

Phạm Đinh Thắng đã viết:
mấy chú fải cám ơn anh, 3 phiếu cuối cùng của em Khồn là anh và 3 thằng bạn vote đúng vào thời điểm kịch tính ( lúc đó còn 20' nữa là hết hạn và hai đứa đang = nhau 43/43) mặc dù cũng chả biết em Khồn là em quái nào và mặt mũi ra sao ?
sao kô chia ra mỗi em 2 phiếu => bằng nhau cho nó kịch tính :))

lock tạm thời lại đã nhỉ;)( sau đó sẽ xem xét xem làm thế nào tiếp)

LÊ ĐÀO HƯƠNG THẢO đã viết:
Sao ko thấy cái chữ đã khóa bình chọn nhỉ?
Nhưng mờ có cái dòng View poll results mà cháu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:D

Chỉnh sửa lần cuối:
hô hô cuối cùng Khồn nhà ta đã chiến thắng đúng vào thời điểm kịch tính nhất .Nhưng mà cho hỏi cái , thế ko có tiền thưởng à ??? để cho con Khồn còn khao quân chứ .

Loan khao đê \:d/ tự nhiên online thấy 1 lũ xông vào ầm ầm Loan thắng rồi, Loan đắc cử rồi :)) sợ quá đi mất thôi. Tình hình là cạnh tranh rất là gay cấn -> 1 tràng vỗ tay :d

nguyễn hoàng dương đã viết:
Đỗ Thanh Hà đã viết:
Đỗ Anh Tú đã viết:
Bầu 1 phiếu cho Top ... :)) cả khối 10 có mỗi Top xứng đáng là hot girl thôi. Mà dạo này Top cũng dễ thương lắm rồi :d mọi người nhẩy:))
Nghe chú này nịnh vãi :))
em ơi nhìn lại đi nó học lớp 11 đấy :))
Ừ , em à , học lớp 11 , mắt anh đâu có vấn đề :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên