Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

ồ thế à thế hay quá

tao thích làm bạn thân hơn nhiều lần làm 1 ai đó

bạn thân hay hơn

hú hú

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
ờ, ai chả bít mày thik con đấy..........làm gì mà giấu mãi.............mà tao cũng chẳng thấy con đấy có gì hay ho...........mày thik phí công........mà hình như( theo nguồn tin chính xác)........nó chỉ coi mày là bạn ( thân) thôi.........:D:D.........
@ Lân: con đấy đổ thằng chicken từ bao h, sao tao ko bít nhỉ???

anh mo đẹp trai ơi, cho em bit con đó của bác Hữu hèng là ai được ko ??

em hoàng xinh gái ơi.........cái đấy hỏi em hoàng gà chứ..........sao lại hỏi anh hả em.........nó học trường mình.........bít thế thôi( mà hình như đứa nào cũng bít cái này):D:D

hú hú
thằng lân toàn buôn tin
đừng tin nó

em hoàng xinh gái ơi.........cái đấy hỏi em hoàng gà chứ..........sao lại hỏi anh hả em.........nó học trường mình.........bít thế thôi( mà hình như đứa nào cũng bít cái này):D:D

hix, anh mo ới, đứa nào cũng bít á ?? sao mỗi mình ko bit nhỉ ?? thui thì gửi cái tin nhắn cho em bit đi :D

thôi, em hỏi nó ý.........anh nói nó lại lọc da rút xương anh thì chết........

chìa, anh gửi tin nhắn cho em nó bit thế nào mà lần ... ??

chuyện chúng tao buôn chuyện về chuyện của mày cũng là chuyện của chúng tao.........liên quan gì đến chuyện mày và mày..........mk...........mk......hahah.........:D:D:D:D:D:D:D

mày không ngừng hý hý đc hả Hoàng????

chuyện chúng tao buôn chuyện về chuyện của mày cũng là chuyện của chúng tao.........liên quan gì đến chuyện mày và mày..........mk...........mk......hahah.........:D:D:D:D:D:D:D

thâm thuý, nhưng mà gửi tin nhắn đi mo ơi,,, hehe, xem bạn đó là ai, nôn nóng wa' ta ....

Hoàng chicken bây giờ hú hú rồi hý hý :)). Người rừng hay ngựa đấy, làm gà ko thích nữa à???

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Hoàng chicken bây giờ hú hú rồi hý hý :)). Người rừng hay ngựa đấy, làm gà ko thích nữa à???

hm`, hoàng chicken là thằng hữu hoàng a' ??? cẩn thận nhầm sang tui ^^

thôi, mày ngừng hú hú hí hí hý hý hé hé............hay chấm ba chấm tương tự......LTh Ơi, tao ko nói được............thằng Hoàng nó giết tao........

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
hm`, hoàng chicken là thằng hữu hoàng a' ??? cẩn thận nhầm sang tui ^^

Đã bảo là Chicken rồi mà...
Bạn H H oàng này, cái từ hú rồi hý của ấy còn thể hiện bản chất ...dê nữa đấy :))

tao chưa đến tuổi bóc lịch
nó cho vào cải tạo thì chết

ko hỉu.......:D:D........bóc lik cái rì???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên