Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: HÓA 2 Tập II

mai ới tao xin lỗi nhá
với tư cách là lớp trưởng 10h2
em xin lỗi chị mai
lần sau sẽ không thế nữa
nếu không em sẽ
tự sát bằng cách lao lực quá độ ạ

Nguyễn Quỳnh Mai đã viết:
Đ c m............bực mình quá........1 ngày chó chết.........aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa................chó chó chó chó.................f***f***................aaaaaaaaaaaaaaaaaaa...............hết chuyện này đến chuyện kia.........đừng hỏi tao chuyện gì.............đừng hỏi tao vì sao..........aaaaaaaaaaaaaaaa......................grừ.........
tái bút: đ c m là đập chết muỗi:D:D
:)) suyt' sặc M&M giống con Hà Phương :)) .Con muỗi nào mà xui xẻo thế hả Mo?? :))

cho iem hỏi phát! Ngày mai thời khóa biểu là gì ạ ??? :((

đi mà đến trường hỏi
gì mà lười như hủi
hủi con à

:| tao hỏi vì tao ko biết. Mày nói gì mà ngu thế??? /:) Đang ở nhà chẳng lẽ vác cái thân đến trường??? /:) Mày nghĩ làm thế nào nhanh hơn....
Mày có vẻ thix cãi nhau với tao lắm nhỉ? :| Mày ko thix trả lời câu hỏi của tao thì thôi! Ko mượn mày dạy "khôn".:|

thành thật xin lỗi mọi người
vì tối qua
xem nhiều xxx quá
lao lực quá độ
nên đầu óc hơi cuồng thông cảm nhá
cái đó tế nhị
khoe làm gì
buồn cười

mai ới tao xin lỗi nhá
với tư cách là lớp trưởng 10h2
em xin lỗi chị mai
lần sau sẽ không thế nữa
nếu không em sẽ
tự sát bằng cách lao lực quá độ ạ
bệnh hoạn quá mày
ô uế cả lớp chúng mình

Tưởng thằng Hoàng có người iu rồi, hóa ra... đến chán, mẹ nó theo tình hình này cứ nằm mơ mà có cháu nội :))

Hoàng ơi, mày thay cái tên của topix lớp mình đi bởi vì hóa 2 tập 1 cũng chẳng còn nữa.Để thế này chán chết! :(

8-|Hiz! Tao tưởng đứa nào lập thì chuyển tên cũng dể như sửa lại bài poz chứ??? :-? Hay mày hỏi mod đi vậy? :D Mà lớp mình vẫn chưa có box ảnh --> chẳng biết đăng kí với ai h :( .Đau lòng quá! :-s

đợi có nhiều ảnh đã
còn bây h post lên đây đi

tao bảo tuấn anh đổi thành Phòng thí nghiệm Hóa 2 rồi
được không :>

Re: Phòng Thí Nghiệm Hóa 2

:)) vừa quay đi quay lại đã thấy tên topix lớp mình thay đổi --> choáng quá! :D Tao thấy cái tên mới cũng thường thôi :p nhưng đc cái rất Hóa:)>- .Ít ra thì cũng nên trang trí tên cầu kì một chút thì nó sẽ hay hơn :-? .:D Cái tên này hơn cái tên trước chắc khỏi phải bàn b-) :D .
Mày cứ lập box ảnh đi. Thể nào chẳng có để poz :D .Tao có một cái ảnh của thằng Hoài Nam chụp với thằng Chicky hồi học cùng mày lớp 6,7 đấy :)>- .Mai mốt poz lên :D .

8-} tuy cái ava của thằng Hoàng ( cũ ) và thằng ĐL ( mới ) đều mất dạy cả nhưng của thằng Hoàng còn có cái thâm thúy để mà khoe chứ còn của thằng Linh thì.... :|.Mà thú thật là ảnh xxx của mày ko đẹp lắm. :))

mày thích đổi tên topic H2 thì linê hệ mod darkness_lord90
muốn tập cái album thì tao chịu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên