Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

bác Lân theo thầy Mạnh có học nổi ko đó??

mấy thằng chúng mày câu bài kinh thế???cách đây có mấy hôm còn là 119, thế mà hôm nay là 181 rồi, kinh khủng!!
@Hoàng: trông mày thế mà mất dạy quá!!nhìn mặt mấy thằng lớp mình tưởng ngoan hiền, ai dè!!
@Linh trưởng: mày nói j` với thằng Đức Anh toán 2, tao co' biết nó là ai đâu!! ăn nói linh tinh

chú hoàng lại còn phải nói........

Đúng rồi thằng hoàng mất dạy lắm ...

----------

avatar của bác chic trông cũng đẹp đấy

Chỉnh sửa lần cuối:

nó mất dạy gì thế????..........kể tao nghe.............

hm`, ava cũng thường thôi, đổi mới vài ngày rùi trở về cái ava cũ iu dấu :)) :))

nghe cái rap việt dùm ... ( ai chưa nghe thì thui ... )

:)) ava thằng Chick thì đẹp giè .Tao đến khó hiểu với mắt thẩm mĩ tụi con trai bọn mày b-) .

Mà bạn Chi ko thấy tuyên dương tớ câu bài nhỉ ??? :D Mấy ngày trước còn 300 mà h đã gần 400 ;;) --> đến ngại! :D

@Hoàng : mày còn phải hỏi mày mất dạy cái giè ah :)) . Mà tao rất chi là ủng hộ chuyện lớp mình có một style riêng ;;) .Kiếm cái câu giè hay hay tí đê :D .Nhưng tình hình là ở chỗ ko biết có bao nhiêu người trong lớp mình hưởng ứng :( vì tình hình là lớp mình rất chi là nhạt :| ( sozi lớp, nhưng là sự thật )

@HF: tình hình là ở đâu ra luật phải trả tiền bản quyền đấy :)) .Tao ko trả thì mày làm giè đc tao b-) .Tình hình là hôm nay đi ăn hôi với bọn lớp A2 dùng từ tình hình có sao đâu :D .

KL: tình hình là bài poz nhiều chữ tình hình quá.... :D :p

con này mày chuyển sang A2 đi cho xong

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
con này mày chuyển sang A2 đi cho xong

oài, nếu được thì tình hình tao có phải chuyển ko ??? --> tình hình này từ tình hình sẽ thành bất hủ :)) :)) :))

ngại thật, bây giờ các bạn cứ hâm mộ a2 thế nhờ :))

mà tình hình là hôm nay (hix, bây giờ thì thành hôm qua rồi) con trang đi ăn hôi nhé, tình hình là hóa đơn 92 K VND đấy :D

Hàng khủng !!!! ĐÂY !!!! ( minh hèo ... nổi trội .. .:)) :)) :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:

đừng có thấy người ta giỏi quên mình cũng giỏi
lớp nó nghĩ ra thì hay kệ lớp nó
mày có phải à đâu mà đổi chữ kí
lớp mình nhạt
sao mày không là người cho muối hay đường vào
hí hí

ừ chán nhỉ..........không thấy rôm rả như bọn A1 tao.........mấy trang toàn HS........

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
đừng có thấy người ta giỏi quên mình cũng giỏi
lớp nó nghĩ ra thì hay kệ lớp nó
mày có phải à đâu mà đổi chữ kí
lớp mình nhạt
sao mày không là người cho muối hay đường vào
hí hí

Mãi mới có 1 bài HH ăn nói tử tế

Hực...nhìn cái ảnh anh Minh hèo trông khủng quá chừng...một mình nó chắc bê dc cả lũ này lên ý nhỉ...

@ Mai: tao muốn thế lắm nhưng ko đc :( .Chán!:|
Tình hình là tao ủng hộ cái topix mày mới lập ra :)) .

@HF: :)) tình hình là mày cũng có phải chi đồng nào đâu mà ghê thế b-) .Mà bọn lớp A1 đi ăn hôi thì ko thấy làm sao :-? , trong khi tao bon chen lại bị chê nhêy [-x . Chỉ tội chú Trố thôi . :)) :))
Tình hình là mẹ tao thấy tao nói chữ " tình hình " nhiều quá nên bị lây mày ạ :)) :)) .Tình hình là tao đi quảng bá style cho lớp mày còn kêu giè nhiều [-x .

@Chick : tình hình là MN ở cái ảnh kia xinh quá cơ :x :x . Mà mày ko còn cái ảnh nào để thay ava ah?? :D Có mỗi cái ảnh cũ rích [-x --> nhìn nhàm rồi b-)

@Hoàng : tình hình là tao ko phải A2 nhưng vẫn đổi chữ kí :)) .Nhưng tình hình là tao ko có ý định đổi nữa :D .
Tình hình là một mình tao ko thêm mắm thêm muối đc....Với lại mày nghĩ liệu có ai hưởng ứng ko?? 8-|
Tình hình là lớp mình chẳng nghĩ ra trò nào chơi tập thể, cũng chẳng nghĩ ra cái gì fun fun một chút... :| Nếu lớp có tổ chức cái gì thì đứa nào đứa nấy cũng ngại tham gia 8-} .Chẳng ai hào hứng làm bất kì cái gì liên quan đến hoạt động tập thể [-x .
Tình hình là h mỗi lần tan học ko đc vui vẻ như năm ngoái ( tụ tập nói chiện...:( ) Nói chung cứ chuông tan là biết sẽ nhạt :( --> về đến nhà nhạt hơn :-s --> nghĩ đến ngày hôm sau nhạt nữa... :((
=> năm nay nhạt tênh tếch :(( .

sao mình poz bài mà ở ngoài cứ đề người gửi cuối cùng là thằng Linh thế nhỉ :(( .

Trần Huyền Trang đã viết:
sao mình poz bài mà ở ngoài cứ đề người gửi cuối cùng là thằng Linh thế nhỉ :(( .
mạng lag...bít làm sao dc...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên