Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

ngọc : ừ, thế thì 5k 1 cái --> okie ?? ;;)

tình hình là chả biết kết quả ntn nhưng 7h30 sáng nay tao mới bắt đầu ôn địa ..... --> hôm nay vẫn làm được 2 tờ :D

Ack, bat' tui mua dia~ ha? Hix tien` ko co' ma` con mua T_T.
Ah co' nhac kich cua HXH ko, tui mua lien` ne`

tình hình là lớp mình xuống trang 2 rồi

Là HunterxHunter ý . Ko bít -.- ah!
Ặc host mới của acc xấu ơi là xấu ...
mà hôm nay lam` Lý như dở hơi ý ........muốn chửi đứa nào quá >.<

tớ làm còn chán hơn ấy, bà trông thi như dở hơi í
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Ah vui quá, em được set trial mod bên TFC rùi T_T . Chiều nay em đi ăn mừng ...............

nhớ gọi tớ đi nhá
đang bùn đây
:( :(

Trui` sau đây là 1 tin hơi bùn là mình chỉ lam` thử việc trong vòng 1 tháng thui T_T

Hôm nay thi Vật lý, trước có môn văn 5 phẩy tao cứ tự động viên là không sao nhưng qua bài này mới thấy tao lạc quan sớm quá.thi xong môn lý là tao xác định học sinh trung bình ra khỏi trường rồi, phần lý thuyết gần như bỏ trắng, bài tập làm ngu như bò đã thế còn đánh dấu bài nên 3 điểm là max.Thôi em xác định là ra khỏi trường về động viên bố cho cái xe máy ra Giáp Bát làm xe ôm.Các bác có thương thì đến ủng hộ(giảm giá 0,5%cho học sinh 10 H2)

@ Chick : hôm nay sinh nhật 121 ah....:> Thế mày làm gì cho cô bé....:D Sozi vì mày nhờ tao làm mấy thứ nhưng tao chẳng làm đc gì....:p

Ngày hôm nay là ngày tồi tệ nhất........:|

chan' wa' :((, may nam nay toan` gui thiep, deo' biet dia. chi? de? tao gui hoa .... chi 1 bong hoa ma` cung ko gui duoc X_X :((

mày cố hỏi đc địa chỉ đi....:> Noel tặng mới hay....:x Noel tặng còn hơn cả sinh nhật ấy chứ.....:x
Thix mùa đông thế ko bít....:x Nghe mấy cái bài hát về Noel mà cứ bồn chồn cả chân tay....:p :D

H2 biết đề rồi nháy cho tui với nào, thi cái deck gì cũng ngu vật vưỡng ạ :((

biết đề giè đâu....8-| Bọn nó đưa cho tớ một tờ kêu là đề Hoá....:> thực chất chỉ là dạng thôi....:)) mà mờ quá cũng chẳng đọc đc giè....8-} :))

Ấy muốn biết thì bảo thằng Tùng A2 nó pm cho....:> Nhưng nó cũng chỉ biết đến dạng đề thôi..... 8-| Tớ ngại mấy cái trò biết trước này quá....:-s

úi dạng đề thế nào hả Trang :-/

ặc đọc đề chung chung quá :)) :))

1, Cho Z của 1 ngtố, hãy xác định nguyên tố, nếu cấu tạo, vị trí, tính chất.
2, Cho Oxit cao nhất của nguyên tố R là R205. Hợp chất khí với H chứa x% g H. Tìm R, Oxit cao nhất của loại oxit nào, phản ứng với ? dung dịch kiềm thu được ? nồng độ. , bó tay dạng đề
3, Cho các chất.Viết % thu nhường e với liên kết + hóa trị. Viết sơ đồ tạo thành liên kết ion.
Đn, bản chất, đ kiện của các loại l kết. Viết công thức cấu tạo xác định hóa trị.
Cho hỗn hợp khí A gồm CO, CO2, S02, N2, H2 có tỉ khối = a.
Tính % thể tích từng khí trong hỗn hợp
dẫn hỗn hợp qua 200ml khí KOH 5M. Tính nồng độ thu được.
Tìm M trung bình hỗn hợp 2 kim loại.

Chỉnh sửa lần cuối:

Hoàng oai làm ơn edit cái bài giải của tớ đi :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên